• เชียงใหม่

      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ใน นนทบุรี

      (มี บ้านเดี่ยว 5)

      เปิดแผนที่
      เมืองนนทบุรี
      มีบ้านเดี่ยว 3
      ปากเกร็ด
      มีบ้านเดี่ยว 2
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คันทรีพาร์คแคลิฟอร์เนีย 16, คลองข่อย, ปากเกร็ด, นนทบุรี
      คันทรีพาร์คแคลิฟอร์เนีย 16
      คลองข่อย, ปากเกร็ด, นนทบุรี
      ฿15,000/เดือน (฿50/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คันทรีพาร์คแคลิฟอร์เนีย 16
      ขายและให้เช่าตึกแถวอาคารพาณิชย์ห้องมุม 2 คูหา 3 ชั้น 39 ตร.วา พื้นที่ใช้สอยแต่ละชั้นราว 100 ตร.ม. ห่างจากตลาดปากเกร็ดราว 800 เมตร   ชั้นที่1 มี 1 ห้องโถงใหญ่ 1 ห้องน้ำ พร้อมพื้นที่ด้านหน้า 20 ตร....
      Details:
      6 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2532
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ฟรี Wifi
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เทศบาลนครปากเกร็ด, นนทบุรี, เทศบาลนครปากเกร็ด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
      not-set
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เทศบาลนครปากเกร็ด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
      ฿29,000/เดือน (฿145/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เทศบาลนครปากเกร็ด, นนทบุรี
      ให้เช่าโฮมออฟฟิศโมเดิร์น 3.5 ชั้น 280 ตรม. หมู่บ้านสรานนท์ ปากเกร็ด - พื้นที่ใช้สอย 280 ตารางเมตร - ตกแต่งใหม่ทั้งหลัง - ซอย 4 ต้นหมู่บ้าน ใกล้ถนนใหญ่ - ที่จอดรถ 5 คัน - 7 ห้องอเนกประสงค์ - 3 ห้องน้ำ...
      Details:
      6 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ มาสเตอร์ ราชพฤกษ์, บางกร่าง, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
      เดอะ มาสเตอร์ ราชพฤกษ์
      บางกร่าง, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
      ฿120,000/เดือน (฿343/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ มาสเตอร์ ราชพฤกษ์
      เดอะ มาสเตอร์ ราชพฤกษ์     สัมผัสการอยู่อาศัยที่หรูหราที่ เดอะ มาสเตอร์ ราชพฤกษ์ ที่ซึ่งการออกแบบที่ทันสมัยพบกับความสะดวกสบายที่ไม่มีใครเทียบได้ ที่ตั้ง:    เดอะ มาสเตอร์ ราชพฤกษ์...
      Details:
      6 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 350 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      MRT 3.9 กม.
      กำลังก่อสร้าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ซิตี้ ราชพฤกษ์-ปิ่นเกล้า, บางกร่าง, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
      เดอะ ซิตี้ ราชพฤกษ์-ปิ่นเกล้า
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางกร่าง, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
      ฿120,000/เดือน (฿320/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ซิตี้ ราชพฤกษ์-ปิ่นเกล้า
      Brand-new luxury single house, never lived in, best plot in the project!  114 sq.wah | 375 sq.m. | 5 Bedrooms | 6 Bathrooms | 1 Maid room with bathroom | 3 Indoor Parking. Corner plot on main roa...
      Details:
      6 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 375 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      กำลังก่อสร้าง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เพอรเฟค มาสเตอร์พีซ เซนจูรี่ รัตนาธิเบศร์, ไทรม้า, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
      เพอรเฟค มาสเตอร์พีซ เซนจูรี่ รัตนาธิเบศร์
      ไทรม้า, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
      ฿120,000/เดือน (฿210/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เพอรเฟค มาสเตอร์พีซ เซนจูรี่ รัตนาธิเบศร์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 572 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เพอรเฟค มาสเตอร์พีซ เซนจูรี่ รัตนาธิเบศร์ บนทำเลของ ไทรม้า, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล...
      Details:
      6 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 572 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      MRT 1.78 กม.
      สร้างเสร็จ 2556
      ชั้น 1
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ยิมส่วนตัว
      อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      สามารถเสนอราคาค่าเช่าที่คุณต้องการ ไปหาเจ้าของบ้านได้โดยตรง
      • 1
      1 - 5 จาก 5 ยูนิต
      1. ไทย
      2. นนทบุรี

      ดูบ้านเดี่ยวเพิ่มเติมในทำเลของนนทบุรี

      เมืองนนทบุรี
      เมืองนนทบุรี
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿120K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ปากเกร็ด
      ปากเกร็ด
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K - ฿29K
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านเดี่ยวในนนทบุรี

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      1
      พฤกษ์ภิรมย์รีเจนท์ ปิ่นเกล้า
      บางม่วง, บางใหญ่, นนทบุรี
      ฿30,000 ราคาเริ่มต้น
      5 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 839 โครงการ สำหรับบ้านเดี่ยวในนนทบุรี คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน นนทบุรี

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในนนทบุรี

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน นนทบุรี

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน นนทบุรี อยู่ที่ ฿26,000 ค่าเช่าเฉลี่ยใน นนทบุรี อยู่ที่ ฿26,000 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน นนทบุรี อยู่ที่ ฿252 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน นนทบุรี อยู่ที่ ฿252 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 5 ยูนิตใน นนทบุรี ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 5 ยูนิตใน นนทบุรี

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน นนทบุรี ตามขนาดห้องนอน

      จำนวนห้องนอน ค่าเช่าเฉลี่ยต่อเดือน 2 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 39 ยูนิต) ฿10,800 3 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 220 ยูนิต) ฿37,500 4 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 115 ยูนิต) ฿58,500 5 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 29 ยูนิต) ฿101,000 7 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 6 ยูนิต) ฿149,000

      ภาพรวมของ บ้านเดี่ยว ใน นนทบุรี

      นนทบุรี ถือเป็นจังหวัดขนาดไม่ใหญ่มาก โดยมีพื้นที่ทั้งหมด 636 ตร.กม. ซึ่งเป็นจังหวัดที่มีแค่ 6 อำเภอ ซึ่งประชากรใน นนทบุรี ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 1,265,387 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 589,949 คน และผู้หญิง จำนวน 675,438 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 1,990 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      ค่าเช่าเฉลี่ยของ บ้านเดี่ยว ใน นนทบุรี ตกอยู่ในราคาประมาณที่ ฿72,700 บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เหมาะกับผู้ที่รายได้ไม่มากนัก และมองหาบ้านเดี่ยวให้เช่า ในราคาที่ไม่แพง แต่อาจจะเจอขนาดบ้านเดี่ยวที่เล็กหน่อย เหมาะกับการอยู่ไม่เกิน 2 คน เพราะจะได้แค่ระดับ ห้องสตูดิโอ หรือ 1 ห้องนอนเท่านั้น ในด้านของราคาต่อตารางเมตรนั้น เรียกได้ว่าอยู่ในระดับสูงเลยทีเดียว สะท้อนไปยังเรื่องของทำเลการก่อสร้างได้อย่างชัดเจน ว่าส่วนใหญ่มี บ้านเดี่ยว ที่ตั้งอยู่ในทำเลที่ดี เหมาะสมกับการอยู่อาศัย เนื่องจากสามารถเข้าถึง สถานที่สำคัญต่างๆได้อย่างสะดวก หรือวิวที่ได้รับก็ดี ส่วนใหญ่อาจจะอยู่ใจกลางเมือง หรือ ไพร์ม โลเคชั่น อื่นๆ ด้วยราคา ฿87,000 บาทต่อตารางเมตร สามารถบอกได้อีกว่าการก่อสร้างนั้น ใช้วัสดุที่ดีมีคุณภาพมาก รวมถึงการดีไซน์ที่โดดเด่น เป็นเอกลักษณ์อย่างแน่นอน ซึ่งตอนนี้มีประกาศเช่า ทั้งหมดในKlung Baan อยู่ที่ 619 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ บ้านเดี่ยว ใน นนทบุรี

      สำหรับ บ้านเดี่ยว ใน นนทบุรี นี้ส่วนใหญ่จะเป็นประเภท 3 ห้องนอนเป็นหลัก และท๊อป 5 บ้านเดี่ยว ที่ถูกค้นหาสูงที่สุด คือ
      • 1. เลขที่ยูนิต: U5973709 - Haus 35 Chaengwattana - Pak Kret ตั้งอยู่ในพื้นที่ คลองเกลือ, ปากเกร็ด, นนทบุรี ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. ค่าเช่า ฿20,000 ต่อเดือน
      • 2. เลขที่ยูนิต: U5944305 - Perfect Place Rattanathibet-Saima ตั้งอยู่ในพื้นที่ ไทรม้า, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 208 ตรม. ค่าเช่า ฿30,000 ต่อเดือน