เชียงใหม่
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ใน พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
(มี บ้านเดี่ยว 38)
ดูรูปทั้งหมด
2 stories Home office with land Soi. Sukhumvit 64
บางจาก, พระโขนง
฿120,000/เดือน
(฿299/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿120,000 ต่อเด...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวโล่งๆ
ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
ระเบียง
เพดานสูงสองชั้น
โคมไฟระย้า
สถานะการเช่า: 31 ธ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Newly Built Private Pool Villa in Sukhumvit are Nordic Style
บางจาก, พระโขนง
฿195,000/เดือน
(฿512/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 380 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2568 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
380 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 0.59 กม.
สร้างเสร็จ 2568
เครื่องซักผ้า
สถานะการเช่า: 1 ธ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Newly Built Private Pool Villa in Sukhumvit 54 Nordic Style
บางจาก, พระโขนง
฿195,000/เดือน
(฿512/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
380 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 0.59 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เครื่องซักผ้า
สถานะการเช่า: 16 พ.ย. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เจนทริ สุขุมวิท
บางจาก, พระโขนง
฿200,000/เดือน
(฿445/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เจนทริ สุขุมวิท
The Gentry Sukhumvit (เดอะ เจนทริ สุขุมวิท)โครงการบ้านแฝดและบ้านเดี่ยวสุดหรู 3 ชั้นที่ได้รับการดีไซน์อย่างพิถีพิถันทุกตารางนิ้วในสไตล์ "Brooklyn New York" ที่ผสมผสานความ Modern Luxury ได้อย่างลงตัว ซึ...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
448 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 1.81 กม.
แบบ Low Rise
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เจนทริ สุขุมวิท
บางจาก, พระโขนง
฿250,000/เดือน
(฿536/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เจนทริ สุขุมวิท
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
465 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 1.81 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เจนทริ สุขุมวิท
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางจาก, พระโขนง
฿250,000/เดือน
฿300,000 /เดือน
(฿536/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เจนทริ สุขุมวิท
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
465 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 1.81 กม.
แบบ Low Rise
วิวสวนสาธารณะ
วิวสวน
ไปสถานี BTS/MRT ได้
จากุซซี่
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 พ.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เจนทริ สุขุมวิท
บางจาก, พระโขนง
฿250,000/เดือน
(฿691/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เจนทริ สุขุมวิท
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
361 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 1.81 กม.
แบบ Low Rise
เพดานสูงสองชั้น
โคมไฟระย้า
ห้องสมุดหรือห้องอ่านหนังสือ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เจนทริ สุขุมวิท
บางจาก, พระโขนง
฿250,000/เดือน
(฿536/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เจนทริ สุขุมวิท
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
465 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 1.81 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
31 - 38 จาก 38 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
พระโขนง
ดูบ้านเดี่ยวเพิ่มเติมในทำเลของพระโขนง
บางจาก
มี 37 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20K - ฿249K
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านเดี่ยวในพระโขนง
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
1
สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
฿12,968
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
2
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
฿12,968
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 40 โครงการ สำหรับบ้านเดี่ยวในพระโขนง
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง