• เชียงใหม่

      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ใน ชลบุรี

      (มี บ้านเดี่ยว 339)

      เปิดแผนที่
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
      Pool Villa for sale near Jomtien Beach
      บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
      ฿200,000/เดือน (฿454/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 440 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿200,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 440 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      เตาไมโครเวฟ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      The Modern Style Villa Near Jomtien
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿200,000/เดือน (฿500/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2555 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่า...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.01 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวสระว่ายน้ำ
      เข้าถึงชายหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ จอมเทียน บีช พาราไดซ์ วิลเลจ, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      จอมเทียน บีช พาราไดซ์ วิลเลจ
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿230,000/เดือน ฿300,000 /เดือน (฿657/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ จอมเทียน บีช พาราไดซ์ วิลเลจ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ จอมเทียน บีช พาราไดซ์ วิลเลจ บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า น...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 350 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 0.54 กม.
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภูธารา, เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ภูธารา
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿230,000/เดือน (฿277/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภูธารา
      Phutara (ภูธารา)ค้นพบประสบการณ์ใหม่ ๆ ที่พักตากอากาศสุดแสนโรแมนติก ที่คุณจะประทับใจตั้งแต่ก้าวแรก กับ "ภูธารา" วิลล่าสุดหรู ได้รับแรงบันดาลใจ การออกแบบภายใต้แนวคิด "Thai Style Exclusive Home" ในรูปแบบ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 831 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2560
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โมเวนพิค ไวท์แซนด์บีช พัทยา, นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
      โมเวนพิค ไวท์แซนด์บีช พัทยา
      นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
      ฿250,000/เดือน (฿500/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โมเวนพิค ไวท์แซนด์บีช พัทยา
      บทสรุปผู้บริหาร - บ้านพร้อมที่ดิน ในโครงการ Movenpick Pool Villa (V7) ขนาดพื้นที่ 130 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย 500 ตร.ม. - ตกแต่งและต่อเติมใหม่หมด โดย Sari Smith Interior ชื่อดังของเมืองไทย  - ปัจจุบั...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4.5 Bathroom(s) 500 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 1.79 กม.
      สร้างเสร็จ 2566
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      Hi At Home Villa 4
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿250,000/เดือน (฿658/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 380 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2560 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่า...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 380 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2560
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
      ฿260,000/เดือน (฿572/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 454 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿260,000 ต่อเดือน
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 454 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สถานีรถไฟ 0.99 กม.
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองปลาไหล, พัทยา, หนองปลาไหล, พัทยา, ชลบุรี
      Modern U-Shape Luxury Pool Villa in Pattaya
      หนองปลาไหล, พัทยา, ชลบุรี
      ฿360,000/เดือน (฿257/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองปลาไหล, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,400 ตรม. อยู่ในทำเล หนองปลาไหล, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿360,000 ต่อเดือน
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 1,400 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      โรงเรียน 1.13 กม.
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดาราวดี, นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
      ดาราวดี
      นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
      ฿900,000/เดือน (฿1,940/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดาราวดี
      ให้เช่า 75,000 บาท/เดือน
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 464 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 0.78 กม.
      สร้างเสร็จ 2541
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      เข้าถึงชายหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 10
      • 11
      • 12
      331 - 339 จาก 339 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี

      ดูบ้านเดี่ยวเพิ่มเติมในทำเลของชลบุรี

      พัทยา
      พัทยา
      มี 294 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿12K - ฿360K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สัตหีบ
      สัตหีบ
      มี 25 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿25K - ฿900K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ศรีราชา
      ศรีราชา
      มี 11 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿8.5K - ฿85K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เมืองชลบุรี
      เมืองชลบุรี
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿5K - ฿80K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บ้านบึง
      บ้านบึง
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿12K - ฿38K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      พานทอง
      พานทอง
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K - ฿25K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      หนองใหญ่
      หนองใหญ่
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿45K
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านเดี่ยวในชลบุรี

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      1
      โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿18,995 ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      2
      บางเสร่ วิลล่า รีสอร์ท