• เชียงใหม่

      ร้านขายของ 1 ห้องนอน ให้เช่า ใน ชลบุรี

      (มี ร้านขายของ 6)

      เปิดแผนที่
      พัทยา
      มีร้านขายของ 4
      ศรีราชา
      มีร้านขายของ 2
      ร้านขายของ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองขาม, พัทยา, หนองขาม, ศรีราชา, ชลบุรี
      Shophouse for Rent in Chonburi
      หนองขาม, ศรีราชา, ชลบุรี
      ฿6,000/เดือน (฿150/ตรม.)
      ร้านขายของ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองขาม, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 40 ตรม. อยู่ในทำเล หนองขาม, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2565 ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราค...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 40 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      โรงพยาบาล 7.03 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      วิวโล่งๆ
      ระเบียง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ร้านขายของ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
      Shophouse for Rent in Bang Lamung
      บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
      ฿15,000/เดือน (฿250/ตรม.)
      ร้านขายของ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา
      ให้เช่าอาคารพาณิชย์ 1 ห้อง 3 ชั้น ทำเลดี ค้าขายได้ทำออฟฟิศได้ เปิดร้านได้ ติดถนนใหญ่ เนื้อที่ประมาณ 30 ตร.ว. อยู่เส้น จอมเทียนสาย 2 พัทยาสาย 2 เดินไปหาดจอมเทียนแค่ 10 นาที ย่านนี้ต่างชาติ 50% คนไทย 50...
      Details:
      1 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 60 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      สถานีรถไฟ 0.99 กม.
      วิวสวน
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ร้านขายของ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ สกาย คอนโด ศรีราชา, สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี
      เดอะ สกาย คอนโด ศรีราชา
      สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี
      ฿35,000/เดือน (฿427/ตรม.)
      ร้านขายของ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ สกาย คอนโด ศรีราชา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 82 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ สกาย คอนโด ศรีราชา บนทำเลของ สุรศักดิ์, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้แบ...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 82 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      แบบ High Rise
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      Bar Soi Buakhao
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
      ฿37,000/เดือน (฿973/ตรม.)
      ร้านขายของ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 38 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿37,000 ต่อเดือน
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 38 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      Restaurant et bar to rent at Pattaya Central near the beach
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
      ฿52,000/เดือน (฿371/ตรม.)
      ร้านขายของ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 140 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿52,000 ต่อเดือน
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 140 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ร้านขายของ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      Club at North Pattaya for Takeover
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿400,000/เดือน (฿500/ตรม.)
      ร้านขายของ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿400,000 ต่อเดือน
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 800 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.04 กม.
      วิวเมือง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ดูบ้านจริงออนไลน์ ด้วยวิดีโอทัวร์
      • 1
      1 - 6 จาก 6 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี

      ดูร้านขายของเพิ่มเติมในทำเลของชลบุรี

      พัทยา
      พัทยา
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K - ฿400K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ศรีราชา
      ศรีราชา
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿6K - ฿35K
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการร้านขายของในชลบุรี

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      1
      ออโรร่า พระตำหนัก
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿13,995 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      2
      น้ำทะเล คอนโด
      นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
      ฿8,497 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      3
      เดอะ บลู เรสซิเดนซ์
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿9,997 ราคาเริ่มต้น
      6 รีวิว
      4
      วิว ทะเล 5
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿11,996 ราคาเริ่มต้น
      5 รีวิว
      5
      จอมเทียน บีช พาราไดซ์
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿34,988 ราคาเริ่มต้น
      3 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 63 โครงการ สำหรับร้านขายของในชลบุรี คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน ชลบุรี

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในชลบุรี

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน ชลบุรี

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน ชลบุรี อยู่ที่ ฿35,000 ค่าเช่าเฉลี่ยใน ชลบุรี อยู่ที่ ฿35,000 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ชลบุรี อยู่ที่ ฿629 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ชลบุรี อยู่ที่ ฿629 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 6 ยูนิตใน ชลบุรี ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 6 ยูนิตใน ชลบุรี

      ภาพรวมของ ร้านขายของ ใน ชลบุรี

      ชลบุรี ที่เรียกได้ว่าเป็นจังหวัดขนาดกลาง ของประเทศไทย มีขนาดพื้นที่ 4,496 ตารางกิโลเมตร โดยมีจำนวน 11 อำเภอ ซึ่งประชากรใน ชลบุรี ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 1,558,301 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 762,141 คน และผู้หญิง จำนวน 796,160 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 347 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      ค่าเช่าเฉลี่ยของ ร้านขายของ ใน ชลบุรี ตกอยู่ในราคาประมาณที่ ฿205,000 บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เหมาะกับผู้ที่รายได้ไม่มากนัก และมองหาร้านขายของให้เช่า ในราคาที่ไม่แพง แต่อาจจะเจอขนาดร้านขายของที่เล็กหน่อย เหมาะกับการอยู่ไม่เกิน 2 คน เพราะจะได้แค่ระดับ ห้องสตูดิโอ หรือ 1 ห้องนอนเท่านั้น ไม่ต้องสงสัยเลยว่า ราคาต่อตารางเมตรขนาด ฿2,420,000 บาทนี้ ผู้ซื้อจะได้รับอะไรจากร้านขายของนี้บ้าง เพราะราคาระดับนี้สะท้อนถึง ความสะดวกสบายขั้นสุด ไม่ว่าจะความสะดวกในการเดินทาง โอกาสในการได้อยู่ในสภาพแวดล้อมที่ดี สวยงามเป็นธรรมชาติ การดีไซน์ที่โดดเด่น วัสดุก่อสร้างระดับพรีเมียม สาธารณูปโภคที่พร้อมสรรพ พื้นที่ใช้สอยที่กว้างขวาง และวิวจากร้านขายของ ที่งดงามอย่างแน่นอน โดยใน Klung Baan ณ เวลานี้ มีจำนวนประกาศเช่า ทั้งหมด 75 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ ร้านขายของ ใน ชลบุรี

      • 1. เลขที่ยูนิต: U1899563 - South Pattaya Shop House for Sale ตั้งอยู่ในพื้นที่ เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี ขนาด พื้นที่ใช้สอย 320 ตรม. ค่าเช่า ฿20,000 ต่อเดือน
      • 2. เลขที่ยูนิต: U5872295 - 19 Rooms Hotel Business With 2.000.000+ In Future Bookings ตั้งอยู่ในพื้นที่ บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี ขนาด 19 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. ค่าเช่า ฿120,000 ต่อเดือน
      • 3. เลขที่ยูนิต: U5879918 - Beautiful Rooftop & Restaurant Business ตั้งอยู่ในพื้นที่ เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี ขนาด พื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. ค่าเช่า ฿110,000 ต่อเดือน
      • 4. เลขที่ยูนิต: U5736197 - 5-Star Beachfront Resort with 230 Rooms ตั้งอยู่ในพื้นที่ บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี ขนาด พื้นที่ใช้สอย 18,000 ตรม. ค่าเช่า ฿3,500,000 ต่อเดือน