เชียงใหม่
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ใน ภูเก็ต
(มี บ้านเดี่ยว 81)
โอเชี่ยน ฮิลล์ ภูเก็ต
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿625,000/เดือน
(฿882/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชี่ยน ฮิลล์ ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 709 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โอเชี่ยน ฮิลล์ ภูเก็ต บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2566&...
Details:
6
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
709 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.63 กม.
สร้างเสร็จ 2566
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 ก.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ชูการ์ วิลล่า
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿650,000/เดือน
(฿717/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชูการ์ วิลล่า
หากนึกถึงการใช้ชีวิตอันหอมหวานให้มีความสุขที่สุด โดยผ่านการจินตนาการถึงท้องทะเลสีคราม รายล้อมไปด้วยความเขียวขจีของต้นไม้ และได้สัมผัสกับอากาศที่แสนบริสุทธิ์ ซึ่งคุณสามารถสัมผัสทุกสิ่งที่กล่าวมานี้ได้ใ...
Details:
6
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
907 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.18 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไทยสุรินทร์ฮิลล์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿650,000/เดือน
(฿542/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไทยสุรินทร์ฮิลล์
Baan Thai Surin Hill (บ้านไทยสุรินทร์ฮิลล์) โครงการวิลล่าสุดหรูที่มาพร้อมกับสระว่ายน้ำส่วนตัวขนาดใหญ่ ที่ถูกสร้างขึ้นไว้เพื่อการพักผ่อนอย่างเต็มรูปแบบ ในบรรยากาศที่สวยงามตระการตาด้วยทัศนียภาพของอ่าวสุ...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.78 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Villa Zereno
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿700,000/เดือน
(฿530/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,320 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2555 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่...
Details:
6
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,320 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2555
วิวทะเล
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะพรีว่า กอล์ฟคอร์ส
กะทู้, กะทู้, ภูเก็ต
฿700,000/เดือน
(฿857/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะพรีว่า กอล์ฟคอร์ส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 817 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะพรีว่า กอล์ฟคอร์ส บนทำเลของ กะทู้, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยา...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
817 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะพรีว่า กอล์ฟคอร์ส
กะทู้, กะทู้, ภูเก็ต
฿700,000/เดือน
(฿857/ตรม.)
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
817 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ุุ6 Bedrooms Private Pool Villa with Beachfront for Rent
ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿750,000/เดือน
(฿675/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,111 ตรม. อยู่ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเ...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,111 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2568
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Grand Villa Luxury
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿750,000/เดือน
(฿682/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,100 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2560 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,100 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2560
วิวเมือง
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
ฟรี Wifi
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beach Front Villa for Rent in Phuket
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿773,000/เดือน
(฿859/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 900 ตรม. อยู่ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿773,000 ต่อเดือน
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
900 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลายัน เอสเตท
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿850,000/เดือน
(฿966/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลายัน เอสเตท
ลายัน เอสเตท (Layan Estate) ลักซ์ชัวรี่พูลวิลล่าสวรรค์อันแสนงดงาม ท่ามกลางธรรมชาติที่เขียวชอุ่มของแมกไม้ใบหญ้า วิลล่าได้รับการออกแบบในแนวคิดไทยร่วมสมัย ที่ผสมผสานกันอย่างลงตัว ตั้งอยู่บนพื้นที่อันเงีย...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
880 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.82 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
บ้านเดี่ยวให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ภูเก็ต
ดูเพิ่มเติม
Absolute SeaView RockStar Villa in Patong
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿850,000/เดือน
(฿708/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,200 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿850,000 ต่อเดือน หรือซื้อด...
Details:
6
Bedroom(s)
7.5
Bathroom(s)
1,200 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
6 Bedrooms Villa in Pa Khlok Phuket
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
฿900,000/เดือน
฿1,000,000 /เดือน
(฿682/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,320 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿900,000 ต่อเดือน หรือซื้อ...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,320 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ท่าเทียบเรือ 1.36 กม.
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
ติดริมชายหาด
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า โฮมส์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿950,000/เดือน
(฿913/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์
Laguna Homes (ลากูน่า โฮมส์) โครงการวิลล่าสุดหรู ที่จะมอบประสบการณ์การพักอาศัยเหนือระดับอย่างครบวงจร ด้วยวิลล่าที่มีขนาดพื้นใช้สอยเริ่มต้นกว่า 400 ตร.ม. พร้อมการออกแบบสุดพิถีพิถันในสไตล์ร่วมสมัย ที่ตอ...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,040 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 3.18 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Villa Patong in Phuket for Sale and Rent
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿1,000,000/เดือน
(฿1,080/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 928 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่รา...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
928 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2567
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿1,500,000/เดือน
(฿1,500/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2550 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้...
Details:
6
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.72 กม.
สร้างเสร็จ 2550
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
กะตะมันดา
กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿1,500,000/เดือน
(฿750/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กะตะมันดา
"กะตะมันดา" ตั้งอยู่บนเนินเขาเขียวชอุ่มใกล้หาดกะตะน้อย มีการออกแบบบ้านพักหลากหลายสไตล์ โดยเน้นถึงความเรียบง่ายแต่หรูหรา มาพร้อมการบริการแบบมืออาชีพ ภายในโครงการมีพื้นที่กว้างขวาง ให้ความเป็นส่วนตัวและ...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
2,000 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.22 กม.
แบบ Low Rise
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Brand New Villa for Rent in Bang Tao
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿1,500,000/เดือน
(฿1,000/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿1,500,000 ต่อเดือน
Details:
6
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
1,500 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ศูนย์การค้า 1.17 กม.
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ระเบียง
สถานะการเช่า: 1 ต.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ก้อย ซิกเนเจอร์ วิลล่า
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿1,637,000/เดือน
(฿1,090/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ก้อย ซิกเนเจอร์ วิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ก้อย ซิกเนเจอร์ วิลล่า บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 255...
Details:
6
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,500 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.97 กม.
สร้างเสร็จ 2555
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อันดารา รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿2,400,000/เดือน
(฿1,140/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อันดารา รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า
สัมผัสสุนทรียภาพแห่งการพักอาศัยอย่างเต็มรูปแบบไปกับ อันดารา (Andara) โครงการที่ตั้งอบู่บนเนินเขาอันเขียวขจี โดดเด่นด้วยทัศนียภาพของชายหาดที่สวยที่สุดแห่งหนึ่งของกมลา ที่อยู่เบื้องหน้า พร้อมให้คุณดื่มด...
Details:
6
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
2,100 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.31 กม.
แบบ Low Rise
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
6 Bedroom Villa for Rent Pa Khlok Phuket
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
฿2,500,000/เดือน
(฿714/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 3,500 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿2,500,000 ต่อเดือน
Details:
6
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
3,500 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ท่าเทียบเรือ 1.36 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ค่าเช่าที่คุ้มค่าที่สุด สำหรับบ้านเดี่ยวทุกยูนิตที่คุณสนใจ
ดูรูปทั้งหมด
Cliff Top Residence - Stunning 6 Bedrooms Luxury Villa
อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿4,190,000/เดือน
(฿1,670/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 2,500 ตรม. อยู่ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2560 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่รา...
Details:
6
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
2,500 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2560
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
61 - 81 จาก 81 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ดูบ้านเดี่ยวเพิ่มเติมในทำเลของภูเก็ต
เมืองภูเก็ต
มี 38 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿120K - ฿4.19M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ถลาง
มี 30 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿150K - ฿2.5M
ดูทำเลเพิ่มเติม
กะทู้
มี 13 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿185K - ฿2.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านเดี่ยวในภูเก็ต
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก