• เชียงใหม่

      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ใกล้ วัดดอนไฟ, บ้านแหวน

      (มี บ้านเดี่ยว 3)

      เปิดแผนที่
      แสนสราญ 4 เดอะ เบลล่า
      มีบ้านเดี่ยว 1
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บ้านแหวน, เชียงใหม่, บ้านแหวน
      2 Bedrooms 2 Bathrooms Near Panyaden International School
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      บ้านแหวน
      ฿15,000/เดือน (฿167/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บ้านแหวน, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 90 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านแหวน, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿15,000 ต่อเดือน...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 90 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวโล่งๆ
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สถานะการเช่า: 30 เม.ย. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองควาย, เชียงใหม่, หนองควาย
      2 Bedrooms House for Rent near Royal Park Rajapruek
      ประกาศเมื่อ 3 วันที่แล้ว
      หนองควาย
      ฿15,000/เดือน (฿151/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองควาย, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 99 ตรม. อยู่ในทำเล หนองควาย, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2569 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 99 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วัด 0.44 กม.
      สร้างเสร็จ 2569
      วิวโล่งๆ
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      เตาอบ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แสนสราญ 4 เดอะ เบลล่า, หนองควาย
      แสนสราญ 4 เดอะ เบลล่า
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      หนองควาย
      ฿28,000/เดือน (฿267/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แสนสราญ 4 เดอะ เบลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 105 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แสนสราญ 4 เดอะ เบลล่า บนทำเลของ หนองควาย, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 105 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2558
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      เริ่มต้นการค้นหาอสังหาริมทรัพย์ที่ชาญฉลาดได้ที่นี่ สำรวจรายการทรัพย์สินที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว และเชื่อมต่อกับผู้เชี่ยวชาญที่คุณไว้วางใจได้
      • 1
      1 - 3 จาก 3 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่
      3. หางดง
      4. บ้านแหวน
      5. วัดดอนไฟ

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของวัดดอนไฟ

      แสนสราญ 4 เดอะ เบลล่า
      แสนสราญ 4 เดอะ เบลล่า
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿28K
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านเดี่ยวในวัดดอนไฟ

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านเดี่ยวในวัดดอนไฟ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน วัดดอนไฟ

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในวัดดอนไฟ

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใกล้กับ วัดดอนไฟ

      ค่าเช่าเฉลี่ยใกล้ วัดดอนไฟ อยู่ที่ ฿40,000 ค่าเช่าเฉลี่ยใกล้ วัดดอนไฟ อยู่ที่ ฿40,000 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้ วัดดอนไฟ อยู่ที่ ฿229 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้ วัดดอนไฟ อยู่ที่ ฿229 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 3 ยูนิตใกล้ วัดดอนไฟ ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 3 ยูนิตใกล้ วัดดอนไฟ