บ้าน สตูดิโอ ให้เช่า ใน นนทบุรี

      (มี บ้าน 126)

      เปิดแผนที่
      บ้านเดี่ยว สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ตลาดขวัญ, นนทบุรี, ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
      For Rent Horse and land for rent 1022 sqm. Nonthaburi
      ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
      ฿48,000/เดือน ฿95,000 /เดือน (฿240/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ตลาดขวัญ, นนทบุรี
      ให้เช่าบ้าน 582 ตรม ตัวบ้าน200 ตรม เนอสซิ่งโฮม ศูนย์กายภาพ ขายของออนไลน์ ซอยเรวดี แคราย นนทบุรี : 2015  ที่อยู่ - 34 ซอย เรวดี23 ถนน ติวานนท์ ตลาดขวัญ เมืองนนทบุรี นนทบุร...
      Details:
      สตูดิโอ 2 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2558
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ที่จอดรถ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล บางพูด, นนทบุรี, บางพูด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
      Retail space 2nd floor
      บางพูด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
      ฿80,000/เดือน (฿338/ตรม.)
      พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล บางพูด, นนทบุรี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 237 ตรม. อยู่ในทำเล บางพูด, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿80,000 ต่อเดือน
      Details:
      สตูดิโอ 2 Bathroom(s) 237 ตรม. Property Type: พื้นที่ค้าปลีก
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      Retail space 4th floor
      บางพูด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
      ฿80,000/เดือน (฿339/ตรม.)
      พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล บางพูด, นนทบุรี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 236 ตรม. อยู่ในทำเล บางพูด, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿80,000 ต่อเดือน
      Details:
      สตูดิโอ 2 Bathroom(s) 236 ตรม. Property Type: พื้นที่ค้าปลีก
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      Retail space 5th-6th floor
      บางพูด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
      ฿100,000/เดือน (฿321/ตรม.)
      พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล บางพูด, นนทบุรี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 312 ตรม. อยู่ในทำเล บางพูด, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿100,000 ต่อเดือน
      Details:
      สตูดิโอ 4 Bathroom(s) 312 ตรม. Property Type: พื้นที่ค้าปลีก
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      Retail space 1st floor
      บางพูด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
      ฿100,000/เดือน (฿455/ตรม.)
      พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล บางพูด, นนทบุรี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 220 ตรม. อยู่ในทำเล บางพูด, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿100,000 ต่อเดือน
      Details:
      สตูดิโอ 2 Bathroom(s) 220 ตรม. Property Type: พื้นที่ค้าปลีก
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      700 ตรม. Office for rent in นนทบุรี, ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
      This entire three-story building
      ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
      ฿115,000/เดือน (฿164/ตรม.)
      700 ตรม. Office for rent in นนทบุรี
        Rental Fee: ฿115,000 per month Average Price: ฿164 per sq.m. Contract Duration: 3 years Security Deposit: 2 months' rent Advance Rent: 1 month's rent Location Highlights: Corner of Tiwanon S...
      Details:
      สตูดิโอ 9 Bathroom(s) 700 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      ที่จอดรถ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      • 5
      121 - 126 จาก 126 ยูนิต
      1. ไทย
      2. นนทบุรี

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของนนทบุรี

      เมืองนนทบุรี
      เมืองนนทบุรี
      มี 73 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿9 - ฿115K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ปากเกร็ด
      ปากเกร็ด
      มี 39 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿1.7K - ฿100K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บางบัวทอง
      บางบัวทอง
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿5.5K - ฿7K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บางใหญ่
      บางใหญ่
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿7K - ฿32.9K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ไทรน้อย
      ไทรน้อย
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿8.05K - ฿30K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บางกรวย
      บางกรวย
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿7.7K

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      พฤกษ์ภิรมย์รีเจนท์ ปิ่นเกล้า
      บางม่วง, บางใหญ่, นนทบุรี
      ฿30,000 ราคาเริ่มต้น
      5 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 1083 โครงการ สำหรับบ้านในนนทบุรี คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง