• เชียงใหม่

      บ้านเดี่ยว พร้อม จากุซซี่ ให้เช่า ใน ชลบุรี

      (มี บ้านเดี่ยว 101)

      เปิดแผนที่
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      Romantic New Villa
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿200,000/เดือน (฿444/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿200,000 ต่อเดือน หรือซื้อ...
      Details:
      6 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 450 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอนารา วิลล่า, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ไอนารา วิลล่า
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿200,000/เดือน (฿833/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอนารา วิลล่า
      ไอนารา วิลล่า (Inara Villa) พูลวิลล่าโครงการใหม่ บนทำเลใจกลางพัทยา ด้วยรูปแบบสถาปัตยกรรมที่เป็นเอกลักษณ์เฉพาะตัว ภายใต้แนวคิด Ultra Luxury Thai Modern Pool Villa โดดเด่นและสวยงาม พร้อมพื้นที่ภายในบ้าน...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 240 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 0.94 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      วิวเมือง
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ชานบ้าน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เวโรนา, หนองไม้แดง, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
      เวโรนา
      หนองไม้แดง, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
      ฿220,000/เดือน ฿250,000 /เดือน (฿499/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เวโรนา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 441 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เวโรนา บนทำเลของ หนองไม้แดง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2566 ซึ่งคุณสาม...
      Details:
      5 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 441 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2566
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ดาดฟ้า
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โมเวนพิค ไวท์แซนด์บีช พัทยา, นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
      โมเวนพิค ไวท์แซนด์บีช พัทยา
      นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
      ฿250,000/เดือน (฿500/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โมเวนพิค ไวท์แซนด์บีช พัทยา
      บทสรุปผู้บริหาร - บ้านพร้อมที่ดิน ในโครงการ Movenpick Pool Villa (V7) ขนาดพื้นที่ 130 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย 500 ตร.ม. - ตกแต่งและต่อเติมใหม่หมด โดย Sari Smith Interior ชื่อดังของเมืองไทย  - ปัจจุบั...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4.5 Bathroom(s) 500 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 1.79 กม.
      สร้างเสร็จ 2566
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภูธารา, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ภูธารา
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿250,000/เดือน (฿177/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภูธารา
      Phutara (ภูธารา)ค้นพบประสบการณ์ใหม่ ๆ ที่พักตากอากาศสุดแสนโรแมนติก ที่คุณจะประทับใจตั้งแต่ก้าวแรก กับ "ภูธารา" วิลล่าสุดหรู ได้รับแรงบันดาลใจ การออกแบบภายใต้แนวคิด "Thai Style Exclusive Home" ในรูปแบบ...
      Details:
      6 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 1,408 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿250,000/เดือน (฿333/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภูธารา
      Details:
      6 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 750 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 29 พ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภูธารา, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ภูธารา
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿280,000/เดือน (฿350/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภูธารา
      Details:
      8 Bedroom(s) 8 Bathroom(s) 800 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
      สถานะการเช่า: 29 ธ.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอนารา วิลล่า, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ไอนารา วิลล่า
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿300,000/เดือน (฿789/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอนารา วิลล่า
      Details:
      5 Bedroom(s) 5.5 Bathroom(s) 380 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 0.94 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      วิวเมือง
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ชานบ้าน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาจอมเทียน, พัทยา, นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
      Villa 2 minutes walk to the beach
      นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
      ฿300,000/เดือน (฿625/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาจอมเทียน, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 480 ตรม. อยู่ในทำเล นาจอมเทียน, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿300,000 ต่อเดือน หรือซื้อ...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 480 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ศูนย์การค้า 0.15 กม.
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      จากุซซี่
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
      House Sea view with private pool in Pattaya
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
      ฿350,000/เดือน (฿821/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาเกลือ, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 426 ตรม. อยู่ในทำเล นาเกลือ, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿350,000 ต่อเดือน หรื...
      Details:
      5 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 426 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.4 กม.
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง

      บ้านเดี่ยวให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ชลบุรี

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • วิวที่มองเห็น
      จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      วิวทะเล ดูเพิ่มเติม วิวทะเล วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      บ้านเดี่ยว 9 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
      Pattaya Jomtien Modern Resort Style for Sale
      บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
      ฿480,000/เดือน (฿516/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 9 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา
      แบ่งออกเป็น 2 หลัง คือ หลัง A และ หลัง B ข้อมูลหลัง A พื้นที่ใช้สอย 550 ตารางเมตร พื้นที่ดิน 800 ตารางเมตร หลังA ห้อง: 5 ห้อง (6 เตียง) + 5 ห้องน้ำ ข้อมูลหลัง B พื้นที่ใช้สอย 380 ตารางเมตร พื้นที่ดิน:...
      Details:
      9 Bedroom(s) 10 Bathroom(s) 930 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สถานีรถไฟ 0.99 กม.
      สร้างเสร็จ 2562
      Palm View
      วิวสระว่ายน้ำ
      เข้าถึงชายหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชั้นลอย
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      91 - 101 จาก 101 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี

      ดูบ้านเดี่ยวเพิ่มเติมในทำเลของชลบุรี

      พัทยา
      พัทยา
      มี 92 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿28K - ฿480K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สัตหีบ
      สัตหีบ
      มี 7 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿40K - ฿300K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เมืองชลบุรี
      เมืองชลบุรี
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿220K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ศรีราชา
      ศรีราชา
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿65K
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านเดี่ยวในชลบุรี

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      1
      โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿18,995 ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      2
      บางเสร่ วิลล่า รีสอร์ท
      บางเสร่, สัตหีบ, ชลบุรี
      ฿39,987 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      3
      ไอนารา วิลล่า
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿100,383 ราคาเริ่มต้น
      7 รีวิว
      4
      ยูนิกซ์ เซาท์ พัทยา
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿7,997 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      5
      รอยัล พาร์ค วิลเลจ
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี