เชียงใหม่
บ้านเดี่ยว พร้อม จากุซซี่ ให้เช่า ใน ภูเก็ต
(มี บ้านเดี่ยว 293)
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿450,000/เดือน
(฿1,510/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ออร์คิดเดอเรสซิเดนซ์
L Orchidee Residences วิลล่าสุดหรู ใจกลางหาดป่าตอง เปรียบเสมือนโอเอซิสที่สุดแสนเงียบสงบและให้ความเป็นส่วนตัว ตั้งอยู่บนภูเขาสูง ด้วยทิวทัศน์อันงดงามซึ่งเบื้องหน้าของโครงการเป็นหาดป่าตองและด้านหลังติดก...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
298 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.29 กม.
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โบทานิก้า บางเทา บีช (เฟส 5)
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿450,000/เดือน
(฿818/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โบทานิก้า บางเทา บีช (เฟส 5)
BOTANICA Bangtao Beach (โบทานิก้า บางเทาบีช) พูลวิลล่าสุดหรู ของเกาะภูเก็ต เกาะที่ได้รับการขนานนามว่าเป็น "ไข่มุกแห่งอันดามัน" โครงการพูลวิลล่าที่ออกแบบมาอย่างหรูหรา บนทำเลที่รายล้อมไปด้วยความสวยงามทา...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
550 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 3.25 กม.
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลายัน ฮิลล์ เอสเต่ท
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
฿450,000/เดือน
(฿596/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลายัน ฮิลล์ เอสเต่ท
Layan Hills Estate (ลายัน ฮิลล์ เอสเตท)ยินดีต้อนรับเข้าสู่นิยามการพักผ่อนที่แท้จริง "ลายัน ฮิลล์ เอสเตท" โครงการคุณภาพจาก SWB Estates Group บนทำเลที่สามารถเชื่อมต่อได้ทุกจุดหมาย พร้อมให้คุณได้เปิดประส...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
755 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 ก.ย. 2569
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ภูเก็ต คันทรี คลับ
กะทู้, กะทู้, ภูเก็ต
฿450,000/เดือน
(฿750/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภูเก็ต คันทรี คลับ
อัพเกรดชีวิตให้ดีขึ้นไปอีกระดับที่ ภูเก็ต คันทรี คลับ (Phuket Country Club) วิลล่าหรูหราสุดทันสมัยที่ออกแบบในสไตล์ลอฟท์ปูนเปลือยให้ความรู้สึกสวยงามอย่างไร้ที่ติ เน้นความประณีตที่มีเสน่ห์และน่าค้นหา ภา...
Details:
6
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
600 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โอเชี่ยน ฮิลล์ ภูเก็ต
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿450,000/เดือน
(฿592/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชี่ยน ฮิลล์ ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 760 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โอเชี่ยน ฮิลล์ ภูเก็ต บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระย...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
760 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.63 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
Office
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ดูรูปทั้งหมด
สายธาร วิลล่า
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿500,000/เดือน
(฿1,110/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สายธาร วิลล่า
สายธาร วิลล่า (Sai Taan Villas), วิลล่าสไตล์บาหลี ออกแบบลักษณะบ้านโดยให้บ้านล้อมรอบสระว่ายน้ำและมีอ่างจากุชชี่กลางแจ้ง บนพื้นที่ทำเลอันแสนสะดวก ติดกับโรงแรมห้าดาวลากูน่า ภูเก็ต ใกล้แหล่งร้านอาหารชั้นน...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
452 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.61 กม.
สร้างเสร็จ 2567
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า โฮมส์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿575,000/เดือน
(฿1,010/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์
Laguna Homes (ลากูน่า โฮมส์) โครงการวิลล่าสุดหรู ที่จะมอบประสบการณ์การพักอาศัยเหนือระดับอย่างครบวงจร ด้วยวิลล่าที่มีขนาดพื้นใช้สอยเริ่มต้นกว่า 400 ตร.ม. พร้อมการออกแบบสุดพิถีพิถันในสไตล์ร่วมสมัย ที่ตอ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
570 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 3.18 กม.
สร้างเสร็จ 2563
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เลควู้ด ฮิลส์ วิลล่า
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿600,000/เดือน
(฿828/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เลควู้ด ฮิลส์ วิลล่า
Lakewood Hills Villa วิลล่าสไตล์เอเชีย บนเนินเขาที่มีความเงียบสงบ รายล้อมไปด้วยธรรมชาติที่สมบูรณ์แบบ ห่างไกลความวุ่นวาย มีพื้นที่พักผ่อน ที่ให้ความเป็นส่วนตัวสูง โดยทำเลที่ตั้ง อยู่ใกล้หาดบางเทา หาดลา...
Details:
6
Bedroom(s)
6.5
Bathroom(s)
725 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.98 กม.
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ดิ เอสเตท บีช ฟร้อนท์
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
฿600,000/เดือน
(฿1,710/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ เอสเตท บีช ฟร้อนท์
The Estate Beachfront (ดิ เอสเตท บีช ฟร้อนท์) โครงการพูลวิลล่าสุดหรูริมชายหาด ตั้งอยู่บนชายฝั่งตะวันออกบริเวณอ่าวปอที่มีความเงียบสงบและเป็นส่วนตัวที่สุดแห่งหนึ่งบนเกาะภูเก็ต เพียง 300 เมตรถึงอ่าวปอแก...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2550
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿650,000/เดือน
(฿542/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไทยสุรินทร์ฮิลล์
Baan Thai Surin Hill (บ้านไทยสุรินทร์ฮิลล์) โครงการวิลล่าสุดหรูที่มาพร้อมกับสระว่ายน้ำส่วนตัวขนาดใหญ่ ที่ถูกสร้างขึ้นไว้เพื่อการพักผ่อนอย่างเต็มรูปแบบ ในบรรยากาศที่สวยงามตระการตาด้วยทัศนียภาพของอ่าวสุ...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.78 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
บ้านเดี่ยวให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ภูเก็ต
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿700,000/เดือน
(฿530/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,320 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2555 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่...
Details:
6
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,320 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2555
วิวทะเล
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลายัน เอสเตท
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿700,000/เดือน
(฿824/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลายัน เอสเตท
ลายัน เอสเตท (Layan Estate) ลักซ์ชัวรี่พูลวิลล่าสวรรค์อันแสนงดงาม ท่ามกลางธรรมชาติที่เขียวชอุ่มของแมกไม้ใบหญ้า วิลล่าได้รับการออกแบบในแนวคิดไทยร่วมสมัย ที่ผสมผสานกันอย่างลงตัว ตั้งอยู่บนพื้นที่อันเงีย...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
850 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.82 กม.
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เคป เรสซิเดนส์
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
฿800,000/เดือน
(฿533/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เคป เรสซิเดนส์
The Cape Residences (เดอะ เคป เรสซิเดนท์)ผ่อนคลายไปกับท่วงทำนองของคลื่นทะเล ดื่มด่ำความสุขที่สัมผัสได้ ณ "เดอะ เคป เรสซิเดนท์" วิลล่าสุดหรู ท่ามกลางความสวยงามของทะเล หาดทราย และท้องฟ้า สุดพิเศษกับวิวพ...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,500 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.62 กม.
สร้างเสร็จ 2558
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 16 พ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
5 Bedroom new modern luxury pool villa for Rent
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿800,000/เดือน
(฿1,230/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 650 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿800,000 ต่อเดือน
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
650 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
Absolute SeaView RockStar Villa in Patong
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿850,000/เดือน
(฿708/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,200 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿850,000 ต่อเดือน หรือซื้อด...
Details:
6
Bedroom(s)
7.5
Bathroom(s)
1,200 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
8 Bedroom Special Seaview Pool Villa
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿900,000/เดือน
(฿1,200/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 8 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 750 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿900,000 ต่อเดือน
Details:
8
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
750 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
10 Bedroom Luxury Villa in Patong
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿900,000/เดือน
(฿750/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 10 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 10 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,200 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿900,000 ต่อเดือน
Details:
10
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
1,200 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สายธาร วิลล่า
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿900,000/เดือน
(฿1,800/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สายธาร วิลล่า
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.61 กม.
สร้างเสร็จ 2551
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
มาลัยวนา
สาคู, ถลาง, ภูเก็ต
฿1,000,000/เดือน
(฿813/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาลัยวนา
Malaiwana วิลล่า สไตล์โมเดิร์นทรอปิคอล บ้านพักตากอากาศสุดหรู ใกล้หาดในทอน และสนามบินภูเก็ต เพียง 7.5 กิโลเมตร บนทำเลที่ตั้งอันเงียบสงบ รายล้อมไปด้วยทัศนียภาพที่สวยงามของท้องฟ้า และทะเล ฝั่งตะวันตกของเ...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,230 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.52 กม.
แบบ Low Rise
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สามศาลา เอสเตท
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿1,000,000/เดือน
(฿1,320/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สามศาลา เอสเตท
Samsara Estate พูลวิลล่าสุดหรู ระดับไฮเอนด์ที่ดีที่สุดในเกาะภูเก็ต ด้วยรูปแบบวิลล่าสวยงามและทันสมัยที่สุด ผ่านการออกแบบที่ได้รับแรงบันดาลใจจาก Frank Loyd Wright (สถาปนิกนักออกแบบชื่อดังของอเมริกา) บนพ...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
760 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2552
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ลิฟต์ส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Elite Villa the most unique luxury villa in Patong Phuket
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿2,000,000/เดือน
(฿1,610/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,240 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ร...
Details:
5
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
1,240 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2567
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Gap Loan ที่ออกแบบมาเพื่อผู้ซื้อที่ขาดเงินเพียงไม่มาก ก็จะสามารถซื้อบ้านได้แล้ว และต้องการสินเชื่อระยะสั้นสำหรับจำนวนที่ขาดไปเท่านั้น
ดูเพิ่มเติม
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สุรินท์ ไฮท์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿2,350,000/เดือน
(฿940/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 11 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุรินท์ ไฮท์
โครงการ Surin Heights เป็นวิลล่าที่ตั้งอยู่บนเนินเขา ใกล้หาดสุรินทร์ เรียกได้ว่าเป็นทำเลที่อุดมสมบูรณ์แห่งหนึ่ง ของจังหวัดภูเก็ต เพราะนอกจากจะรายล้อม ไปด้วยทัศนียภาพทางทะเลที่สวยงาม ยังเต็มไปด้วยพื้นท...
Details:
11
Bedroom(s)
12
Bathroom(s)
2,500 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.94 กม.
สร้างเสร็จ 2549
แบบ Low Rise
วิวทะเล
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ยิมส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สุรินท์ ไฮท์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿2,500,000/เดือน
(฿1,560/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 11 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุรินท์ ไฮท์
Details:
11
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
1,600 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.94 กม.
สร้างเสร็จ 2549
แบบ Low Rise
วิวทะเล
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
...
8
9
10
271 - 293 จาก 293 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ดูบ้านเดี่ยวเพิ่มเติมในทำเลของภูเก็ต
ถลาง
มี 134 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25K - ฿2.5M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองภูเก็ต
มี 125 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18K - ฿400K
ดูทำเลเพิ่มเติม
กะทู้
มี 34 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿35K - ฿2M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านเดี่ยวในภูเก็ต
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
1
บุราสิริ เกาะแก้ว
เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿50,000
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
2
อัณสะยา ภูเก็ต
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
฿220,001
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
3
อัญชัน อินดิโก้
เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต
฿144,798
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
วิลลา ซันเปา
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿120,000
ราคาเริ่มต้น