บ้าน สตูดิโอ ให้เช่า ใน ป่าตอง, กะทู้

      (มี บ้าน 100)

      เปิดแผนที่
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ดิ เอ็มเมอรัล เทอเรซ, ป่าตอง
      ดิ เอ็มเมอรัล เทอเรซ
      ป่าตอง
      ฿39,000/เดือน (฿974/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ดิ เอ็มเมอรัล เทอเรซ
      The Emerald Terrace (ดิ เอ็มเมอรัล เทอเรซ)อิสระการพักผ่อน ในแบบที่คุณต้องการ กับที่พักตากอากาศดีไซน์สุดคลู ไม่เหมือนใคร "ดิ เอ็มเมอรัล เทอเรซ" คอนโดมิเนียมสไตล์โมเดิร์นอาร์ท ตั้งอยู่บนทำเล ที่รายล้อมไ...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 40 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.04 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 5
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ระเบียง
      ฟรี Wifi
      เตาไมโครเวฟ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เบย์ชอร์ โอเชี่ยน วิว คอนโดมิเนียม, ป่าตอง
      เบย์ชอร์ โอเชี่ยน วิว คอนโดมิเนียม
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      ป่าตอง
      ฿39,999/เดือน (฿888/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เบย์ชอร์ โอเชี่ยน วิว คอนโดมิเนียม
      Bayshore Ocean View ตั้งอยู่ในทำเลพื้นที่ตำบลป่าตอง แหล่งรวมความบันเทิง และสิ่งอำนวยความสะดวก ที่ครบวงจรไม่ว่าจะเป็นตลาด ห้างสรรพสินค้า ชายหาดป่าตอง และจุดไฮไลท์ของที่นี่คือ ซอยบางลาที่เต็มไปด้วยแสงสี...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 45 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.53 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 6
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ติดริมชายหาด
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ภูเก็ต พาเลซ, ป่าตอง
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ภูเก็ต พาเลซ, ป่าตอง
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ภูเก็ต พาเลซ, ป่าตอง
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ภูเก็ต พาเลซ, ป่าตอง
      ดูรูปทั้งหมด
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ภูเก็ต พาเลซ, ป่าตอง
      ภูเก็ต พาเลซ
      ป่าตอง
      ฿40,000/เดือน (฿726/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ภูเก็ต พาเลซ
      ภูเก็ต พาเลส (Phuket Palace), คอนโดมิเนียม ตั้งอยู่ในย่านหาดป่าตอง ซึ่งเป็นชายทะเลชื่อดังที่สุดในจังหวัดภูเก็ต และเป็นที่นิยมของนักท่องเที่ยวชาวต่างชาติ โดยโครงการตั้งห่างจากหาดป่าตองประมาณ 1 กิโลเมตร...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 55 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 2.21 กม.
      สร้างเสร็จ 2535
      แบบ High Rise
      ชั้น 14
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ระเบียง
      ฟรี Wifi
      เครื่องซักผ้า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ แอบโซลูท ทวินแซนด์ 2, ป่าตอง
      แอบโซลูท ทวินแซนด์ 2
      ป่าตอง
      ฿50,000/เดือน (฿908/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ แอบโซลูท ทวินแซนด์ 2
      ค้นพบนิยามใหม่แห่งการพักผ่อนไปกับ "Absolute Twin Sands II (แอบโซลูท ทวิน แซนด์ เฟส 2)" คอนโดมิเนียมสไตล์ลักซ์ชัวรี่รีสอร์ท ที่จะเปิดประสบการณ์การพักอาศัยอย่างเหนือระดับบนเกาะภูเก็ต เกาะสวรรค์แห่งท้องท...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 55 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.5 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 4
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ระเบียง
      ทีวี
      เคเบิลทีวี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      ดิ เอ็มเมอรัล เทอเรซ
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      ป่าตอง
      ฿50,725/เดือน (฿1,300/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ดิ เอ็มเมอรัล เทอเรซ
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 39 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.04 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 4
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เบย์ชอร์ โอเชี่ยน วิว คอนโดมิเนียม, ป่าตอง
      เบย์ชอร์ โอเชี่ยน วิว คอนโดมิเนียม
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      ป่าตอง
      ฿60,000/เดือน (฿1,500/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เบย์ชอร์ โอเชี่ยน วิว คอนโดมิเนียม
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 40 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1.53 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 5
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวภูเขา
      ระเบียง
      รีโนเวทห้องน้ำใหม่
      ฟรี Wifi
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ แอบโซลูท ทวิน แซนด์ 1, ป่าตอง
      แอบโซลูท ทวิน แซนด์ 1
      ป่าตอง
      ฿95,000/เดือน (฿1,820/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ แอบโซลูท ทวิน แซนด์ 1
      แอบโซลูท ทวินแซนด์ 1 (Absolute Twin Sands I) สถานที่พักผ่อนที่ดีที่สุดของคู่รักและครอบครัว ตั้งอยู่ทางชายฝั่งตะวันตกของเกาะ ล้อมรอบไปด้วยบรรยากาศที่สวยงามจากธรรมชาติของทะเลและต้นไม้ โครงการอยู่ระหว่าง...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 52 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.52 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ชาร์ม, ป่าตอง
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ชาร์ม, ป่าตอง
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ชาร์ม, ป่าตอง
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ชาร์ม, ป่าตอง
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ชาร์ม, ป่าตอง
      เดอะ ชาร์ม
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      ป่าตอง
      ฿96,542/เดือน (฿2,160/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ชาร์ม
      The Charm (เดอะ ชาร์ม)ประสบการณ์กับการพักผ่อนอย่างสุปรีดิ์ ตั้งแต่ก้าวแรกที่คุณย่างกรายเข้ามา ก็จะพบกับความสุดพิเศษ จากทางโครงการ ได้สรรค์สร้างความเลิศหรู และบริการต่าง ๆ ที่คุณสามารถมีความสุข ไปกับช่...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 44.60 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.51 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเลบางส่วน
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      Rent-to-Own
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ชาร์ม, ป่าตอง
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ชาร์ม, ป่าตอง
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ชาร์ม, ป่าตอง
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ชาร์ม, ป่าตอง
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ชาร์ม, ป่าตอง
      เดอะ ชาร์ม
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      ป่าตอง
      ฿107,451/เดือน (฿2,100/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ชาร์ม
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 51.12 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.51 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ทาวน์เฮ้าส์ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง
      ทาวน์เฮ้าส์ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง
      ทาวน์เฮ้าส์ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง
      ทาวน์เฮ้าส์ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง
      ดูรูปทั้งหมด
      ทาวน์เฮ้าส์ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง
      Townhouse For Rent in Patong Phuket
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      ป่าตอง
      ฿200,000/เดือน (฿1,450/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 138 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2565 ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ด้วยราค...
      Details:
      สตูดิโอ 1.5 Bathroom(s) 138 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สร้างเสร็จ 2565
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ยิมส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง

      บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ป่าตอง

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      • วิวที่มองเห็น
      จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      ติดริมชายหาด ดูเพิ่มเติม ติดริมชายหาด
      วิวทะเล ดูเพิ่มเติม วิวทะเล วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      91 - 100 จาก 100 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. กะทู้
      4. ป่าตอง

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของป่าตอง

      โรงแรมป่าตอง โซเชียล
      โรงแรมป่าตอง โซเชียล
      มี 24 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿9.99K - ฿15K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ภูเก็ต พาเลซ
      ภูเก็ต พาเลซ
      มี 17 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿25K - ฿39.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      อัสลาน บูทีค อพาร์ทเมนต์
      อัสลาน บูทีค อพาร์ทเมนต์