• เชียงใหม่

      บ้านเดี่ยว พร้อม วิวภูเขา ให้เช่า ใน แม่ริม, เชียงใหม่

      (มี บ้านเดี่ยว 37)

      เปิดแผนที่
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ห้วยทราย, เชียงใหม่, ห้วยทราย, แม่ริม
      Deepnight in The Moon Villa
      ห้วยทราย, แม่ริม
      ฿85,000/เดือน ฿90,000 /เดือน (฿131/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ห้วยทราย, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 650 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยทราย, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ท...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 650 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2558
      ชั้น 1
      วิวภูเขา
      วิวสวนสาธารณะ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
      สวนส่วนตัว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ห้วยทราย, เชียงใหม่, ห้วยทราย, แม่ริม
      Spectacular Brand-New Luxury Home
      ห้วยทราย, แม่ริม
      ฿90,000/เดือน ฿120,000 /เดือน (฿198/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ห้วยทราย, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 454 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยทราย, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2568 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาร...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 454 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2568
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล โป่งแยง, เชียงใหม่, โป่งแยง, แม่ริม
      Mountain view 5 bedroom villa in Mae rim
      อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
      โป่งแยง, แม่ริม
      ฿100,000/เดือน (฿200/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล โป่งแยง, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล โป่งแยง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿100,000 ต่อเดือน หรือซื้...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 500 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวภูเขา
      วิวโล่งๆ
      สวนส่วนตัว
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แม่แรม, เชียงใหม่, แม่แรม, แม่ริม
      4 Bedroom 5 bathroom villa surrounded by nature in Mae Rim
      แม่แรม, แม่ริม
      ฿100,000/เดือน (฿500/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แม่แรม, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล แม่แรม, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่า...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวภูเขา
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย ทัสคานี วัลเล่ย์, แม่แรม, แม่ริม
      ศุภาลัย ทัสคานี วัลเล่ย์
      แม่แรม, แม่ริม
      ฿160,000/เดือน (฿533/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย ทัสคานี วัลเล่ย์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ศุภาลัย ทัสคานี วัลเล่ย์ บนทำเลของ แม่แรม, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่...
      Details:
      6 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวภูเขา
      วิวสวน
      สวนส่วนตัว
      ระเบียง
      เครื่องซักผ้า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เชียงใหม่ เม้าท์เท่น เอสเตท, แม่แรม, แม่ริม
      เชียงใหม่ เม้าท์เท่น เอสเตท
      แม่แรม, แม่ริม
      ฿250,000/เดือน (฿417/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เชียงใหม่ เม้าท์เท่น เอสเตท
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เชียงใหม่ เม้าท์เท่น เอสเตท บนทำเลของ แม่แรม, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค....
      Details:
      6 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 600 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2550
      ชั้น 1
      วิวทะเลสาป
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      สวนส่วนตัว
      อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซัมมิท กรีน วัลเล่ย์ , แม่สา, แม่ริม
      ซัมมิท กรีน วัลเล่ย์
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      แม่สา, แม่ริม
      ฿280,000/เดือน (฿236/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซัมมิท กรีน วัลเล่ย์
      "Summit Green Valley (ซัมมิท กรีน วัลเล่ย์)" โครงการบ้านเดี่ยวสุดหรูหรา โดดเด่นด้วยทำเลศักยภาพ ที่ตั้งอยู่ในสนามกอล์ฟอันมีชื่อเสียงที่สุดของเชียงใหม่อย่าง "ซัมมิท กรีนวัลเล่ย์" ซึ่งจะตอบโจทย์สำหรับผู้...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 1,187 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2565
      วิวทะเลสาป
      วิวภูเขา
      สวนส่วนตัว
      เพดานสูงสองชั้น
      โคมไฟระย้า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 37 จาก 37 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่
      3. แม่ริม

      ดูบ้านเดี่ยวเพิ่มเติมในทำเลของแม่ริม

      ห้วยทราย
      ห้วยทราย
      มี 13 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿12K - ฿90K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      แม่แรม
      แม่แรม
      มี 9 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿12K - ฿250K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      แม่สา
      แม่สา
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20K - ฿280K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ดอนแก้ว
      ดอนแก้ว
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K - ฿60K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ริมเหนือ
      ริมเหนือ
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿28K - ฿60K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เหมืองแก้ว
      เหมืองแก้ว
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿35K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      โป่งแยง
      โป่งแยง
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿100K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ริมใต้
      ริมใต้
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20K
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านเดี่ยวในแม่ริม

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      1
      เดอะ คลิฟฟอร์ด เชียงใหม่
      เหมืองแก้ว, แม่ริม, เชียงใหม่
      ฿25,000 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      2
      ซัมมิท กรีน วัลเล่ย์