เชียงใหม่
บ้านเดี่ยว พร้อม ระเบียง ให้เช่า ใกล้ หาดลากูน่า, เชิงทะเล
(มี บ้านเดี่ยว 131)
เชิงทะเล
฿450,000/เดือน
(฿592/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชี่ยน ฮิลล์ ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 760 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โอเชี่ยน ฮิลล์ ภูเก็ต บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระย...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
760 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.63 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
Office
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ดูรูปทั้งหมด
เลควู้ด ฮิลส์ วิลล่า
เชิงทะเล
฿550,000/เดือน
฿650,000 /เดือน
(฿846/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เลควู้ด ฮิลส์ วิลล่า
Lakewood Hills Villa วิลล่าสไตล์เอเชีย บนเนินเขาที่มีความเงียบสงบ รายล้อมไปด้วยธรรมชาติที่สมบูรณ์แบบ ห่างไกลความวุ่นวาย มีพื้นที่พักผ่อน ที่ให้ความเป็นส่วนตัวสูง โดยทำเลที่ตั้ง อยู่ใกล้หาดบางเทา หาดลา...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
650 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.98 กม.
สร้างเสร็จ 2553
วิวทะเลสาป
วิวสนามกอล์ฟ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า โฮมส์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿575,000/เดือน
(฿1,010/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์
Laguna Homes (ลากูน่า โฮมส์) โครงการวิลล่าสุดหรู ที่จะมอบประสบการณ์การพักอาศัยเหนือระดับอย่างครบวงจร ด้วยวิลล่าที่มีขนาดพื้นใช้สอยเริ่มต้นกว่า 400 ตร.ม. พร้อมการออกแบบสุดพิถีพิถันในสไตล์ร่วมสมัย ที่ตอ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
570 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 3.18 กม.
สร้างเสร็จ 2563
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ วิลล่า โอเวอร์ลุค ลายัน
เชิงทะเล
฿600,000/เดือน
(฿750/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิลล่า โอเวอร์ลุค ลายัน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ วิลล่า โอเวอร์ลุค ลายัน บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค....
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.48 กม.
สร้างเสร็จ 2553
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เลควู้ด ฮิลส์ วิลล่า
เชิงทะเล
฿600,000/เดือน
(฿827/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เลควู้ด ฮิลส์ วิลล่า
Details:
6
Bedroom(s)
6.5
Bathroom(s)
725 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.98 กม.
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เลควู้ด ฮิลส์ วิลล่า
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล
฿600,000/เดือน
(฿851/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เลควู้ด ฮิลส์ วิลล่า
Details:
7
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
705 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.98 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า โฮมส์
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล
฿650,000/เดือน
฿690,000 /เดือน
(฿573/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์
Details:
8
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
1,134 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 3.18 กม.
สร้างเสร็จ 2567
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
โอเชี่ยน ฮิลล์ ภูเก็ต
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล
฿650,000/เดือน
(฿667/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 974 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โอเชี่ยน ฮิลล์ ภูเก็ต บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2566...
Details:
5
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
974 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.63 กม.
สร้างเสร็จ 2566
วิวทะเล
วิวภูเขา
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลายัน เอสเตท
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿700,000/เดือน
(฿823/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลายัน เอสเตท
ลายัน เอสเตท (Layan Estate) ลักซ์ชัวรี่พูลวิลล่าสวรรค์อันแสนงดงาม ท่ามกลางธรรมชาติที่เขียวชอุ่มของแมกไม้ใบหญ้า วิลล่าได้รับการออกแบบในแนวคิดไทยร่วมสมัย ที่ผสมผสานกันอย่างลงตัว ตั้งอยู่บนพื้นที่อันเงีย...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
850 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.82 กม.
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ลายัน เอสเตท
เชิงทะเล
฿800,000/เดือน
(฿925/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลายัน เอสเตท
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
864 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.82 กม.
สร้างเสร็จ 2561
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Villa Bellissima Luxurious 7 Bedrooms Seaside Retreat for Rent
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿1,500,000/เดือน
(฿500/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 3,000 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿1,500,000 ต่อเดือน
Details:
7
Bedroom(s)
11
Bathroom(s)
3,000 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สนามกอล์ฟ 0.56 กม.
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
สถานะการเช่า: 1 ต.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
4
5
121 - 131 จาก 131 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ถลาง
เชิงทะเล
หาดลากูน่า
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดลากูน่า
ลากูน่า พาร์ค
มี 15 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿80K - ฿250K
ดูข้อมูลโครงการ
ไฮเวย์ เลค วิลล่า บาย โคซี่ เลค
มี 7 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿120K - ฿300K
ดูข้อมูลโครงการ
เลควู้ด ฮิลส์ วิลล่า
มี 6 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿350K - ฿600K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ วิลล่า โอเวอร์ลุค ลายัน
มี 6 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿150K - ฿600K
ดูข้อมูลโครงการ
ลากูน่า วิลเลจ เรสซิเด้นซ์ เฟส 2
มี 6 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿250K - ฿450K
ดูข้อมูลโครงการ
ลากูน่า วิลเลจ ทาวน์โฮม
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿88K - ฿300K
ดูข้อมูลโครงการ
ม่านตะวัน
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿400K - ฿450K
ดูข้อมูลโครงการ
ลากูน่า ลิ้งค์
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿200K - ฿450K
ดูข้อมูลโครงการ
อังศนา วิลล่า
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿200K - ฿350K
ดูข้อมูลโครงการ
บูล วิลเลจ
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿150K
ดูข้อมูลโครงการ
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านเดี่ยวในหาดลากูน่า
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านเดี่ยวในหาดลากูน่า
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง
Fazwaz Group Sites
ไทย
พม่า