• เชียงใหม่

      บ้านเดี่ยว พร้อม วิวภูเขา ให้เช่า ใน เชิงทะเล, ถลาง

      (มี บ้านเดี่ยว 189)

      เปิดแผนที่
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แหลมสิงห์ วิลล่า, เชิงทะเล
      แหลมสิงห์ วิลล่า
      เชิงทะเล
      ฿950,000/เดือน (฿1,730/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แหลมสิงห์ วิลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 550 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แหลมสิงห์ วิลล่า บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 550 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 0.18 กม.
      วิวทะเล
      Palm View
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รายัน เอสเตท, เชิงทะเล
      รายัน เอสเตท
      เชิงทะเล
      ฿1,000,000/เดือน (฿666/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รายัน เอสเตท
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ รายัน เอสเตท บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2540 ซึ่...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 1,500 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 2.65 กม.
      สร้างเสร็จ 2540
      วิวทะเล
      Palm View
      ติดริมชายหาด
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แหลม สิงห์ วิลล่า, เชิงทะเล
      แหลม สิงห์ วิลล่า
      เชิงทะเล
      ฿1,000,000/เดือน (฿1,300/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แหลม สิงห์ วิลล่า
      Laem Singh Villa (แหลมสิงห์ วิลล่า)โครงการบ้านเดี่ยวสุดหรู ตั้งอยู่บนทำเลศักยภาพใกล้หาดแหลมสิงห์ ที่มาพร้อมกับวิวแบบพาโนรามาที่งดงามของทะเลอันดามัน พร้อมให้คุณได้ใกล้ชิดธรรมชาติอย่างสูงสุดได้ที่โครงกา...
      Details:
      5 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 770 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 0.97 กม.
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿1,000,000/เดือน (฿769/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แหลมสิงห์ วิลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แหลมสิงห์ วิลล่า บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2560 ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 1,300 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 0.18 กม.
      สร้างเสร็จ 2560
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แหลมสิงห์ วิลล่า, เชิงทะเล
      แหลมสิงห์ วิลล่า
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿1,000,000/เดือน (฿1,300/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แหลมสิงห์ วิลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 770 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แหลมสิงห์ วิลล่า บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคา...
      Details:
      ชายหาด 0.18 กม.
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      Office
      ติดริมชายหาด
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿1,230,000/เดือน (฿2,360/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แหลม สิงห์ วิลล่า
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 520 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 0.97 กม.
      สร้างเสร็จ 2549
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล
      House For Rent in Phuket
      เชิงทะเล
      ฿1,500,000/เดือน (฿1,500/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2550 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้...
      Details:
      6 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 1,000 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 1.72 กม.
      สร้างเสร็จ 2550
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล
      Villa Bellissima Luxurious 7 Bedrooms Seaside Retreat for Rent
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿1,500,000/เดือน (฿500/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 3,000 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿1,500,000 ต่อเดือน
      Details:
      7 Bedroom(s) 11 Bathroom(s) 3,000 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สนามกอล์ฟ 0.56 กม.
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      สถานะการเช่า: 1 ต.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ก้อย ซิกเนเจอร์ วิลล่า, เชิงทะเล
      ก้อย ซิกเนเจอร์ วิลล่า
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿1,637,000/เดือน (฿1,090/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ก้อย ซิกเนเจอร์ วิลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ก้อย ซิกเนเจอร์ วิลล่า บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 255...
      Details:
      6 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 1,500 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 0.97 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 5
      • 6
      • 7
      181 - 189 จาก 189 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. ถลาง
      4. เชิงทะเล

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของเชิงทะเล

      ลากูน่า พาร์ค
      ลากูน่า พาร์ค
      มี 7 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿85K - ฿175K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ ฮาร์โมนี่ วิลล่า
      เดอะ ฮาร์โมนี่ วิลล่า
      มี 7 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿59K - ฿150K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เลควู้ด ฮิลส์ วิลล่า
      เลควู้ด ฮิลส์ วิลล่า
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿350K - ฿600K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ วิลล่า โอเวอร์ลุค ลายัน
      เดอะ วิลล่า โอเวอร์ลุค ลายัน
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿150K - ฿600K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลากูน่า วิลเลจ เรสซิเด้นซ์ เฟส 2
      ลากูน่า วิลเลจ เรสซิเด้นซ์ เฟส 2
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿250K - ฿450K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ริเวอร์เฮ้าส์ ภูเก็ต
      ริเวอร์เฮ้าส์ ภูเก็ต
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿140K - ฿230K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เต่า รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า บาย โคซี่ เลค