• เชียงใหม่

      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ใน ชลบุรี

      (มี บ้านเดี่ยว 126)

      เปิดแผนที่
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาจอมเทียน, พัทยา, นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
      Villa 2 minutes walk to the beach
      นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
      ฿300,000/เดือน (฿625/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาจอมเทียน, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 480 ตรม. อยู่ในทำเล นาจอมเทียน, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿300,000 ต่อเดือน หรือซื้อ...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 480 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ศูนย์การค้า 0.15 กม.
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      จากุซซี่
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอนารา วิลล่า, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ไอนารา วิลล่า
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿300,000/เดือน (฿789/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอนารา วิลล่า
      ไอนารา วิลล่า (Inara Villa) พูลวิลล่าโครงการใหม่ บนทำเลใจกลางพัทยา ด้วยรูปแบบสถาปัตยกรรมที่เป็นเอกลักษณ์เฉพาะตัว ภายใต้แนวคิด Ultra Luxury Thai Modern Pool Villa โดดเด่นและสวยงาม พร้อมพื้นที่ภายในบ้าน...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5.5 Bathroom(s) 380 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 0.94 กม.
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภูธารา, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ภูธารา
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿350,000/เดือน (฿263/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภูธารา
      Phutara (ภูธารา)ค้นพบประสบการณ์ใหม่ ๆ ที่พักตากอากาศสุดแสนโรแมนติก ที่คุณจะประทับใจตั้งแต่ก้าวแรก กับ "ภูธารา" วิลล่าสุดหรู ได้รับแรงบันดาลใจ การออกแบบภายใต้แนวคิด "Thai Style Exclusive Home" ในรูปแบบ...
      Details:
      5 Bedroom(s) 8 Bathroom(s) 1,328 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2560
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาเกลือ, พัทยา, นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
      Luxury Pool Villa in Jomtien beach
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
      ฿350,000/เดือน (฿821/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาเกลือ, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 426 ตรม. อยู่ในทำเล นาเกลือ, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿350,000 ต่อเดือน
      Details:
      5 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 426 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวทะเล
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      House Sea view with private pool in Pattaya
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
      ฿350,000/เดือน (฿821/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาเกลือ, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 426 ตรม. อยู่ในทำเล นาเกลือ, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿350,000 ต่อเดือน หรื...
      Details:
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.4 กม.
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คาซ่า จอมเทียน, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      คาซ่า จอมเทียน
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿350,000/เดือน (฿479/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คาซ่า จอมเทียน
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 730 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ คาซ่า จอมเทียน บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ท...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 730 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 0.29 กม.
      วิวเมือง
      วิวสระว่ายน้ำ
      เข้าถึงชายหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เครื่องซักผ้า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      • 5
      121 - 126 จาก 126 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี

      ดูบ้านเดี่ยวเพิ่มเติมในทำเลของชลบุรี

      พัทยา
      พัทยา
      มี 113 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿35K - ฿350K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สัตหีบ
      สัตหีบ
      มี 10 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿25K - ฿300K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ศรีราชา
      ศรีราชา
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿65K - ฿170K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เมืองชลบุรี
      เมืองชลบุรี
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿220K
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านเดี่ยวในชลบุรี

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      1
      โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿18,995 ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      2
      บางเสร่ วิลล่า รีสอร์ท
      บางเสร่, สัตหีบ, ชลบุรี
      ฿39,987 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      3
      ไอนารา วิลล่า
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿100,383 ราคาเริ่มต้น