เชียงใหม่
บ้านเดี่ยว พร้อม วิวทะเลสาป ให้เช่า ใน ภูเก็ต
(มี บ้านเดี่ยว 171)
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿400,000/เดือน
(฿615/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า วอเตอร์
Laguna Waters เป็นบ้านพักตากอากาศที่เงียบสงบ ตั้งอยู่ในโซนลากูน่า ทำเลที่หรูหราและครบครันแห่งหนึ่ง ของภูเก็ต รายล้อมไปด้วยแมกไม้เขียวชอุ่ม บริเวณด้านหลังติดกับทะเลสาบ ให้บรรยากาศสบาย ๆ เหมาะกับการพักผ...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
650 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.31 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า วอเตอร์
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿400,000/เดือน
(฿289/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า วอเตอร์
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,386 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.31 กม.
แบบ Low Rise
วิวทะเลสาป
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สถานะการเช่า: 1 เม.ย. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า วอเตอร์
ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿400,000/เดือน
(฿560/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า วอเตอร์
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
714 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.31 กม.
แบบ Low Rise
วิวทะเลสาป
วิวโล่งๆ
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โบทานิก้า เดอะ วัลเลย์ (เฟส 7)
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿440,000/เดือน
฿500,000 /เดือน
(฿1,510/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โบทานิก้า เดอะ วัลเลย์ (เฟส 7)
โบทานิก้า เดอะ วัลเลย์ (เฟส 7) (Botanica The Valley (Phase 7)) ลักซ์ชัวรี่พูลวิลล่า ที่ได้รับแรงบันดาลใจในการออกแบบมาจากสไตล์บาหลี เน้นความสวยงามที่ทันสมัย และการตกแต่งที่โดดเด่น บนทำเลเนินเขาที่ให้ผู...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
291 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.53 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวทะเลสาป
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า วิลเลจ เรสซิเด้นซ์ เฟส 2
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿450,000/เดือน
(฿1,010/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า วิลเลจ เรสซิเด้นซ์ เฟส 2
Laguna Village Residences Phase 2 (ลากูน่า วินเลจ เรสซิเดนซ์ เฟส 2)ยินดีต้อนสู่ ลักซูรี่วิลล่า บนทำเลที่สมบูรณ์แบบ ล้อมรอบด้วยทะเลสาบอันเงียบสงบ "ลากูน่า วินเลจ เรสซิเดนซ์ เฟส 2" วิลล่าส่วนตัว ใจกลางช...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
446 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.05 กม.
สร้างเสร็จ 2555
วิวทะเลสาป
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า ลิ้งค์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿450,000/เดือน
(฿1,000/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า ลิ้งค์
ขอต้อนรับเข้าสู่ Laguna Links (ลากูน่า ลิ้งค์) โครงการพูลวิลล่าสไตล์บ้านเดี่ยวที่เป็นดั่งสวรรค์ของการพักผ่อนอย่างแท้จริง ซึ่งได้นำเอาความสะดวกสบายของวิถีการใช้ชีวิตแบบยุโรป และความงดงามของธรรมชาติที่อ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.25 กม.
สร้างเสร็จ 2554
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ภูเก็ต คันทรี คลับ
กะทู้, กะทู้, ภูเก็ต
฿450,000/เดือน
(฿750/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภูเก็ต คันทรี คลับ
อัพเกรดชีวิตให้ดีขึ้นไปอีกระดับที่ ภูเก็ต คันทรี คลับ (Phuket Country Club) วิลล่าหรูหราสุดทันสมัยที่ออกแบบในสไตล์ลอฟท์ปูนเปลือยให้ความรู้สึกสวยงามอย่างไร้ที่ติ เน้นความประณีตที่มีเสน่ห์และน่าค้นหา ภา...
Details:
6
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
600 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า ลิ้งค์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿450,000/เดือน
(฿818/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า ลิ้งค์
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
550 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.25 กม.
สร้างเสร็จ 2552
วิวทะเลสาป
วิวสนามกอล์ฟ
Office
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า โฮมส์
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿500,000/เดือน
(฿845/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์
Laguna Homes (ลากูน่า โฮมส์) โครงการวิลล่าสุดหรู ที่จะมอบประสบการณ์การพักอาศัยเหนือระดับอย่างครบวงจร ด้วยวิลล่าที่มีขนาดพื้นใช้สอยเริ่มต้นกว่า 400 ตร.ม. พร้อมการออกแบบสุดพิถีพิถันในสไตล์ร่วมสมัย ที่ตอ...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
592 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 3.18 กม.
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เลคชอร์ วิลล่า
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿500,000/เดือน
(฿1,250/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เลคชอร์ วิลล่า
เลคชอร์ วิลล่า (Lakeshore Villa) ให้ที่นี่เป็นวิลล่าที่เต็มเปี่ยมไปด้วยความสุข พร้อมส่งมอบความสุขสุดล้นให้แก่คุณและทุกคนในครอบครัว ด้วยตัวโครงการที่ครอบคลุมพื้นที่ขนาดใหญ่ ทั้งยังรายล้อมไปด้วยสภาพแวดล...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.75 กม.
สร้างเสร็จ 2558
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
บ้านเดี่ยวให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ภูเก็ต
ล๊อค ปาล์ม กอล์ฟ คลับ
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
กะทู้, กะทู้, ภูเก็ต
฿500,000/เดือน
(฿602/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ล๊อค ปาล์ม กอล์ฟ คลับ
โครงการบ้าน Loch Palm Golf Club ตั้งอยู่ในเขตสนามกอล์ฟขนาดใหญ่ รายล้อมไปด้วยทิวทัศน์ของธรรมชาติ และภูเขาจำนวนมาก ให้คุณได้เพลิดเพลิน ไปกับกิจกรรมครอบครัว และดื่มด่ำความเงียบสงบ ของวิวทะเลสาบสุดอลังการ...
Details:
7
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
830 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2547
วิวทะเลสาป
Palm View
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 31 ส.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เลควู้ด ฮิลส์ วิลล่า
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿550,000/เดือน
฿650,000 /เดือน
(฿846/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เลควู้ด ฮิลส์ วิลล่า
Lakewood Hills Villa วิลล่าสไตล์เอเชีย บนเนินเขาที่มีความเงียบสงบ รายล้อมไปด้วยธรรมชาติที่สมบูรณ์แบบ ห่างไกลความวุ่นวาย มีพื้นที่พักผ่อน ที่ให้ความเป็นส่วนตัวสูง โดยทำเลที่ตั้ง อยู่ใกล้หาดบางเทา หาดลา...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
650 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.98 กม.
สร้างเสร็จ 2553
วิวทะเลสาป
วิวสนามกอล์ฟ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เลควู้ด ฮิลส์ วิลล่า
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿600,000/เดือน
(฿828/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เลควู้ด ฮิลส์ วิลล่า
Details:
6
Bedroom(s)
6.5
Bathroom(s)
725 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.98 กม.
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า โฮมส์
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿650,000/เดือน
฿690,000 /เดือน
(฿573/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์
Details:
8
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
1,134 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 3.18 กม.
สร้างเสร็จ 2567
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า วิลเลจ ทาวน์โฮม
ประกาศเมื่อ 6 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿700,000/เดือน
(฿636/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า วิลเลจ ทาวน์โฮม
ลากูน่า วิลเลจ ทาวน์โฮม (Laguna Village Townhome) ทาวน์โฮมสุดทันสมัยและหรูหรา ตั้งอยู่ในพื้นที่หาดบางเทา บนทำเลที่มีการพัฒนาแบบเฉพาะตัวในโครงการลากูน่า ภูเก็ต ซึ่งนับเป็นรีสอร์ทที่ดีที่สุดในเอเชีย ภาย...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
1,100 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.53 กม.
สร้างเสร็จ 2563
วิวทะเลสาป
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลา คอลลีน
ประกาศเมื่อ 6 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿800,000/เดือน
(฿1,000/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลา คอลลีน
La Collineยกระดับวันพักผ่อนของคุณให้สูงถึงขีดสุดที่ La Colline พูลวิลล่าส่วนตัวสุดหรูใกล้หาดลายัน เชิงทะเล ภูเก็ต ให้คุณสัมผัสความงามของท้องทะเลตอนเหนือของอันดามันแบบ 360 องศา ด้วยวิลล่าสไตล์ไทยโมเดิร...
Details:
8
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.49 กม.
สร้างเสร็จ 2556
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Sea View Villa for Rent
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
฿800,000/เดือน
(฿1,140/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 700 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿800,000 ต่อเดือน
Details:
7
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
700 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ท่าเทียบเรือ 0.86 กม.
ดูรูปทั้งหมด
6 Bedrooms Villa in Pa Khlok Phuket
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
฿900,000/เดือน
฿1,000,000 /เดือน
(฿682/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,320 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿900,000 ต่อเดือน หรือซื้อ...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,320 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ท่าเทียบเรือ 1.36 กม.
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
ติดริมชายหาด
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า โฮมส์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿950,000/เดือน
(฿913/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,040 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 3.18 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะเบย์ ภูเก็ต
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
฿1,000,000/เดือน
(฿1,250/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะเบย์ ภูเก็ต
The Bay @ Cape Yamu ลักซ์ชัวรี่พูลวิลล่าที่นำเสนอความเป็นส่วนตัว พร้อมการใช้ชีวิตอย่างหรูหราภายใต้การอยู่อาศัยในโครงการ ด้วยสิทธิพิเศษที่มีอยู่อย่างจำกัด แค่เพียง 16 ยูนิตเท่านั้น มีให้เลือกตั้งแต่ 2-...
Details:
7
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.86 กม.
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ระเบียง
คนดูแลสระว่ายน้ำ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Vanderbilt Mansion 7 Bedrooms for rent daily
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
฿38,600,000/เดือน
(฿793/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 48,562 ตรม. อยู่ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿38,600,000 ต่อเดือน
Details:
7
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
48,562 ตรม.
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
4
5
6
151 - 171 จาก 171 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ดูบ้านเดี่ยวเพิ่มเติมในทำเลของภูเก็ต
ถลาง
มี 102 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18K - ฿38.5M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองภูเก็ต
มี 52 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿23K - ฿290K
ดูทำเลเพิ่มเติม
กะทู้
มี 17 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿45K - ฿500K
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านเดี่ยวในภูเก็ต
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
1
บุราสิริ เกาะแก้ว
เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿50,000
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
2
อัณสะยา ภูเก็ต
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
฿220,001
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
3
อัญชัน อินดิโก้
เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต
฿144,798
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
วิลลา ซันเปา
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿120,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
วิลล่าทานตะวัน
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿180,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 1229 โครงการ สำหรับบ้านเดี่ยวในภูเก็ต
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง