• เชียงใหม่

      บ้านเดี่ยว พร้อม วิวทะเล ให้เช่า ใน ราไวย์, เมืองภูเก็ต

      (มี บ้านเดี่ยว 92)

      เปิดแผนที่
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      ดูรูปทั้งหมด
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์
      3 Bedrooms Grand Luxury on the Hillside in Phuket
      ราไวย์
      ฿850,000/เดือน (฿626/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,355 ตรม. อยู่ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 1,355 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2561
      วิวทะเล
      วิวสนามกอล์ฟ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ยิมส่วนตัว
      ซาวน่า
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 18 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อันดามัน ซีฟรอนต์ พูล วิลล่า ภูเก็ต, ราไวย์
      อันดามัน ซีฟรอนต์ พูล วิลล่า ภูเก็ต
      ราไวย์
      ฿1,490,000/เดือน (฿232/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 18 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อันดามัน ซีฟรอนต์ พูล วิลล่า ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 18 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 6,400 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อันดามัน ซีฟรอนต์ พูล วิลล่า ภูเก็ต บนทำเลของ ราไวย์, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า ว...
      Details:
      18 Bedroom(s) 18 Bathroom(s) 6,400 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวทะเล
      Palm View
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      91 - 92 จาก 92 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. เมืองภูเก็ต
      4. ราไวย์

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของราไวย์

      ฟิชเชอร์แมน เวย์ บีช วิลล่า
      ฟิชเชอร์แมน เวย์ บีช วิลล่า
      มี 8 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿120K - ฿349K
      ดูข้อมูลโครงการ
      อีว่า บีช
      อีว่า บีช
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿239K - ฿399K
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้านสวรรค์
      บ้านสวรรค์
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿249K - ฿374K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ ซาลีน ซีวิวล์ วิลล่า
      เดอะ ซาลีน ซีวิวล์ วิลล่า
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿349K - ฿499K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ดิ เอวา
      ดิ เอวา
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿150K - ฿259K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เอลวูด วิลล่า ภูเก็ต
      เอลวูด วิลล่า ภูเก็ต
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿339K - ฿349K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะซีนราไวย์
      เดอะซีนราไวย์
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿110K - ฿150K
      ดูข้อมูลโครงการ
      น้ำผึ้ง ภูเก็ต บูติค รีสอร์ท
      น้ำผึ้ง ภูเก็ต บูติค รีสอร์ท
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿69.8K