• เชียงใหม่

      ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ใน เชียงใหม่

      (มี ร้านขายของ 5)

      เปิดแผนที่
      เมืองเชียงใหม่
      มีร้านขายของ 3
      หางดง
      มีร้านขายของ 1
      แม่ริม
      มีร้านขายของ 1
      ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ดอนแก้ว, เชียงใหม่, ดอนแก้ว, แม่ริม, เชียงใหม่
      Shophouse at Maerim
      ดอนแก้ว, แม่ริม, เชียงใหม่
      ฿15,000/เดือน (฿150/ตรม.)
      ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ดอนแก้ว, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. อยู่ในทำเล ดอนแก้ว, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿15,000 ต่อเดือน
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 100 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กุลพันธ์ วิลล์ 9, บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
      กุลพันธ์ วิลล์ 9
      บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
      ฿15,000/เดือน (฿139/ตรม.)
      ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กุลพันธ์ วิลล์ 9
      Koolpunt Ville 9 (กุลพันธ์วิลล์ 9)ความสุขที่สามารถเติมเต็มได้ ด้วยความทรงจำอันมีความหมายในทุกตารางนิ้วที่ "กุลพันธ์วิลล์ 9" กับการดีไซน์บ้านมาในรูปแบบแนวไทยโมเดิร์น ที่เน้นความโปร่งโล่งให้ความรู้สึกถึ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 108 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      วิวสวน
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองหอย, เชียงใหม่, หนองหอย, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      อาคารพาณิชย์ 2 ชั้นครึ่ง
      ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      หนองหอย, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      ฿16,000/เดือน (฿160/ตรม.)
      ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองหอย, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. อยู่ในทำเล หนองหอย, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿16,000 ต่อเดือน
      Details:
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่, สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      2 Storey Commercial Building in a Prime Business
      สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      ฿28,000/เดือน (฿350/ตรม.)
      ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 80 ตรม. อยู่ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿28,000 ต่อเดือน
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 80 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      โรงเรียน 0.14 กม.
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สตาร์ เอวีนิว 7, วัดเกต, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      สตาร์ เอวีนิว 7
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      วัดเกต, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      ฿29,000/เดือน (฿193/ตรม.)
      ร้านขายของ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สตาร์ เอวีนิว 7
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สตาร์ เอวีนิว 7 บนทำเลของ วัดเกต, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สถานะการเช่า: 31 ธ.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      สามารถเสนอราคาค่าเช่าที่คุณต้องการ ไปหาเจ้าของบ้านได้โดยตรง
      • 1
      1 - 5 จาก 5 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่

      ดูร้านขายของเพิ่มเติมในทำเลของเชียงใหม่

      เมืองเชียงใหม่
      เมืองเชียงใหม่
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿16K - ฿29K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      หางดง
      หางดง
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      แม่ริม
      แม่ริม
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการร้านขายของในเชียงใหม่

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      1
      กุลพันธ์ วิลล์ 9
      บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
      ฿14,450 ราคาเริ่มต้น
      5 รีวิว
      2
      เดอะ สตาร์ ฮิลล์ คอนโด
      สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      ฿9,966 ราคาเริ่มต้น
      7 รีวิว
      3
      เมาท์เท่นฟรอนท์คอนโดมิเนียม
      ช้างเผือก, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
      ฿24,914 ราคาเริ่มต้น
      5 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 35 โครงการ สำหรับร้านขายของในเชียงใหม่ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน เชียงใหม่

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในเชียงใหม่

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน เชียงใหม่

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน เชียงใหม่ อยู่ที่ ฿25,000 ค่าเช่าเฉลี่ยใน เชียงใหม่ อยู่ที่ ฿25,000 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน เชียงใหม่ อยู่ที่ ฿213 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน เชียงใหม่ อยู่ที่ ฿213 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 5 ยูนิตใน เชียงใหม่ ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 5 ยูนิตใน เชียงใหม่

      ภาพรวมของ ร้านขายของ ใน เชียงใหม่

      เชียงใหม่ เป็นจังหวัดขนาดใหญ่ มีพื้นที่ทั้งหมดจำนวน 22,176 ตารางกิโลเมตร พื้นที่แนวเขตติตต่อกับหลายจังหวัด ซึ่งมีจำนวนอำเภออยู่ 25 อำเภอ ซึ่งประชากรใน เชียงใหม่ ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 1,779,254 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 861,692 คน และผู้หญิง จำนวน 917,562 คน 

      ค่าเช่าเฉลี่ยของ ร้านขายของ ใน เชียงใหม่ ตกอยู่ในราคาประมาณที่ ฿40,300 บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เหมาะกับผู้ที่รายได้ไม่มากนัก และมองหาร้านขายของให้เช่า ในราคาที่ไม่แพง แต่อาจจะเจอขนาดร้านขายของที่เล็กหน่อย เหมาะกับการอยู่ไม่เกิน 2 คน เพราะจะได้แค่ระดับ ห้องสตูดิโอ หรือ 1 ห้องนอนเท่านั้น สำหรับ ราคาต่อพื้นที่ใช้สอยนั้น หากเทียบเป็นตารางเมตร ก็จะอยู่ที่ ฿58,500 บาท ซึ่งถือเป็นราคากลางๆ ค่อนไปทางสูงระดับหนึ่ง และร้านขายของ ส่วนใหญ่ใน เชียงใหม่ น่าจะอยู่ในทำเลที่ค่อนข้างดี มีการเดินทางที่ค่อนข้างสะดวก สามารถเข้าถึงถนนสายหลักได้อย่างง่ายดาย รวมถึงมีความเป็นไปได้ ที่จะใช้วัสดุก่อสร้างที่มีคุณภาพ มาตรฐานค่อนข้างสูง โดยใน Klung Baan ณ เวลานี้ มีจำนวนประกาศเช่า ทั้งหมด 56 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ ร้านขายของ ใน เชียงใหม่

      • 1. เลขที่ยูนิต: U5934552 - Prime Riverside Event & Café Space Chiang Mai ตั้งอยู่ในพื้นที่ ป่าแดด, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่ ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 220 ตรม. ค่าเช่า ฿50,000 ต่อเดือน
      • 2. เลขที่ยูนิต: U5691666 - The Star Hill Condo ตั้งอยู่ในพื้นที่ สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่ ขนาด พื้นที่ใช้สอย 28.63 ตรม. ค่าเช่า ฿10,000 ต่อเดือน
      • 3. เลขที่ยูนิต: U1671980 - Commercial Building for Sale and Rent in Doi Lo ตั้งอยู่ในพื้นที่ ดอยหล่อ, ดอยหล่อ, เชียงใหม่ ขนาด 2 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 299 ตรม. ค่าเช่า ฿4,000 ต่อเดือน
      • 4. เลขที่ยูนิต: U1824244 - Whole Building for Sale/Rent near Chiang Mai Rajabhat University ตั้งอยู่ในพื้นที่ ช้างเผือก, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่ ขนาด พื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. ค่าเช่า ฿10,000 ต่อเดือน