• เชียงใหม่

      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ใน หางดง, เชียงใหม่

      (มี บ้านเดี่ยว 9)

      เปิดแผนที่
      หนองควาย
      มีบ้านเดี่ยว 2
      สันผักหวาน
      มีบ้านเดี่ยว 2
      บ้านปง
      มีบ้านเดี่ยว 1
      บ้านแหวน
      มีบ้านเดี่ยว 1
      หางดง
      มีบ้านเดี่ยว 1
      น้ำแพร่
      มีบ้านเดี่ยว 1
      หนองแก๋ว
      มีบ้านเดี่ยว 1
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ เอส บายสมหวัง, สันผักหวาน, หางดง
      ดิ เอส บายสมหวัง
      อัพเดทล่าสุด 8 ชั่วโมงที่แล้ว
      สันผักหวาน, หางดง
      ฿30,000/เดือน (฿117/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ เอส บายสมหวัง
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 257 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ดิ เอส บายสมหวัง บนทำเลของ สันผักหวาน, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว น...
      Details:
      6 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 257 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวโล่งๆ
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 1 พ.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 8 ชั่วโมงที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สันผักหวาน, เชียงใหม่, สันผักหวาน, หางดง
      6 Bedroom house for rent in Hang Dong
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      สันผักหวาน, หางดง
      ฿45,000/เดือน (฿150/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สันผักหวาน, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล สันผักหวาน, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿45,000 ต่อเดือน
      Details:
      6 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวสวน
      ดาดฟ้า
      สวนส่วนตัว
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
    • คุณจะไม่พลาด! หากมีประกาศบ้านเดี่ยวให้เช่าใหม่ ได้ถูกโพสในทำเล หางดง, เชียงใหม่
    • บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กุลพันธ์ วิลล์ 9, บ้านแหวน, หางดง
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กุลพันธ์ วิลล์ 9, บ้านแหวน, หางดง
      ดูรูปทั้งหมด
      กุลพันธ์ วิลล์ 9
      บ้านแหวน, หางดง
      ฿45,000/เดือน ฿52,000 /เดือน (฿237/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กุลพันธ์ วิลล์ 9
      Koolpunt Ville 9 (กุลพันธ์วิลล์ 9)ความสุขที่สามารถเติมเต็มได้ ด้วยความทรงจำอันมีความหมายในทุกตารางนิ้วที่ "กุลพันธ์วิลล์ 9" กับการดีไซน์บ้านมาในรูปแบบแนวไทยโมเดิร์น ที่เน้นความโปร่งโล่งให้ความรู้สึกถึ...
      Details:
      6 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 190 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2555
      วิวสวน
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สถานะการเช่า: 30 มิ.ย. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะมาสเตอร์พีซ ซีนเนอรีฮิลล์, น้ำแพร่, หางดง
      เดอะมาสเตอร์พีซ ซีนเนอรีฮิลล์
      ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
      น้ำแพร่, หางดง
      ฿45,000/เดือน (฿129/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะมาสเตอร์พีซ ซีนเนอรีฮิลล์
      The Masterpiece Scenery Hill (เดอะมาสเตอร์พีซ ซีนเนอรีฮิลล์)ที่ที่นิยามตัวตนในสิ่งที่คุณเป็น บ่งบอกไลฟ์สไตล์การใช้ชีวิตในฉบับความเป็นคุณ "เดอะมาสเตอร์พีซ ซีนเนอรีฮิลล์" โครงการบ้านเดี่ยวสุดหรู ท่ามกลา...
      Details:
      6 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 350 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวภูเขา
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      จองยูนิตที่ต้องการง่ายๆ ปลอดภัย ผ่านระบบออนไลน์ของเรา กับระบบการชำระเงิน ที่เชื่อถือได้ ความปลอดภัยระดับสากล
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้าน ล้านนา ธารา, หนองควาย, หางดง
      หมู่บ้าน ล้านนา ธารา
      อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
      หนองควาย, หางดง
      ฿50,000/เดือน (฿102/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้าน ล้านนา ธารา
      กำหนดนิยามใหม่ให้กับรูปแบบชีวิตที่ลงตัวได้ที่ Lanna Thara Village (หมู่บ้านล้านนาธารา) โครงการบ้านเดี่ยวสไตล์ Exclusive Classic แบบโมเดิร์นล้านนา โดยออกแบบให้เข้ากับความทันสมัยแต่ยังคงผสมผสานกับกลิ่นอ...
      Details:
      6 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 490 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2553
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 1 ต.ค. 2569
      อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองแก๋ว, เชียงใหม่, หนองแก๋ว, หางดง
      6 Bedrooms Twin House Pool Villa for Rent at Hang Dong
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      หนองแก๋ว, หางดง
      ฿55,000/เดือน ฿65,000 /เดือน (฿114/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองแก๋ว, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 480 ตรม. อยู่ในทำเล หนองแก๋ว, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค...
      Details:
      6 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 480 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      Restaurant 3.34 กม.
      สร้างเสร็จ 2567
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      หนองควาย, หางดง
      ฿65,000/เดือน (฿203/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้าน ล้านนา ธารา
      Details:
      6 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 320 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      คนดูแลสระว่ายน้ำ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 1 ก.พ. 2572
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หางดง, เชียงใหม่, หางดง, หางดง
      Modern Luxury Pool Villa for Sale and Rent in Hang Dong
      หางดง, หางดง
      ฿75,000/เดือน (฿205/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หางดง, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 365 ตรม. อยู่ในทำเล หางดง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿75,000 ต่อเดือน
      Details:
      6 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 365 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ตลาด 0.36 กม.
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชั้นลอย
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      เราตรวจสอบบ้านเดี่ยวทุกยูนิตที่ฝากประกาศให้เช่าว่ามีอยู่จริง ใน หางดง บน Klung Baan
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บ้านปง, เชียงใหม่, บ้านปง, หางดง
      Luxury Pool Villa with Stunning Views in Hang Dong
      บ้านปง, หางดง
      ฿120,000/เดือน (฿599/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บ้านปง, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านปง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿120,000 ต่อเดือน
      Details:
      6 Bedroom(s) 9 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      อุทยานแห่งชาติ 8.08 กม.
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
      สถานะการเช่า: 1 ก.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • 1
      1 - 9 จาก 9 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่
      3. หางดง

      ดูบ้านเดี่ยวเพิ่มเติมในทำเลของหางดง

      หนองควาย
      หนองควาย
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿49.9K - ฿64.9K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สันผักหวาน
      สันผักหวาน
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿30K - ฿44.9K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บ้านปง
      บ้านปง
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿120K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บ้านแหวน
      บ้านแหวน
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿45K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      หางดง
      หางดง
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿74.9K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      น้ำแพร่
      น้ำแพร่
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿45K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      หนองแก๋ว
      หนองแก๋ว
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿54.9K
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านเดี่ยวในหางดง

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      1
      กุลพันธ์ วิลล์ 9
      บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
      ฿14,480 ราคาเริ่มต้น
      5 รีวิว
      2
      โฮม อิน พาร์ค
      หนองควาย, หางดง, เชียงใหม่
      ฿29,958 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      3
      ดอยคำ ฮิลล์ไซด์ 2
      น้ำแพร่, หางดง, เชียงใหม่
      ฿39,944 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      4
      มาลาดา โฮม แอนด์ รีสอร์ท
      หนองควาย, หางดง, เชียงใหม่
      ฿16,976 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      5
      หมู่บ้านขวัญเวียง
      สันผักหวาน, หางดง, เชียงใหม่
      ฿11,983 ราคาเริ่มต้น
      3 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 120 โครงการ สำหรับบ้านเดี่ยวในหางดง คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน หางดง

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในหางดง

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน หางดง

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน หางดง อยู่ที่ ฿32,000 ค่าเช่าเฉลี่ยใน หางดง อยู่ที่ ฿32,000 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน หางดง อยู่ที่ ฿188 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน หางดง อยู่ที่ ฿188 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 9 ยูนิตใน หางดง ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 9 ยูนิตใน หางดง

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน หางดง ตามขนาดห้องนอน

      จำนวนห้องนอน ค่าเช่าเฉลี่ยต่อเดือน 2 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 51 ยูนิต) ฿19,100 3 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 227 ยูนิต) ฿31,200 4 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 138 ยูนิต) ฿58,700 5 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 39 ยูนิต) ฿75,900 6 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 9 ยูนิต) ฿58,800

      ภาพรวมของ บ้านเดี่ยว ใน หางดง

      หางดง เป็นอำเภอขนาดเล็ก ที่มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 262 ตร.กม. และมีแค่ 11 ตำบล เท่านั้น ซึ่งประชากรใน หางดง ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 74,329 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 35,106 คน และผู้หญิง จำนวน 39,223 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 284 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      ค่าเช่าเฉลี่ยของ บ้านเดี่ยว ใน หางดง ตกอยู่ในราคาประมาณที่ ฿40,200 บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เหมาะกับผู้ที่รายได้ไม่มากนัก และมองหาบ้านเดี่ยวให้เช่า ในราคาที่ไม่แพง แต่อาจจะเจอขนาดบ้านเดี่ยวที่เล็กหน่อย เหมาะกับการอยู่ไม่เกิน 2 คน เพราะจะได้แค่ระดับ ห้องสตูดิโอ หรือ 1 ห้องนอนเท่านั้น ด้วยราคาต่อตร.ม. ในระดับราคา ฿32,800 บาทนี้ ถือว่าค่อนข้างคุ้มค่าให้การซื้อ แต่อาจจะได้บ้านเดี่ยว ที่อยู่ในทำเลไม่ดีนัก ต้องใช้เวลาในการเดินทาง ค่อนข้างไกลกว่าจะถึงสถานที่สำคัญๆ เช่น โรงพยาบาล โรงเรียน หรือ ห้างสรรพสินค้า รวมถึงระยะเวลาการก่อสร้าง ที่คาดว่าจะผ่านมานานพอประมาณแล้ว รวมถึงวัสดุก่อสร้างที่อาจจะใช้เกรดค่อนข้างดีระดับหนึ่งในการก่อสร้างด้วย ซึ่งตอนนี้มีประกาศเช่า ทั้งหมดในKlung Baan อยู่ที่ 604 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ บ้านเดี่ยว ใน หางดง

      สำหรับ บ้านเดี่ยว ใน หางดง นี้ส่วนใหญ่จะเป็นประเภท 4 ห้องนอนเป็นหลัก และท๊อป 5 บ้านเดี่ยว ที่ถูกค้นหาสูงที่สุด คือ
      • 1. เลขที่ยูนิต: U6030209 - เชียงใหม่วิวดอย ตั้งอยู่ในพื้นที่ หนองควาย, หางดง, เชียงใหม่ ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 92 ตรม. ค่าเช่า ฿0 ต่อเดือน
      • 2. เลขที่ยูนิต: U5996210 - Mooban Wangtan ตั้งอยู่ในพื้นที่ สันผักหวาน, หางดง, เชียงใหม่ ขนาด 5 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 160 ตรม. ค่าเช่า ฿40,000 ต่อเดือน
      • 3. เลขที่ยูนิต: U1993257 - Brand New luxury 5BR Pool Villa for Sale/Rent ตั้งอยู่ในพื้นที่ น้ำแพร่, หางดง, เชียงใหม่ ขนาด 5 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 207 ตรม. ค่าเช่า ฿75,000 ต่อเดือน