• ซื้อ
        • ประเภทอสังหาฯใน โรงเรียนวารีเชียงใหม่อินเตอร์เนชั่นแนล
      • เช่า
        • มีให้เช่าในโรงเรียนวารีเชียงใหม่อินเตอร์เนชั่นแนล
          • ร้านขายของ
        • ตลาดอสังหาฯ ในโรงเรียนวารีเชียงใหม่อินเตอร์เนชั่นแนล
          • เชียงใหม่

      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ใกล้ โรงเรียนวารีเชียงใหม่อินเตอร์เนชั่นแนล, หนองหอย

      (มี บ้านเดี่ยว 12)

      เปิดแผนที่
      หมู่บ้านศิริวัฒนานิเวศน์
      มีบ้านเดี่ยว 1
      หมู่บ้านชัยพฤกษ์
      มีบ้านเดี่ยว 1
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองหอย, เชียงใหม่, หนองหอย
      House for rent in Nong Hoi area, Chiang Mai
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      หนองหอย
      ฿9,000/เดือน (฿163/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองหอย, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 55 ตรม. อยู่ในทำเล หนองหอย, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿9,000 ต่อเดือน
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 55 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวเมือง
      สถานะการเช่า: 30 เม.ย. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ท่าศาลา, เชียงใหม่, ท่าศาลา
      2 Bedrooms 2 Bathrooms Townhouse Near Schools and Markets
      ท่าศาลา
      ฿11,000/เดือน (฿144/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ท่าศาลา, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 76 ตรม. อยู่ในทำเล ท่าศาลา, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿11,000 ต่อเดือน
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 76 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สำนักงานตรวจคนเข้าเมือง 0.82 กม.
      วิวโล่งๆ
      เตาไมโครเวฟ
      ที่จอดรถ
      สถานะการเช่า: 1 พ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
    • คุณจะไม่พลาด! หากมีประกาศบ้านเดี่ยวให้เช่าใหม่ ได้ถูกโพสในทำเล โรงเรียนวารีเชียงใหม่อินเตอร์เนชั่นแนล, หนองหอย
    • บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองหอย, เชียงใหม่, หนองหอย
      Newly Built Townhouse for Sale in Nong Hoi Chiang Mai
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      หนองหอย
      ฿12,000/เดือน (฿75/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองหอย, เชียงใหม่
      ใกล้เมือง เดินทางสะดวกสบาย เข้าออกได้หลายเส้นทาง : เชียงใหม่89 -สภ.แม่ปิง ,ถนนมหิดล โรงเรียนวารี ,วงแหวน ค.เคหะภัณฑ์
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 160 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2563
      วิวเมือง
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 1 พ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      หนองหอย
      ฿13,090/เดือน (฿261/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองหอย, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 50 ตรม. อยู่ในทำเล หนองหอย, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿13,090 ต่อเดือน
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 50 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      เราตรวจสอบบ้านเดี่ยวทุกยูนิตที่ฝากประกาศให้เช่าว่ามีอยู่จริง ใกล้ โรงเรียนวารีเชียงใหม่อินเตอร์เนชั่นแนล บน Klung Baan
      2 Bedrooms 2 Bathrooms Town House Near Chiang Mai 89 Plaza
      หนองหอย
      ฿15,000/เดือน (฿125/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองหอย, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล หนองหอย, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 120 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ศูนย์การค้า 0.25 กม.
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวเมือง
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      สถานะการเช่า: 17 ต.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้านชัยพฤกษ์, หนองหอย
      หมู่บ้านชัยพฤกษ์
      ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      หนองหอย
      ฿18,000/เดือน (฿120/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้านชัยพฤกษ์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านชัยพฤกษ์ บนทำเลของ หนองหอย, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวสวน
      สวนส่วนตัว
      ระเบียง
      ทีวี
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      not-set
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      หนองหอย
      ฿18,000/เดือน (฿150/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองหอย, เชียงใหม่
      Perfectly located in the south-east of Chiang Mai, just 15 minutes from the Old City, this charming townhouse is an ideal home for expat families seeking convenience and comfort. Featuring 2 bedrooms...
      Details:
      วิวเมือง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้านศิริวัฒนานิเวศน์, หนองหอย
      หมู่บ้านศิริวัฒนานิเวศน์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      หนองหอย
      ฿18,000/เดือน (฿150/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้านศิริวัฒนานิเวศน์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านศิริวัฒนานิเวศน์ บนทำเลของ หนองหอย, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม....
      Details:
      สร้างเสร็จ 2557
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ทีวี
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 1 ก.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      สามารถเสนอราคาค่าเช่าที่คุณต้องการ ไปหาเจ้าของบ้านได้โดยตรง
      หนองหอย
      ฿22,000/เดือน (฿549/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองหอย, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 40 ตรม. อยู่ในทำเล หนองหอย, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿22,000 ต่อเดือน
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 40 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      โรงเรียน 0.44 กม.
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      House for rent at Nong Hoi, Mueang Chiang Mai
      หนองหอย
      ฿22,000/เดือน (฿274/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองหอย, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 80 ตรม. อยู่ในทำเล หนองหอย, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿22,000 ต่อเดือน
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 80 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      โรงเรียน 0.61 กม.
      วิวสวน
      ระเบียง
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      ครัว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง

      บ้านเดี่ยวให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน โรงเรียนวารีเชียงใหม่อินเตอร์เนชั่นแนล

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      ชั้นลอย ดูเพิ่มเติม ชั้นลอย ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      Minimal House for Rent in Chiang Mai
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      หนองหอย
      ฿27,000/เดือน (฿166/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองหอย, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 162 ตรม. อยู่ในทำเล หนองหอย, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2566 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 162 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ศูนย์การค้า 0.2 กม.
      สร้างเสร็จ 2566
      เตาไมโครเวฟ
      สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองผึ้ง, เชียงใหม่, หนองผึ้ง
      Single House for Sale and Rent in Nong Phueng
      หนองผึ้ง
      ฿30,000/เดือน (฿214/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองผึ้ง, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 140 ตรม. อยู่ในทำเล หนองผึ้ง, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2537 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาร...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 140 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สวนสาธารณะ 2.42 กม.
      สร้างเสร็จ 2537
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ทีวี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • 1
      1 - 12 จาก 12 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่
      3. เมืองเชียงใหม่
      4. หนองหอย
      5. โรงเรียนวารีเชียงใหม่อินเตอร์เนชั่นแนล

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของโรงเรียนวารีเชียงใหม่อินเตอร์เนชั่นแนล

      หมู่บ้านศิริวัฒนานิเวศน์
      หมู่บ้านศิริวัฒนานิเวศน์
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿18K
      ดูข้อมูลโครงการ
      หมู่บ้านชัยพฤกษ์
      หมู่บ้านชัยพฤกษ์
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿18K
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านเดี่ยวในโรงเรียนวารีเชียงใหม่อินเตอร์เนชั่นแนล

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านเดี่ยวในโรงเรียนวารีเชียงใหม่อินเตอร์เนชั่นแนล คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน โรงเรียนวารีเชียงใหม่อินเตอร์เนชั่นแนล

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในโรงเรียนวารีเชียงใหม่อินเตอร์เนชั่นแนล

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใกล้กับ โรงเรียนวารีเชียงใหม่อินเตอร์เนชั่นแนล