บ้าน สตูดิโอ ให้เช่า ใน เชียงใหม่
(มี บ้าน 222)
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for Rent Near by Ruam Choke Market
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ฟ้าฮ่าม, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
฿28,000/เดือน
(฿156/ตรม.)
ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ฟ้าฮ่าม, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. อยู่ในทำเล ฟ้าฮ่าม, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿28,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ศูนย์การค้า 0.08 กม.
วิวสวน
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สกาย บรีซ คอนโด
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
฿32,500/เดือน
(฿382/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ สกาย บรีซ คอนโด
สกาย บรีซ คอนโด (Sky Breeze Condo) คอนโดมิเนียม Low Rise ใจกลางเมืองเชียงใหม่ เต็มเปี่ยมไปด้วยคุณภาพ บนทำเลที่เป็นศูนย์กลางย่านธุรกิจ แวดล้อมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกที่หลากหลายและครบครัน ไม่ว่าจะเป็น...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
85 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สนามบิน 4.1 กม.
สร้างเสร็จ 2537
แบบ High Rise
ชั้น 2
วิวโล่งๆ
ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
เตาอบ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Prime 2.5 Storeys House in Chiang Mai for Sale and Rent
สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
฿35,000/เดือน
(฿583/ตรม.)
บ้านเดี่ยว สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. อยู่ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿35,000 ต่อเดือน หรือซื...
Details:
สตูดิโอ
3
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
มหาวิทยาลัย 0.52 กม.
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
Office
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 31 ม.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
แคนทารี เทอเรซ
สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
฿35,000/เดือน
(฿327/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ แคนทารี เทอเรซ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 107 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แคนทารี เทอเรซ บนทำเลของ สุเทพ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้...
Details:
สตูดิโอ
107 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สนามบิน 3.18 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Retail Space for Rent – Prime Location near Waroros Market
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ช้างม่อย, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
฿40,000/เดือน
(฿270/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ช้างม่อย, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 148 ตรม. อยู่ในทำเล ช้างม่อย, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿40,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
148 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Retail shop for rent in Nimman Soi 17
ประกาศเมื่อ 8 ชั่วโมงที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 ชั่วโมงที่แล้ว
สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
฿40,000/เดือน
(฿1,250/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 32 ตรม. อยู่ในทำเล สุเทพ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿40,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
32 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ชั่วโมงที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Industrial Factory Warehouse for Sale or Rent in Chiang Mai
มะขุนหวาน, สันป่าตอง, เชียงใหม่
฿55,000/เดือน
฿75,000 /เดือน
(฿33/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล มะขุนหวาน, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 1,680 ตรม. อยู่ในทำเล มะขุนหวาน, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2560 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้แบบสัญญาร...
Details:
สตูดิโอ
6
Bathroom(s)
1,680 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2560
วิวสวน
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for RENT / SALE in San Kamphaeng
ต้นเปา, สันกำแพง, เชียงใหม่
฿70,000/เดือน
฿150,000 /เดือน
(฿61/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ต้นเปา, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 1,148 ตรม. อยู่ในทำเล ต้นเปา, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2557 ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้แบบสัญญาระยะ...
Details:
สตูดิโอ
6
Bathroom(s)
1,148 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
สร้างเสร็จ 2557
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เชียงใหม่การ์เด้นแลนด์
สันทรายน้อย, สันทราย, เชียงใหม่
฿79,000/เดือน
(฿136/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เชียงใหม่การ์เด้นแลนด์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 581 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เชียงใหม่การ์เด้นแลนด์ บนทำเลของ สันทรายน้อย, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม...
Details:
สตูดิโอ
5
Bathroom(s)
581 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
สร้างเสร็จ 2553
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ทรีโอ คอนโด เชียงใหม่
ช้างเผือก, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
฿85,200/เดือน
(฿1,780/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ทรีโอ คอนโด เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 48 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ ทรีโอ คอนโด เชียงใหม่ บนทำเลของ ช้างเผือก, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 25...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
48 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สนามบิน 4.66 กม.
สร้างเสร็จ 2551
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวภูเขา
วิวเมือง
Office
ซาวน่า
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน เชียงใหม่
หนองควาย, หางดง, เชียงใหม่
฿99,000/เดือน
(฿60/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล หนองควาย, เชียงใหม่
ให้เช่าโกดัง ราคาพิเศษ 60 บาท/ตรม. ขนาดพื้นที่ โรง 1 1650 ตารางเมตร โรง 2 1770 ตารางเมตร ตั้งอยู่ในทำเลที่ไม่ไกลจากตัวเมือง อำเภอหางดง รถคอนเทนเนอร์เข้า-ออกสะดว...
Details:
สตูดิโอ
6
Bathroom(s)
1,650 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
อุทยานแห่งชาติ 1.89 กม.
สร้างเสร็จ 2535
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เลอตะวันพลาซ่า
ช้างคลาน, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
฿125,250/เดือน
(฿357/ตรม.)
351 ตรม. Office for rent at เลอตะวันพลาซ่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 351 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เลอตะวันพลาซ่า บนทำเลของ ช้างคลาน, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยรา...
Details:
สตูดิโอ
351 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
แบบ Low Rise
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
...
6
7
8
211 - 222 จาก 222 ยูนิต
ไทย
เชียงใหม่
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของเชียงใหม่
เมืองเชียงใหม่
มี 196 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.5K - ฿125K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สันทราย
มี 15 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.5K - ฿79K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สารภี
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿7.5K - ฿8.5K
ดูทำเลเพิ่มเติม
แม่ริม
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿12K - ฿25K
ดูทำเลเพิ่มเติม
หางดง
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿10.5K - ฿99K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สันกำแพง
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿13.5K - ฿70K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สันป่าตอง
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿55K
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿14,500
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
ดิ เออบาน่า 1
ท่าศาลา, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่
฿22,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
ดอยคำ ฮิลล์ไซด์ 2
น้ำแพร่, หางดง, เชียงใหม่
฿40,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
โฮม อิน พาร์ค
หนองควาย, หางดง, เชียงใหม่
฿30,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
พิมพ์พิชฎา
สันกลาง, สันกำแพง, เชียงใหม่
฿32,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 1014 โครงการ สำหรับบ้านในเชียงใหม่
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง