เชียงใหม่
บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ใกล้ หาดลากูน่า, เชิงทะเล
(มี บ้านเดี่ยว 50)
เชิงทะเล
฿90,000/เดือน
(฿405/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า วิลเลจ ทาวน์โฮม
ลากูน่า วิลเลจ ทาวน์โฮม (Laguna Village Townhome) ทาวน์โฮมสุดทันสมัยและหรูหรา ตั้งอยู่ในพื้นที่หาดบางเทา บนทำเลที่มีการพัฒนาแบบเฉพาะตัวในโครงการลากูน่า ภูเก็ต ซึ่งนับเป็นรีสอร์ทที่ดีที่สุดในเอเชีย ภาย...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
222 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.53 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
ฟรี Wifi
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
สถานะการเช่า: 1 ก.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ตาล เรสซิเดนซ์
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿90,000/เดือน
(฿600/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ตาล เรสซิเดนซ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ตาล เรสซิเดนซ์ บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.97 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ยิปมันตรา พูลวิลลา
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿95,000/เดือน
(฿317/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ยิปมันตรา พูลวิลลา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ยิปมันตรา พูลวิลลา บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2560 ...
Details:
2
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.97 กม.
สร้างเสร็จ 2560
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
อ่างอาบน้ำ
คนดูแลสระว่ายน้ำ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Pool villa for rent in choeng thale
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿95,000/เดือน
(฿633/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2566 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเ...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2566
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ตาล เรสซิเดนซ์
เชิงทะเล
฿95,000/เดือน
(฿633/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ตาล เรสซิเดนซ์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.97 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Private Pool Villa for Sale and Rent in Phuket
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿95,000/เดือน
(฿317/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ร...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
กลุ่มพัฒนาอสังหาฯ 1.05 กม.
สร้างเสร็จ 2558
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สวนส่วนตัว
สถานะการเช่า: 5 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า วิลเลจ ทาวน์โฮม
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿95,000/เดือน
(฿475/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.53 กม.
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
คนดูแลสวน
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
มะฮอกกานี พลู วิลล่า
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿100,000/เดือน
(฿1,000/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มะฮอกกานี พลู วิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ มะฮอกกานี พลู วิลล่า บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2562&nb...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.97 กม.
สร้างเสร็จ 2562
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ฟรี Wifi
เตาไมโครเวฟ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
100 Meter to the Beach 2 Bedrooms Hose for Rent in Phuket
เชิงทะเล
฿100,000/เดือน
(฿500/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2563 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วย...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2563
วิวสวน
ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า วิลเลจ ทาวน์โฮม
เชิงทะเล
฿100,000/เดือน
(฿450/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
222 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.53 กม.
สร้างเสร็จ 2552
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า วิลเลจ ทาวน์โฮม
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล
฿100,000/เดือน
(฿450/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
222 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.53 กม.
สร้างเสร็จ 2552
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
2 Bedrooms Horizon Vista Pool vista For Rent
เชิงทะเล
฿120,000/เดือน
(฿377/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 318 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿120,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
318 ตรม.
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
เข้าสู่ระบบ เพื่อใช้งานได้ครบทุกฟีเจอร์ของเรา
คุณจะได้รับส่วนลดค่าเช่าบ้านเดี่ยว ใกล้ หาดลากูน่า
เข้าสู่ระบบ
ลงทะเบียน
ดูรูปทั้งหมด
อัลลามันดา วัน คอนโดมิเนียม บาย โคซี่ เลค
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล
฿120,000/เดือน
(฿1,000/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อัลลามันดา วัน คอนโดมิเนียม บาย โคซี่ เลค
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อัลลามันดา วัน คอนโดมิเนียม บาย โคซี่ เลค บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.54 กม.
สร้างเสร็จ 2536
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
2 Bedrooms Pool Villa in Choeng Thale For Rent
เชิงทะเล
฿125,000/เดือน
(฿622/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 201 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿125,000 ต่อเดือน
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
201 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ซัมบาลา แกรนด์ วิลล่า บาย โคซี่ เลค
เชิงทะเล
฿140,000/เดือน
(฿778/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซัมบาลา แกรนด์ วิลล่า บาย โคซี่ เลค
ไม่รับสัตว์เลี้ยง - no pet allowed มีเครื่องชงกาแฟแบบแคปซูล มีเตารีด มีไดร์เป่าผม จอดรถได้ 1คัน ในบ้าน
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.19 กม.
วิวโล่งๆ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
คนดูแลสวน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า วิลเลจ ทาวน์โฮม
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿160,000/เดือน
(฿661/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
242 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.53 กม.
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ฟรี Wifi
เครื่องซักผ้า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ซัมบาลา แกรนด์ วิลล่า บาย โคซี่ เลค
เชิงทะเล
฿200,000/เดือน
(฿2,200/ตรม.)
ชัมบาลา แกรนด์ วิลล่า (Shambhala Grand Villa) ให้คุณสัมผัสประสบการณ์ใหม่กับการอยู่อาศัยท่ามกลางบรรยากาศที่เงียบสงบ ล้อมรอบไปด้วยธรรมชาติ ด้วยดีไซน์ที่ทันสมัยและการตกแต่งแบบ Fully Furnished ที่มีมาตรฐา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
91 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.19 กม.
สร้างเสร็จ 2556
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ซัมบาลา แกรนด์ วิลล่า บาย โคซี่ เลค
เชิงทะเล
฿200,000/เดือน
(฿833/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 240 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ซัมบาลา แกรนด์ วิลล่า บาย โคซี่ เลค บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
240 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.19 กม.
สร้างเสร็จ 2566
วิวภูเขา
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ซัมบาลา แกรนด์ วิลล่า บาย โคซี่ เลค
เชิงทะเล
฿300,000/เดือน
(฿833/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 360 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ซัมบาลา แกรนด์ วิลล่า บาย โคซี่ เลค บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
360 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.19 กม.
สร้างเสร็จ 2566
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ซาวน่า
สวนส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ซัมบาลา แกรนด์ วิลล่า บาย โคซี่ เลค
เชิงทะเล
฿350,000/เดือน
(฿903/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 387.60 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ซัมบาลา แกรนด์ วิลล่า บาย โคซี่ เลค บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้ว...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
387.60 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.19 กม.
สร้างเสร็จ 2566
วิวภูเขา
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
31 - 50 จาก 50 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ถลาง
เชิงทะเล
หาดลากูน่า
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดลากูน่า
ลากูน่า วิลเลจ ทาวน์โฮม
มี 7 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿88K - ฿160K
ดูข้อมูลโครงการ
ซัมบาลา แกรนด์ วิลล่า บาย โคซี่ เลค
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿140K - ฿350K
ดูข้อมูลโครงการ
มะฮอกกานี พลู วิลล่า
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿70K - ฿100K
ดูข้อมูลโครงการ
ตาล เรสซิเดนซ์
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿85K - ฿95K
ดูข้อมูลโครงการ
โลตัส การ์เดนส์
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿80K
ดูข้อมูลโครงการ
ลากูน่า พาร์ค
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿80K
ดูข้อมูลโครงการ
ยิปมันตรา พูลวิลลา
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿95K
ดูข้อมูลโครงการ
สำราญ เฮ้าส์
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿30K
ดูข้อมูลโครงการ
อัลลามันดา วัน คอนโดมิเนียม บาย โคซี่ เลค
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿120K
ดูข้อมูลโครงการ
บี วิลล่า เวลเนส รีสอร์ต ภูเก็ต
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿75K
ดูข้อมูลโครงการ
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านเดี่ยวในหาดลากูน่า
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านเดี่ยวในหาดลากูน่า
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง