• เชียงใหม่

      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ใน กระบี่

      (มี บ้านเดี่ยว 6)

      เปิดแผนที่
      เมืองกระบี่
      มีบ้านเดี่ยว 6
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อ่าวนางการ์เด้น วิลล่า, อ่าวนาง, เมืองกระบี่, กระบี่
      อ่าวนางการ์เด้น วิลล่า
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      อ่าวนาง, เมืองกระบี่, กระบี่
      ฿65,000/เดือน (฿260/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อ่าวนางการ์เด้น วิลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อ่าวนางการ์เด้น วิลล่า บนทำเลของ อ่าวนาง, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว น...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 2.5 กม.
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กระบี่ใหญ่, กระบี่, กระบี่ใหญ่, เมืองกระบี่, กระบี่
      Rare luxury home in the heart of Krabi Spacious
      อัพเดทล่าสุด 7 ชั่วโมงที่แล้ว
      กระบี่ใหญ่, เมืองกระบี่, กระบี่
      ฿80,000/เดือน (฿200/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กระบี่ใหญ่, กระบี่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล กระบี่ใหญ่, กระบี่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวเมือง
      วิวสวน
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      เตาอบ
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 7 ชั่วโมงที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล อ่าวนาง, กระบี่, อ่าวนาง, เมืองกระบี่, กระบี่
      Available May 1 - Luxury 4BR Pool Villa with Garden for Rent
      อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
      อ่าวนาง, เมืองกระบี่, กระบี่
      ฿80,000/เดือน (฿278/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล อ่าวนาง, กระบี่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 288 ตรม. อยู่ในทำเล อ่าวนาง, กระบี่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2544 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่รา...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 288 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2544
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านนินญา กระบี่, กระบี่ใหญ่, เมืองกระบี่, กระบี่
      บ้านนินญา กระบี่
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      กระบี่ใหญ่, เมืองกระบี่, กระบี่
      ฿95,000/เดือน (฿328/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านนินญา กระบี่
      บ้านนินญา กระบี่ คือที่พักอาศัยที่ผสมผสานความสะดวกสบายสมัยใหม่เข้ากับเสน่ห์ของการใช้ชีวิตท่ามกลางธรรมชาติอย่างลงตัว โดดเด่นด้วยดีไซน์ที่โปร่งโล่ง ทันสมัย และพื้นที่ใช้สอยที่กว้างขวาง รองรับการอยู่อาศั...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 290 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      กำลังก่อสร้าง
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      เตาอบ
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เขาทอง, กระบี่, เขาทอง, เมืองกระบี่, กระบี่
      Kunstone Villa 4BR
      เขาทอง, เมืองกระบี่, กระบี่
      ฿120,000/เดือน (฿632/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เขาทอง, กระบี่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 190 ตรม. อยู่ในทำเล เขาทอง, กระบี่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 190 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2566
      วิวทะเลสาป
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      Luxurious Private Villa for Sale A Rare Tropical Retreat
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      อ่าวนาง, เมืองกระบี่, กระบี่
      ฿153,000/เดือน (฿264/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล อ่าวนาง, กระบี่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 580 ตรม. อยู่ในทำเล อ่าวนาง, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿153,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 580 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 2.71 กม.
      ระเบียง
      สถานะการเช่า: ว่าง
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      สามารถเสนอราคาค่าเช่าที่คุณต้องการ ไปหาเจ้าของบ้านได้โดยตรง
      • 1
      1 - 6 จาก 6 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กระบี่

      ดูบ้านเดี่ยวเพิ่มเติมในทำเลของกระบี่

      เมืองกระบี่
      เมืองกระบี่
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿65K - ฿153K
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านเดี่ยวในกระบี่

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      1
      เดอะ เมดเดล กระบี่ ทาว์น
      ทับปริก, เมืองกระบี่, กระบี่
      ฿64,909 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 41 โครงการ สำหรับบ้านเดี่ยวในกระบี่ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน กระบี่

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในกระบี่

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน กระบี่

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน กระบี่ อยู่ที่ ฿26,000 ค่าเช่าเฉลี่ยใน กระบี่ อยู่ที่ ฿26,000 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน กระบี่ อยู่ที่ ฿295 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน กระบี่ อยู่ที่ ฿295 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 6 ยูนิตใน กระบี่ ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 6 ยูนิตใน กระบี่

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน กระบี่ ตามขนาดห้องนอน

      จำนวนห้องนอน ค่าเช่าเฉลี่ยต่อเดือน สตูดิโอ (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 2 ยูนิต) ฿25,000 1 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 13 ยูนิต) ฿14,500 2 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 15 ยูนิต) ฿26,400 3 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 14 ยูนิต) ฿52,000 4 ห้องนอน (ดูบ้านเดี่ยวทั้ง 6 ยูนิต) ฿98,800

      ภาพรวมของ บ้านเดี่ยว ใน กระบี่

      กระบี่ ถือเป็นจังหวัดขนาดไม่ใหญ่มาก โดยมีพื้นที่ทั้งหมด 4,972 ตร.กม. ซึ่งเป็นจังหวัดที่มีแค่ 8 อำเภอ ซึ่งประชากรใน กระบี่ ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 476,739 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 236,790 คน และผู้หญิง จำนวน 239,949 คน โดยหากเทียบกับขนาดพื้นที่ของจังหวัดกระบี่แล้ว จะเห็นได้ว่ามีการกระจายตัวของประชากรกันอย่างค่อนข้างหลวม เพราะมีความหนาแน่นของประชากรที่ไม่มากนัก โดยมีจำนวน 96 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร เท่านั้น

      ค่าเช่าเฉลี่ยของ บ้านเดี่ยว ใน กระบี่ ตกอยู่ในราคาประมาณที่ ฿40,000 บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เหมาะกับผู้ที่รายได้ไม่มากนัก และมองหาบ้านเดี่ยวให้เช่า ในราคาที่ไม่แพง แต่อาจจะเจอขนาดบ้านเดี่ยวที่เล็กหน่อย เหมาะกับการอยู่ไม่เกิน 2 คน เพราะจะได้แค่ระดับ ห้องสตูดิโอ หรือ 1 ห้องนอนเท่านั้น ด้วยราคาต่อตร.ม. ในระดับราคา ฿42,800 บาทนี้ ถือว่าค่อนข้างคุ้มค่าให้การซื้อ แต่อาจจะได้บ้านเดี่ยว ที่อยู่ในทำเลไม่ดีนัก ต้องใช้เวลาในการเดินทาง ค่อนข้างไกลกว่าจะถึงสถานที่สำคัญๆ เช่น โรงพยาบาล โรงเรียน หรือ ห้างสรรพสินค้า รวมถึงระยะเวลาการก่อสร้าง ที่คาดว่าจะผ่านมานานพอประมาณแล้ว รวมถึงวัสดุก่อสร้างที่อาจจะใช้เกรดค่อนข้างดีระดับหนึ่งในการก่อสร้างด้วย โดยใน Klung Baan ณ เวลานี้ มีจำนวนประกาศเช่า ทั้งหมด 55 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ บ้านเดี่ยว ใน กระบี่

      สำหรับ บ้านเดี่ยว ใน กระบี่ นี้ส่วนใหญ่จะเป็นประเภท 3 ห้องนอนเป็นหลัก และท๊อป 5 บ้านเดี่ยว ที่ถูกค้นหาสูงที่สุด คือ
      • 1. เลขที่ยูนิต: U5780310 - Semi detached house furnished Na Thai Soi 7 AoNang Krabi ตั้งอยู่ในพื้นที่ อ่าวนาง, เมืองกระบี่, กระบี่ ขนาด 2 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 112 ตรม. ค่าเช่า ฿25,000 ต่อเดือน
      • 2. เลขที่ยูนิต: U1649462 - Available May 1 - Luxury 4BR Pool Villa with Garden for Rent ตั้งอยู่ในพื้นที่ อ่าวนาง, เมืองกระบี่, กระบี่ ขนาด 4 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 288 ตรม. ค่าเช่า ฿80,000 ต่อเดือน
      • 3. เลขที่ยูนิต: U5345014 - Villa for Sale ตั้งอยู่ในพื้นที่ ไสไทย, เมืองกระบี่, กระบี่ ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 156 ตรม. ค่าเช่า ฿78,000 ต่อเดือน