• เชียงใหม่

      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ใน นนทบุรี

      (มี บ้านเดี่ยว 220)

      เปิดแผนที่
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อัญญ่า ราชพฤกษ์ - นครอินทร์, บางเลน, บางใหญ่, นนทบุรี
      อัญญ่า ราชพฤกษ์ - นครอินทร์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      บางเลน, บางใหญ่, นนทบุรี
      ฿70,000/เดือน (฿479/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อัญญ่า ราชพฤกษ์ - นครอินทร์
      ขายบ้านแฝดใหม่หรูระดับพรีเมียม Anya ราชพฤกษ์ - นครอินทร์ (102 ตร.วา, ทำเลพิเศษ วิวคลองสวยงาม สไตล์ French Country) รายละเอียดทรัพย์: • ขนาดที่ดิน: 102 ตร.ว. • พื้นที่ใช้สอย: 146 ตร.ม. •...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 146 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      MRT 2.11 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เพอร์เฟค เพลส รัตนาธิเบศร์-สถานีไทรม้า, ไทรม้า, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
      เพอร์เฟค เพลส รัตนาธิเบศร์-สถานีไทรม้า
      ไทรม้า, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
      ฿85,000/เดือน (฿462/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เพอร์เฟค เพลส รัตนาธิเบศร์-สถานีไทรม้า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 184 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เพอร์เฟค เพลส รัตนาธิเบศร์-สถานีไทรม้า บนทำเลของ ไทรม้า, นนทบุรี และสร้างเสร็จแ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 184 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      MRT 1.06 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางตลาด, นนทบุรี, บางตลาด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
      For sale/rent: Newly renovated 2-story detached house near Central Pakkret.
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      บางตลาด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
      ฿90,000/เดือน (฿600/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางตลาด, นนทบุรี
      ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น รีโนเวทใหม่ ทำเลทองแจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด ใกล้รถไฟฟ้า สถานที่ใกล้เคียง : ตำบลบางตลาด อำเภอปากเกร็ด นนทบุรี รายละเอียดบ้าน - ขนาดที่ดิน: 66 ตร.ว. - พื้นที่ใช้สอย: 150 ตร.ม. - ฟังก์ชั่น...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2569
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      ชานบ้าน
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางรักน้อย, นนทบุรี, บางรักน้อย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
      office and warehouse
      ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางรักน้อย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
      ฿100,000/เดือน (฿167/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางรักน้อย, นนทบุรี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล บางรักน้อย, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿100,000 ต่อเดือ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 600 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บางกอก บูเลอวาร์ด พระราม 5, มหาสวัสดิ์, บางกรวย, นนทบุรี
      บางกอก บูเลอวาร์ด พระราม 5
      มหาสวัสดิ์, บางกรวย, นนทบุรี
      ฿130,000/เดือน (฿408/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บางกอก บูเลอวาร์ด พระราม 5
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 319 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บางกอก บูเลอวาร์ด พระราม 5 บนทำเลของ มหาสวัสดิ์, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้าน...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 319 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      กำลังก่อสร้าง
      วิวโล่งๆ
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ มาสเตอร์ ราชพฤกษ์ - สะพานมหาเจษฎาบดินทร์ฯ, บางกร่าง, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
      เดอะ มาสเตอร์ ราชพฤกษ์ - สะพานมหาเจษฎาบดินทร์ฯ
      บางกร่าง, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
      ฿150,000/เดือน (฿411/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ มาสเตอร์ ราชพฤกษ์ - สะพานมหาเจษฎาบดินทร์ฯ
      .
      Details:
      3 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 365 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      กำลังก่อสร้าง
      วิวสวน
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาย เพลส แจ้งวัฒนะ-ติวานนท์, บ้านใหม่, ปากเกร็ด, นนทบุรี
      มาย เพลส แจ้งวัฒนะ-ติวานนท์
      บ้านใหม่, ปากเกร็ด, นนทบุรี
      ฿150,000/เดือน (฿7,140/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาย เพลส แจ้งวัฒนะ-ติวานนท์
      ใกล้โรบินสันโรงเรียนหอวังทางด่วนสีสมานตลาดดวงแก้ว
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 21 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2557
      วิวสวน
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ฟรี Wifi
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วัดชลอ, นนทบุรี, วัดชลอ, บางกรวย, นนทบุรี
      LuxuryHouseWithPrivatePoolForRentOrSale #NearCentralWestvill
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      วัดชลอ, บางกรวย, นนทบุรี
      ฿200,000/เดือน (฿500/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วัดชลอ, นนทบุรี
      Spacious luxury single house with private swimming pool, located in prime Ratchaphruek area — only 5 mins to Central Westville   Land 180 sq.wah | Usable area: 400 sq.m. | 3 Bedrooms |...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวโล่งๆ
      ทีวี
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      เดอะ มาสเตอร์ ราชพฤกษ์ - สะพานมหาเจษฎาบดินทร์ฯ
      บางกร่าง, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
      ฿200,000/เดือน (฿473/ตรม.)
        3 Bedrooms (Each with a view balcony; 2nd and 3rd-floor balconies are suitable for parties) 1 Prayer Room or Fitness Room 1 Multipurpose Room 1 Kitchen 5 Bathrooms (1 with a bathtub on the 2nd...
      Details:
      3 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 423 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      กำลังก่อสร้าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พลีโน่ ราชพฤกษ์-รัตนาธิเบศร์, บางกร่าง, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
      พลีโน่ ราชพฤกษ์-รัตนาธิเบศร์
      บางกร่าง, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
      ฿1,950,000/เดือน (฿17,700/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พลีโน่ ราชพฤกษ์-รัตนาธิเบศร์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 110 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พลีโน่ ราชพฤกษ์-รัตนาธิเบศร์ บนทำเลของ บางกร่าง, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาว...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 110 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      MRT 4.58 กม.
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม

      บ้านเดี่ยวให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน นนทบุรี

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      • วิวที่มองเห็น
      ชั้นลอย ดูเพิ่มเติม ชั้นลอย จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ดูเพิ่มเติม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      ไปสถานี BTS/MRT ได้ ดูเพิ่มเติม ไปสถานี BTS/MRT ได้
      วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 6
      • 7
      • 8
      211 - 220 จาก 220 ยูนิต
      1. ไทย
      2. นนทบุรี

      ดูบ้านเดี่ยวเพิ่มเติมในทำเลของนนทบุรี

      ปากเกร็ด
      ปากเกร็ด
      มี 72 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿9.5K - ฿150K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เมืองนนทบุรี
      เมืองนนทบุรี
      มี 51 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿8K - ฿1.95M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บางใหญ่
      บางใหญ่
      มี 32 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿7.5K - ฿70K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บางบัวทอง
      บางบัวทอง
      มี 32 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿8.5K - ฿55K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บางกรวย