• เชียงใหม่

      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ใน ขอนแก่น

      (มี บ้านเดี่ยว 9)

      เปิดแผนที่
      เมืองขอนแก่น
      มีบ้านเดี่ยว 9
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ในเมือง, ขอนแก่น, ในเมือง, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      Townhouse for Sale and Rent in Nai Mueang
      ในเมือง, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      ฿12,000/เดือน (฿52/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ในเมือง, ขอนแก่น
      ฝากไว้เผื่อ พิจารณาค่ะทาวน์โฮมว่างให้เช่า ถนนหลังเมือง #ในเมืองขอนแก่น #บ้านเช่าขอนแก่น #forrent #rentInTown #House_for_rent #House_for_rent_KhonKaen#ใกล้โรงเรียนอาชีวะขอนแก่น #ใกล้โรงเรียนขอนแก่นวิทย...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 230 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สถานีขนส่ง 0.18 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      ในเมือง, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      ฿15,000/เดือน (฿224/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ในเมือง, ขอนแก่น
      ให้เช่าบ้านเดี่ยว 2 ชั้น พร้อมเข้าอยู่เฟอร์นิเจอร์ครบ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ   พิกัดใกล้เคียง -บึงแก่นนคร -วัดหนองแวง -เซ็นทรัล   
      Details:
      4 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 67 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สถานีรถไฟ 1.52 กม.
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
    • คุณจะไม่พลาด! หากมีประกาศบ้านเดี่ยวให้เช่าใหม่ ได้ถูกโพสในทำเล ขอนแก่น
    • บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วราสิริ บึงแก่นนคร, ในเมือง, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วราสิริ บึงแก่นนคร, ในเมือง, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      ดูรูปทั้งหมด
      วราสิริ บึงแก่นนคร
      ในเมือง, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      ฿20,450/เดือน (฿89/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วราสิริ บึงแก่นนคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 230 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วราสิริ บึงแก่นนคร บนทำเลของ ในเมือง, ขอนแก่น และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2555...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 230 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2555
      วิวเมือง
      สวนส่วนตัว
      ที่จอดรถ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองเก่า, ขอนแก่น, เมืองเก่า, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      Beautiful House Plus New Apartment
      เมืองเก่า, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      ฿23,000/เดือน (฿84/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองเก่า, ขอนแก่น
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 275 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองเก่า, ขอนแก่น และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2552 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาร...
      Details:
      4 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 275 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2552
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      Luxury English-Style Detached House
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      ในเมือง, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      ฿32,000/เดือน (฿178/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ในเมือง, ขอนแก่น
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. อยู่ในทำเล ในเมือง, ขอนแก่น ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿32,000 ต่อเดือน
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 180 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      เตาไมโครเวฟ
      เตาอบ
      ทีวี
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      PS Home 4
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      เมืองเก่า, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      ฿37,000/เดือน (฿205/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองเก่า, ขอนแก่น
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองเก่า, ขอนแก่น ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿37,000 ต่อเดือน
      Details:
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      จองยูนิตที่ต้องการง่ายๆ ปลอดภัย ผ่านระบบออนไลน์ของเรา กับระบบการชำระเงิน ที่เชื่อถือได้ ความปลอดภัยระดับสากล
      Grandio brand new house for rent
      ประกาศเมื่อ 1 วันที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
      ในเมือง, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      ฿40,000/เดือน (฿286/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ในเมือง, ขอนแก่น
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 140 ตรม. อยู่ในทำเล ในเมือง, ขอนแก่น ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿40,000 ต่อเดือน
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 140 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      เครื่องซักผ้า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
      4BR Single Detached House for Rent
      ในเมือง, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      ฿50,000/เดือน (฿76/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ในเมือง, ขอนแก่น
      ให้เช่าบ้านเดี่ยวหลังใหญ่พร้อมเฟอร์นิเจอร์สุดหรู  ทำเลทองริมบึงแก่นนครพร้อมห้องคาราโอเกะส่วนตัว  4 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ 2 ห้อง 1 ห้องทานข้าว   1 ห้องโถงใหญ่ 1 ห้องคาราโอเกะ 1 ห้องทำงา...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 656 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      เราพร้อมให้คำแนะนำกับคุณในทุกวัน ด้วยทีมงานมากประสบการณ์
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บ้านเป็ด, ขอนแก่น, บ้านเป็ด, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      Luxury house with private pool
      ประกาศเมื่อ 1 วันที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
      บ้านเป็ด, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
      ฿60,000/เดือน (฿120/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บ้านเป็ด, ขอนแก่น
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านเป็ด, ขอนแก่น ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 500 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      คนดูแลสระว่ายน้ำ
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • 1
      1 - 9 จาก 9 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ขอนแก่น

      ดูบ้านเดี่ยวเพิ่มเติมในทำเลของขอนแก่น

      เมืองขอนแก่น
      เมืองขอนแก่น
      มี 9 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿12K - ฿60K
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านเดี่ยวในขอนแก่น

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านเดี่ยวในขอนแก่น คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน ขอนแก่น

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในขอนแก่น

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน ขอนแก่น

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน ขอนแก่น อยู่ที่ ฿18,500 ค่าเช่าเฉลี่ยใน ขอนแก่น อยู่ที่ ฿18,500 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ขอนแก่น อยู่ที่ ฿196 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ขอนแก่น อยู่ที่ ฿196 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 9 ยูนิตใน ขอนแก่น ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 9 ยูนิตใน ขอนแก่น

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน ขอนแก่น ตามขนาดห้องนอน

      จำนวนห้องนอน ค่าเช่าเฉลี่ยต่อเดือน 1 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 5 ยูนิต) ฿22,600 2 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 12 ยูนิต) ฿9,370 3 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 23 ยูนิต) ฿22,100 4 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 9 ยูนิต) ฿32,200 5 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 1 ยูนิต) ฿45,000

      ภาพรวมของ บ้านเดี่ยว ใน ขอนแก่น

      ขอนแก่น เป็นจังหวัดขนาดใหญ่ มีพื้นที่ทั้งหมดจำนวน 10,610 ตารางกิโลเมตร พื้นที่แนวเขตติตต่อกับหลายจังหวัด ซึ่งมีจำนวนอำเภออยู่ 26 อำเภอ ซึ่งประชากรใน ขอนแก่น ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 1,802,872 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 887,501 คน และผู้หญิง จำนวน 915,371 คน และถ้าลองเทียบกับขนาดของพื้นที่แล้ว ก็จะเห็นได้ว่ามีความหนาแน่นมาก ของประชากรในจังหวัด เพราะมีตัวเลขของอัตราความหนาแน่นประชากรมาก อยู่ที่ 170 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร

      ค่าเช่าเฉลี่ยของ บ้านเดี่ยว ใน ขอนแก่น ตกอยู่ในราคาประมาณที่ ฿25,900 บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เหมาะกับผู้ที่รายได้ไม่มากนัก และมองหาบ้านเดี่ยวให้เช่า ในราคาที่ไม่แพง แต่อาจจะเจอขนาดบ้านเดี่ยวที่เล็กหน่อย เหมาะกับการอยู่ไม่เกิน 2 คน เพราะจะได้แค่ระดับ ห้องสตูดิโอ หรือ 1 ห้องนอนเท่านั้น ด้วยราคาต่อตร.ม. ในระดับราคา ฿39,600 บาทนี้ ถือว่าค่อนข้างคุ้มค่าให้การซื้อ แต่อาจจะได้บ้านเดี่ยว ที่อยู่ในทำเลไม่ดีนัก ต้องใช้เวลาในการเดินทาง ค่อนข้างไกลกว่าจะถึงสถานที่สำคัญๆ เช่น โรงพยาบาล โรงเรียน หรือ ห้างสรรพสินค้า รวมถึงระยะเวลาการก่อสร้าง ที่คาดว่าจะผ่านมานานพอประมาณแล้ว รวมถึงวัสดุก่อสร้างที่อาจจะใช้เกรดค่อนข้างดีระดับหนึ่งในการก่อสร้างด้วย ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศเช่าใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 45 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ บ้านเดี่ยว ใน ขอนแก่น

      สำหรับ บ้านเดี่ยว ใน ขอนแก่น นี้ส่วนใหญ่จะเป็นประเภท 3 ห้องนอนเป็นหลัก และท๊อป 5 บ้านเดี่ยว ที่ถูกค้นหาสูงที่สุด คือ
      • 1. เลขที่ยูนิต: U5370597 - Single house for rent, ready to move in, behind Khon Kaen Central Stadium, easy access ตั้งอยู่ในพื้นที่ ในเมือง, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น ขนาด 2 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 128 ตรม. ค่าเช่า ฿10,000 ต่อเดือน
      • 2. เลขที่ยูนิต: U1875704 - Pimanchon 2 ตั้งอยู่ในพื้นที่ ในเมือง, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น ขนาด 2 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 130 ตรม. ค่าเช่า ฿9,000 ต่อเดือน
      • 3. เลขที่ยูนิต: U1655018 - Townhouse for Sale and Rent in Nai Mueang ตั้งอยู่ในพื้นที่ ในเมือง, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น ขนาด 4 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 230 ตรม. ค่าเช่า ฿12,000 ต่อเดือน