บ้าน สตูดิโอ ให้เช่า ใกล้ หาดกะรน, กะรน

      (มี บ้าน 40)

      เปิดแผนที่
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด, กะรน
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด, กะรน
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด, กะรน
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด, กะรน
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด, กะรน
      ชิค คอนโด
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      กะรน
      ฿30,000/เดือน ฿33,000 /เดือน (฿682/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด
      ที่สุดแห่งคอนโดทันสมัยพบได้ที่ Chic Condo (ชิค คอนโด) โครงการคอนโดมิเนียมที่ได้รับการออกแบบมาอย่างมีเอกลักษณ์ เพื่อเปิดมุมมองให้ทุกยูนิตสามารถชื่นชมไปกับวิวที่งดงามของอ่าวกะรนและภูเขาได้อย่างเต็มที่ อ...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 44 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.31 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวภูเขา
      วิวสวนสาธารณะ
      ฟรี Wifi
      เครื่องซักผ้า
      ทีวี
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด, กะรน
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด, กะรน
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด, กะรน
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด, กะรน
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด, กะรน
      ชิค คอนโด
      กะรน
      ฿30,000/เดือน (฿671/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด
      ขายคอนโดวิวภูเขา ชั้น 7 บรรยากาศดีมาก   ห้องสวย ฟีลรีสอร์ท เปิดม่านเจอวิวเขียว ๆ สบายตาทุกวัน  เหมาะทั้งอยู่อาศัยเอง และลงทุนปล่อยเช่า   ขนาด 44.70 ตร.ม. ชั้น 7 วิวโล่ง ไม่บล็อกสายตา รา...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 44.70 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.31 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ Low Rise
      ชั้น 7
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด, กะรน
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด, กะรน
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด, กะรน
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด, กะรน
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด, กะรน
      ชิค คอนโด
      ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      กะรน
      ฿30,000/เดือน (฿682/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 44 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.31 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ Low Rise
      ชั้น 4
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      อ่างอาบน้ำ
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด, กะรน
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด, กะรน
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด, กะรน
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด, กะรน
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด, กะรน
      ชิค คอนโด
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      กะรน
      ฿30,000/เดือน (฿666/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 45 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.31 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวภูเขา
      คนดูแลสวน
      ฟรี Wifi
      เครื่องซักผ้า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ โอโซน คอนโดเทล, กะรน
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ โอโซน คอนโดเทล, กะรน
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ โอโซน คอนโดเทล, กะรน
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ โอโซน คอนโดเทล, กะรน
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ โอโซน คอนโดเทล, กะรน
      โอโซน คอนโดเทล
      กะรน
      ฿32,000/เดือน (฿1,070/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ โอโซน คอนโดเทล
      Ozone Condotel (โอโซน คอนโดเทล) คือคอนโดเทลในฝันที่ทุกคนกำลังตามหา ซึ่งมาพร้อมกับสิ่งอำนวยความสะดวกอย่างครบครัน ไม่ว่าจะเป็น สระว่ายน้ำแบบอินฟินิตี้บนชั้นดาดฟ้า พร้อมด้วยวิวอันตระการตาของอ่าวกะตะและบร...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 30 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.38 กม.
      สร้างเสร็จ 2559
      แบบ Low Rise
      ชั้น 7
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      ระเบียง
      ฟรี Wifi
      เตาไมโครเวฟ
      สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด, กะรน
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด, กะรน
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด, กะรน
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด, กะรน
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด, กะรน
      ชิค คอนโด
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      กะรน
      ฿35,000/เดือน (฿729/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 48 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.31 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ Low Rise
      ชั้น 4
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ชานบ้าน
      ฟรี Wifi
      เครื่องซักผ้า
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ คิว คอนเซ็ปต์ คอนโดมีเนียม, กะรน
      คิว คอนเซ็ปต์ คอนโดมีเนียม
      กะรน
      ฿35,000/เดือน (฿778/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ คิว คอนเซ็ปต์ คอนโดมีเนียม
      Q Conzept Condominium คอนโดมิเนียมสไตล์โมเดิร์น ทรอปิคอล บนทำเลที่ตั้งใกล้หาดกะตะ หาดกะรน ร้านอาหาร และร้านสะดวกซื้อ ภายในโครงการมีสิ่งอำนวยความสะดวกครบครันทั้งสระว่ายน้ำ ห้องออกกำลังกาย สวนหย่อม และ...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 45 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.34 กม.
      สร้างเสร็จ 2560
      แบบ Low Rise
      วิวสวน
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      ฟรี Wifi
      อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด, กะรน
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด, กะรน
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด, กะรน
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด, กะรน
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด, กะรน
      ชิค คอนโด
      กะรน
      ฿35,000/เดือน (฿795/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 44 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.31 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ Low Rise
      ชั้น 5
      วิวภูเขา
      วิวเมือง
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      เตาไมโครเวฟ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด, กะรน
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด, กะรน
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด, กะรน
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด, กะรน
      ดูรูปทั้งหมด
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด, กะรน
      ชิค คอนโด
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      กะรน
      ฿35,000/เดือน (฿744/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชิค คอนโด
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 47 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1.31 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต, กะรน
      พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต, กะรน
      พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต, กะรน
      พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต, กะรน
      ดูรูปทั้งหมด
      พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต, กะรน
      Retail Space For Rent
      กะรน
      ฿200,000/เดือน (฿1,670/ตรม.)
      พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล กะรน, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿200,000 ต่อเดือน
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 120 ตรม. Property Type: พื้นที่ค้าปลีก
      ชายหาด 0.87 กม.
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง

      บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน หาดกะรน

      • ภายในตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      • วิวที่มองเห็น
      จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      ติดริมชายหาด ดูเพิ่มเติม ติดริมชายหาด
      วิวทะเล ดูเพิ่มเติม วิวทะเล วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 40 จาก 40 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. เมืองภูเก็ต
      4. กะรน
      5. หาดกะรน

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดกะรน

      เดอะ บีช คอนโดเทล
      เดอะ บีช คอนโดเทล
      มี 16 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿17K - ฿25K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ชิค คอนโด
      ชิค คอนโด
      มี 10 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿23K - ฿35K
      ดูข้อมูลโครงการ
      โอโซน คอนโดเทล
      โอโซน คอนโดเทล
      มี 7 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K - ฿32K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ซี แอนด์ สกาย
      ซี แอนด์ สกาย
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿22K
      ดูข้อมูลโครงการ
      คิว คอนเซ็ปต์ คอนโดมีเนียม
      คิว คอนเซ็ปต์ คอนโดมีเนียม
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿35K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ยูโทเปีย กะรน