• เชียงใหม่

      บ้านเดี่ยว พร้อม จากุซซี่ ให้เช่า ใกล้ หาดบางเทา, เชิงทะเล

      (มี บ้านเดี่ยว 64)

      เปิดแผนที่
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลายัน เอสเตท, เชิงทะเล
      ลายัน เอสเตท
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿700,000/เดือน (฿822/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลายัน เอสเตท
      ลายัน เอสเตท (Layan Estate) ลักซ์ชัวรี่พูลวิลล่าสวรรค์อันแสนงดงาม ท่ามกลางธรรมชาติที่เขียวชอุ่มของแมกไม้ใบหญ้า วิลล่าได้รับการออกแบบในแนวคิดไทยร่วมสมัย ที่ผสมผสานกันอย่างลงตัว ตั้งอยู่บนพื้นที่อันเงีย...
      Details:
      5 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 850 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 0.82 กม.
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สายธาร วิลล่า, เชิงทะเล
      สายธาร วิลล่า
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿900,000/เดือน (฿1,800/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สายธาร วิลล่า
      สายธาร วิลล่า (Sai Taan Villas), วิลล่าสไตล์บาหลี ออกแบบลักษณะบ้านโดยให้บ้านล้อมรอบสระว่ายน้ำและมีอ่างจากุชชี่กลางแจ้ง บนพื้นที่ทำเลอันแสนสะดวก ติดกับโรงแรมห้าดาวลากูน่า ภูเก็ต ใกล้แหล่งร้านอาหารชั้นน...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 500 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 1.61 กม.
      สร้างเสร็จ 2551
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 11 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุรินท์ ไฮท์, เชิงทะเล
      สุรินท์ ไฮท์
      เชิงทะเล
      ฿2,350,000/เดือน (฿938/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 11 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สุรินท์ ไฮท์
      โครงการ Surin Heights เป็นวิลล่าที่ตั้งอยู่บนเนินเขา ใกล้หาดสุรินทร์ เรียกได้ว่าเป็นทำเลที่อุดมสมบูรณ์แห่งหนึ่ง ของจังหวัดภูเก็ต เพราะนอกจากจะรายล้อม ไปด้วยทัศนียภาพทางทะเลที่สวยงาม ยังเต็มไปด้วยพื้นท...
      Details:
      11 Bedroom(s) 12 Bathroom(s) 2,500 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 0.94 กม.
      สร้างเสร็จ 2549
      แบบ Low Rise
      วิวทะเล
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ยิมส่วนตัว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี