บ้าน สตูดิโอ ให้เช่า ใน ชลบุรี
(มี บ้าน 665)
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
฿114,590/เดือน
(฿3,010/ตรม.)
38.06 ตรม. Office for rent at รีจัส ไบรท์ตัน แกรนด์
พื้นที่ทำงานสุดหรู พร้อมวิวทะเลอันงดงาม สัมผัสมาตรฐานใหม่ของการทำงานและการใช้ชีวิต กับพื้นที่สำนักงานระดับพรีเมียมกว่า 1,469 ตารางเมตร พร้อมวิวทะเลแบบพาโนรามาและดาดฟ้าส่วนตัว ตั้งอยู่ภายใน โรงแรมไบรตั...
Details:
สตูดิโอ
38.06 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
ชายหาด 1.37 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Commercial building for rent
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
฿120,000/เดือน
(฿150/ตรม.)
ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿120,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Shop House for Rent in Walking Street, Pattaya
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
฿270,000/เดือน
(฿1,080/ตรม.)
ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿270,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
5
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ติดริมชายหาด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Si Racha Chonburi
เขาคันทรง, ศรีราชา, ชลบุรี
฿280,000/เดือน
(฿233/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล เขาคันทรง, พัทยา
ที่ดิน 4 ไร่ พร้อม โกดัง ขนาด 1,200 ตรว. ให้เช่า ใกล้นิคมปิ่นทอง รายละเอียด - ที่ดินสี่เหลี่ยมผืนผ้า - ติดถนนสาธารณะ 2 ด้าน - ถนนดี รับรองรถทุกขนาด สิ่งอำนวยความสะดวก- พื้นโกดังแข็งแรง -...
Details:
สตูดิโอ
5
Bathroom(s)
1,200 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วัด 15.14 กม.
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse GLOBAL TEK GROUP (THAI) CO., LTD. For Rent
หนองอิรุณ, บ้านบึง, ชลบุรี
฿2,000,000/เดือน
(฿195/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล หนองอิรุณ, พัทยา
โรงงานและโกดังให้เช่า บนถนนพิกัดติดถนน331 ต.หนองอิรุณ อ. บ้านบึง ชลบุรี
Details:
สตูดิโอ
5
Bathroom(s)
10,260 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
โรงเรียน 6.86 กม.
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สถานะการเช่า: 1 ก.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
...
21
22
23
661 - 665 จาก 665 ยูนิต
ไทย
ชลบุรี
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของชลบุรี
พัทยา
มี 585 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.79K - ฿270K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สัตหีบ
มี 40 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿6.5K - ฿111K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองชลบุรี
มี 22 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2.9K - ฿13K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ศรีราชา
มี 21 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5K - ฿280K
ดูทำเลเพิ่มเติม
บ้านบึง
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿2M
ดูทำเลเพิ่มเติม
พานทอง
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K
ทำเลที่ตั้ง
1
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿18,995
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2
บางเสร่ วิลล่า รีสอร์ท
บางเสร่, สัตหีบ, ชลบุรี
฿39,987
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
จอมเทียน บีช คอนโด
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿6,998
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
เวเนเชี่ยน ซิกเนเจอร์ คอนโด รีสอร์ท พัทยา
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿5,998
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
สยามโอเชี่ยน วิว
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿44,985
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 1716 โครงการ สำหรับบ้านในชลบุรี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง