เชียงใหม่
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ใน ภูเก็ต
(มี บ้านเดี่ยว 909)
มานิค ฮิลล์ไซด์
อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
฿600,000/เดือน
(฿444/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มานิค ฮิลล์ไซด์
Manick Hillside โครงการวิลล่าส่วนตัวระดับ Luxury บนทำเลที่ตั้งอันโดดเด่น ที่รายล้อมไปด้วยธรรมชาติอันเขียวขจี สามารถมองเห็นวิวภูเขาและทะเลสาบ พร้อมให้คุณได้ใกล้ชิดกับธรรมชาติ และได้รับความเป็นส่วนตัวแล...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,350 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า วิลเลจ ทาวน์โฮม
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿700,000/เดือน
(฿636/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า วิลเลจ ทาวน์โฮม
ลากูน่า วิลเลจ ทาวน์โฮม (Laguna Village Townhome) ทาวน์โฮมสุดทันสมัยและหรูหรา ตั้งอยู่ในพื้นที่หาดบางเทา บนทำเลที่มีการพัฒนาแบบเฉพาะตัวในโครงการลากูน่า ภูเก็ต ซึ่งนับเป็นรีสอร์ทที่ดีที่สุดในเอเชีย ภาย...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
1,100 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.53 กม.
สร้างเสร็จ 2563
วิวทะเลสาป
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ในหานบ้านบัว
ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿750,000/เดือน
(฿1,250/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ในหานบ้านบัว
ยกระดับที่พักอาศัยไปกับวิลล่าในฝัน Nai Harn Baan Bua วิลล่าสไตล์บาหลี ที่นำเสน่ห์ของสไตล์ทรอปิคอลอันหรูหรา ด้วยฟังก์ชันการใช้งานที่ทันสมัย แบบครบครัน เพิ่มความสะดวกสบายในการใช้ชีวิต สไตล์รีสอร์ท ตกแต่...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.69 กม.
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Absolutely Direct Beachfront Villa Hai Leng
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿865,000/เดือน
(฿1,080/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม. อยู่ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ตัวเมืองเล็ก 1.62 กม.
สร้างเสร็จ 2558
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แหลมสิงห์ วิลล่า
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿950,000/เดือน
(฿1,730/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แหลมสิงห์ วิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 550 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แหลมสิงห์ วิลล่า บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
550 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.18 กม.
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านยามู เรสซิเดนซ์
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
฿1,000,000/เดือน
(฿666/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านยามู เรสซิเดนซ์
Baan Yamu Villas & Condominiums จากวิสัยทัศน์ของนักพัฒนาที่จะมอบ "ความหรูหราในราคาประหยัด" ให้แก่ผู้อาศัย โดยการนำเสนอการออกแบบในสถาปัตยกรรมร่วมสมัย ผ่านที่อยู่อาศัยหลากหลายสไตล์ ทั้งในรูปแบบพูลวิลล่...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,500 ตรม.
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
รายัน เอสเตท
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿1,000,000/เดือน
(฿666/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รายัน เอสเตท
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ รายัน เอสเตท บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2540 ซึ่...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
1,500 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.65 กม.
สร้างเสร็จ 2540
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แหลมสิงห์ วิลล่า
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿1,000,000/เดือน
(฿769/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แหลมสิงห์ วิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แหลมสิงห์ วิลล่า บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2560 ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
1,300 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.18 กม.
สร้างเสร็จ 2560
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Amazing Beachfront Private Pool Villa in Kamala
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿1,100,000/เดือน
(฿733/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2564 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,500 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2564
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
...
29
30
31
901 - 909 จาก 909 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ดูบ้านเดี่ยวเพิ่มเติมในทำเลของภูเก็ต
เมืองภูเก็ต
มี 445 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25K - ฿865K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ถลาง
มี 403 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿11K - ฿1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
กะทู้
มี 64 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿30K - ฿1.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านเดี่ยวในภูเก็ต
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
1
บุราสิริ เกาะแก้ว
เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿49,984
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
2
อัณสะยา ภูเก็ต
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
฿219,929
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
3
อัญชัน อินดิโก้
เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต
฿145,556
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
วิลลา ซันเปา
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿119,960
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
แกรนด์ ซีทรู
ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿199,934
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 1228 โครงการ สำหรับบ้านเดี่ยวในภูเก็ต
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง