• เชียงใหม่

      บ้านเดี่ยว พร้อม วิวสระว่ายน้ำ ให้เช่า ใน กมลา, กะทู้

      (มี บ้านเดี่ยว 97)

      เปิดแผนที่
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เนเชอรัล ทัช วิลลา, กมลา
      เนเชอรัล ทัช วิลลา
      กมลา
      ฿360,000/เดือน (฿973/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เนเชอรัล ทัช วิลลา
      Natural Touch Villas เป็นวิลล่าสไตล์รีสอร์ท ที่มีสระว่ายน้ำส่วนตัวทุกหลัง ตกแต่งอย่างทันสมัย ตั้งอยู่บนเนินเขาที่อยู่ห่างจากหาดกมลาเพียงแค่ 5 นาที หากเดินทางโดยรถยนต์ เป็นสถานที่พักอาศัยที่ลงตัวสำหรับ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 370 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 2.17 กม.
      สร้างเสร็จ 2556
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ดาดฟ้า
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      Exceptional Fully Renovated Villa for Sale and Rent in Kamala
      กมลา
      ฿400,000/เดือน (฿533/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 750 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2547 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า...
      Details:
      6 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 750 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.74 กม.
      สร้างเสร็จ 2547
      Palm View
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ยิมส่วนตัว
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กมลา ไฮท์ , กมลา
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กมลา ไฮท์ , กมลา
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กมลา ไฮท์ , กมลา
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กมลา ไฮท์ , กมลา
      ดูรูปทั้งหมด
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กมลา ไฮท์ , กมลา
      กมลา ไฮท์
      กมลา
      ฿450,000/เดือน (฿673/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กมลา ไฮท์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 668 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ กมลา ไฮท์ บนทำเลของ กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2558 ซึ่งคุณสามา...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6.5 Bathroom(s) 668 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 2.93 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      บ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      บ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      บ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      ดูรูปทั้งหมด
      บ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      Kamala Heights
      กมลา
      ฿600,000/เดือน (฿600/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่...
      Details:
      7 Bedroom(s) 8 Bathroom(s) 1,000 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2558
      ชั้น 1
      วิวภูเขา
      วิวทะเลบางส่วน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
      สวนส่วนตัว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชูการ์ วิลล่า, กมลา
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชูการ์ วิลล่า, กมลา
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชูการ์ วิลล่า, กมลา
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชูการ์ วิลล่า, กมลา
      ดูรูปทั้งหมด
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชูการ์ วิลล่า, กมลา
      ชูการ์ วิลล่า
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      กมลา
      ฿650,000/เดือน (฿716/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชูการ์ วิลล่า
      หากนึกถึงการใช้ชีวิตอันหอมหวานให้มีความสุขที่สุด โดยผ่านการจินตนาการถึงท้องทะเลสีคราม รายล้อมไปด้วยความเขียวขจีของต้นไม้ และได้สัมผัสกับอากาศที่แสนบริสุทธิ์ ซึ่งคุณสามารถสัมผัสทุกสิ่งที่กล่าวมานี้ได้ใ...
      Details:
      6 Bedroom(s) 9 Bathroom(s) 907 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 2.18 กม.
      กำลังก่อสร้าง
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สามศาลา เอสเตท, กมลา
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สามศาลา เอสเตท, กมลา
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สามศาลา เอสเตท, กมลา
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สามศาลา เอสเตท, กมลา
      ดูรูปทั้งหมด
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สามศาลา เอสเตท, กมลา
      สามศาลา เอสเตท
      กมลา
      ฿1,000,000/เดือน (฿1,320/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สามศาลา เอสเตท
      Samsara Estate พูลวิลล่าสุดหรู ระดับไฮเอนด์ที่ดีที่สุดในเกาะภูเก็ต ด้วยรูปแบบวิลล่าสวยงามและทันสมัยที่สุด ผ่านการออกแบบที่ได้รับแรงบันดาลใจจาก Frank Loyd Wright (สถาปนิกนักออกแบบชื่อดังของอเมริกา) บนพ...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 760 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2552
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ลิฟต์ส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      ดูรูปทั้งหมด
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต, กมลา
      Amazing Beachfront Private Pool Villa in Kamala
      กมลา
      ฿1,100,000/เดือน (฿733/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2564 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่...
      Details:
      4 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 1,500 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2564
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      ติดริมชายหาด
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      91 - 97 จาก 97 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. กะทู้
      4. กมลา

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของกมลา

      เอพี แกรนด์ เรสซิเดนซ์
      เอพี แกรนด์ เรสซิเดนซ์
      มี 8 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿47.5K - ฿92.4K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ณ มารา เดอะ เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
      ณ มารา เดอะ เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
      มี 8 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿100K - ฿150K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ รีเจ้นท์ โฮเทล กมาลา บีช
      เดอะ รีเจ้นท์ โฮเทล กมาลา บีช
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿46K - ฿75K
      ดูข้อมูลโครงการ
      บางหวาน วิลล่า
      บางหวาน วิลล่า
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿30K - ฿40K
      ดูข้อมูลโครงการ
      โคโค่ กมลา
      โคโค่ กมลา
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿150K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เลค ทาวน์
      เลค ทาวน์
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿65K - ฿70K
      ดูข้อมูลโครงการ
      กมลา นาทอง
      กมลา นาทอง
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿55K - ฿88K
      ดูข้อมูลโครงการ
      วิลล่าทานตะวัน
      วิลล่าทานตะวัน
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿180K - ฿250K