• เชียงใหม่

      บ้าน สตูดิโอ ให้เช่า ใกล้ วัดชัยมงคล, ช้างคลาน

      (มี บ้าน 9)

      เปิดแผนที่
      ทวินพีคส์
      มีบ้าน 3
      พีคส์ การ์เด้น
      มีบ้าน 1
      ดิ แอสตร้า คอนโด
      มีบ้าน 1
      เลอตะวันพลาซ่า
      มีบ้าน 1
      พิงค์ คอนโด เดอะ เซ็นเตอร์พีซ
      มีบ้าน 1
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ พิงค์ คอนโด เดอะ เซ็นเตอร์พีซ, ช้างคลาน
      พิงค์ คอนโด เดอะ เซ็นเตอร์พีซ
      ช้างคลาน
      ฿11,000/เดือน (฿378/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ พิงค์ คอนโด เดอะ เซ็นเตอร์พีซ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 29 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พิงค์ คอนโด เดอะ เซ็นเตอร์พีซ บนทำเลของ ช้างคลาน, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า คอนโด นี้แบบสัญ...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 29 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชั้น 2
      วิวโล่งๆ
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      มินิมอลลิสต์
      ครัว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล วัดเกต, เชียงใหม่, วัดเกต
      ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล วัดเกต, เชียงใหม่, วัดเกต
      ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล วัดเกต, เชียงใหม่, วัดเกต
      ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล วัดเกต, เชียงใหม่, วัดเกต
      ดูรูปทั้งหมด
      ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล วัดเกต, เชียงใหม่, วัดเกต
      For Rent Prime Commercial Space on Bumrung Rat Road
      อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
      วัดเกต
      ฿12,000/เดือน (฿277/ตรม.)
      ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล วัดเกต, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 43.20 ตรม. อยู่ในทำเล วัดเกต, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿12,000 ต่อเดือน
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 43.20 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      สถานะการเช่า: 1 ก.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
    • คุณจะไม่พลาด! หากมีประกาศบ้านให้เช่าใหม่ ได้ถูกโพสในทำเล วัดชัยมงคล, ช้างคลาน
    • คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ทวินพีคส์, ช้างคลาน
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ทวินพีคส์, ช้างคลาน
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ทวินพีคส์, ช้างคลาน
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ทวินพีคส์, ช้างคลาน
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ทวินพีคส์, ช้างคลาน
      ทวินพีคส์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ช้างคลาน
      ฿16,000/เดือน (฿355/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ทวินพีคส์
      Twin Peaks คอนโดมิเนียมสุดหรู โลว์ไรส์ ด้วยสถาปัตยกรรมการออกแบบสไตล์บูติค ในทำเลใจกลางเมืองเชียงใหม่ ภายใต้บรรยากาศที่เงียบสงบและให้ความเป็นส่วนตัวของผู้อาศัย โดยมีสิ่งอำนวยความสะดวกบนพื้นที่ส่วนกลาง...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 45 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ทวินพีคส์, ช้างคลาน
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ทวินพีคส์, ช้างคลาน
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ทวินพีคส์, ช้างคลาน
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ทวินพีคส์, ช้างคลาน
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ทวินพีคส์, ช้างคลาน
      ทวินพีคส์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ช้างคลาน
      ฿18,000/เดือน (฿399/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ทวินพีคส์
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 45 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ Low Rise
      ชั้น 4
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวโล่งๆ
      Office
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      ระเบียง
      สถานะการเช่า: 1 ก.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      สามารถเสนอราคาค่าเช่าที่คุณต้องการ ไปหาเจ้าของบ้านได้โดยตรง
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ทวินพีคส์, ช้างคลาน
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ทวินพีคส์, ช้างคลาน
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ทวินพีคส์, ช้างคลาน
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ทวินพีคส์, ช้างคลาน
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ทวินพีคส์, ช้างคลาน
      ทวินพีคส์
      อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      ช้างคลาน
      ฿20,000/เดือน (฿443/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ทวินพีคส์
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 45 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ดิ แอสตร้า คอนโด, ช้างคลาน
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ดิ แอสตร้า คอนโด, ช้างคลาน
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ดิ แอสตร้า คอนโด, ช้างคลาน
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ดิ แอสตร้า คอนโด, ช้างคลาน
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ดิ แอสตร้า คอนโด, ช้างคลาน
      ดิ แอสตร้า คอนโด
      ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
      ช้างคลาน
      ฿25,000/เดือน (฿445/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ดิ แอสตร้า คอนโด
      Fully furnished ready to move in.
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 56 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2560
      แบบ High Rise
      ชั้น 14
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ดูบ้านจริงออนไลน์ ด้วยวิดีโอทัวร์
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ พีคส์ การ์เด้น, ช้างคลาน
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ พีคส์ การ์เด้น, ช้างคลาน
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ พีคส์ การ์เด้น, ช้างคลาน
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ พีคส์ การ์เด้น, ช้างคลาน
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ พีคส์ การ์เด้น, ช้างคลาน
      พีคส์ การ์เด้น
      ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      ช้างคลาน
      ฿28,000/เดือน (฿537/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ พีคส์ การ์เด้น
      พีคส์ การ์เด้น (Peaks Garden)คอนโดหรูระดับไฮเอนด์ย่านธุรกิจในตัวเมืองเชียงใหม่ใกล้ชิดธรรมชาติ เต็มไปด้วยแมกไม้นานาพรรณเพื่อเติมเต็มความเขียวขจีให้ชุ่มฉ่ำได้อย่างลงตัว พีคส์ การ์เด้น (Peaks Garden) คอน...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 52 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2549
      แบบ Low Rise
      ชั้น 7
      ที่จอดรถ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ช้างม่อย, เชียงใหม่, ช้างม่อย
      Retail Space for Rent – Prime Location near Waroros Market
      ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      ช้างม่อย
      ฿40,000/เดือน (฿270/ตรม.)
      พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ช้างม่อย, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 148 ตรม. อยู่ในทำเล ช้างม่อย, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿40,000 ต่อเดือน
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 148 ตรม. Property Type: พื้นที่ค้าปลีก
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ค่าเช่าที่คุ้มค่าที่สุด สำหรับบ้านทุกยูนิตที่คุณสนใจ
      351 ตรม. Office for rent at เลอตะวันพลาซ่า, ช้างคลาน
      351 ตรม. Office for rent at เลอตะวันพลาซ่า, ช้างคลาน
      351 ตรม. Office for rent at เลอตะวันพลาซ่า, ช้างคลาน
      351 ตรม. Office for rent at เลอตะวันพลาซ่า, ช้างคลาน
      ดูรูปทั้งหมด
      351 ตรม. Office for rent at เลอตะวันพลาซ่า, ช้างคลาน
      เลอตะวันพลาซ่า
      ช้างคลาน
      ฿125,250/เดือน (฿356/ตรม.)
      351 ตรม. Office for rent at เลอตะวันพลาซ่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 351 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เลอตะวันพลาซ่า บนทำเลของ ช้างคลาน, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยรา...
      Details:
      สตูดิโอ 351 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      แบบ Low Rise
      วิวเมือง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • 1
      1 - 9 จาก 9 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่
      3. เมืองเชียงใหม่
      4. ช้างคลาน
      5. วัดชัยมงคล

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของวัดชัยมงคล

      ทวินพีคส์
      ทวินพีคส์
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿16K - ฿20K
      ดูข้อมูลโครงการ
      พีคส์ การ์เด้น
      พีคส์ การ์เด้น
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿27.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ดิ แอสตร้า คอนโด
      ดิ แอสตร้า คอนโด
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿24.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เลอตะวันพลาซ่า
      เลอตะวันพลาซ่า
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿125K
      ดูข้อมูลโครงการ
      พิงค์ คอนโด เดอะ เซ็นเตอร์พีซ
      พิงค์ คอนโด เดอะ เซ็นเตอร์พีซ
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿11K

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในวัดชัยมงคล คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง