เชียงใหม่
บ้าน สตูดิโอ ให้เช่า ใกล้ วัดพระใหญ่, เมืองพัทยา
(มี บ้าน 70)
แกรนด์ แคริบเบียน
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา
฿20,000/เดือน
(฿580/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ แกรนด์ แคริบเบียน
Grande Caribbean (แกรนด์ แคริบเบียน) คอนโดมิเนียมสไตล์รีสอร์ท บนทำเลศักยภาพแห่งเมืองพัทยา ที่ตั้งอยู่บนถนนทัพพระยาซึ่งเป็นถนนสายหลักที่เชื่อมระหว่างใจกลางเมืองพัทยาและจอมเทียน ที่รายล้อมไปด้วยสถา...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
34.50 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.09 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ระเบียง
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
จอมเทียน ฮิลส์ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม
เมืองพัทยา
฿20,000/เดือน
(฿500/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ จอมเทียน ฮิลส์ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม
Jomtien Hill Resort Condominium (จอมเทียน ฮิลส์ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม)โครงการคอนโดมิเนียมพร้อมเข้าอยู่สไตล์รีสอร์ท ซึ่งได้รับการออกแบบมาอย่างพิถีพิถันให้มีความสวยงามเหนือกาลเวลาในทุกส่วนของโครงการ อีกท...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
40 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.74 กม.
สร้างเสร็จ 2543
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
จอมเทียน ฮิลส์ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม
เมืองพัทยา
฿20,000/เดือน
(฿500/ตรม.)
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
40 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.74 กม.
สร้างเสร็จ 2543
แบบ Low Rise
ชั้น 2
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ไดมอนด์ สวีท รีสอร์ท คอนโดมิเนียม
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
เมืองพัทยา
฿20,000/เดือน
(฿410/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ไดมอนด์ สวีท รีสอร์ท คอนโดมิเนียม
ไดมอนด์ สวีท รีสอร์ท คอนโดมิเนียม - สวรรค์อันหรูหราในหนองปรือของพัทยา ไดมอนด์ สวีท รีสอร์ท คอนโดมิเนียมตั้งอยู่ท่ามกลางเมืองชายฝั่งทะเลที่มีชีวิตชีวาของพัทยาในเขตหนองปรือที่งดงาม ไดมอนด์ สวีท รีสอร์ท...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
48.79 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.81 กม.
สร้างเสร็จ 2556
แบบ Low Rise
ชั้น 5
ระเบียง
สถานะการเช่า: 6 ธ.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ยูนิกซ์ เซาท์ พัทยา
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
เมืองพัทยา
฿22,000/เดือน
(฿815/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ยูนิกซ์ เซาท์ พัทยา
Unixx South Pattaya (ยูนิกซ์ เซาท์ พัทยา) คอนโดมิเนียม High Rise บนทำเลสุดเอ็กซ์คลูซีฟ บริเวณเชิงเขาพระตำหนักที่ทำให้คุณสามารถเพลิดเพลินไปกลับทัศนียภาพแห่งน่านน้ำจากบริเวณแหลมบาลีฮายไปจนถึงหาดพัทยา แล...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
27 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.58 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 36
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
Rent-to-Own
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Rent-to-Own ที่คุณสามารถย้ายเข้าอยู่ได้ทันทีในรูปแบบเหมือนการเช่า และค่าเช่าทุกบาทจะกลายเป็นค่ามัดจำ ซึ่งราคาขายจะยึดวันที่คุณเข้าอยู่ ไม่มีเพิ่มขึ้นตามราคาตลาด
ดูเพิ่มเติม
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
Gap Loan
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Gap Loan ที่ออกแบบมาเพื่อผู้ซื้อที่ขาดเงินเพียงไม่มาก ก็จะสามารถซื้อบ้านได้แล้ว และต้องการสินเชื่อระยะสั้นสำหรับจำนวนที่ขาดไปเท่านั้น
ดูเพิ่มเติม
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สยาม โอเรียนทัล สตาร์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา
฿27,000/เดือน
(฿964/ตรม.)
ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ สยาม โอเรียนทัล สตาร์
Siam Oriental Star สยาม โอเรียนทัล สตาร์ โครงการคุณภาพเยี่ยมจากสยามโอเรียนทัล ที่ประสบความสำเร็จมาแล้วกว่า 10 โครงการ และได้ชื่อว่าเป็นนักพัฒนาชาวฟินแลนด์ที่ใหญ่ที่สุดในประเทศไทย ด้วยประสบการณ์ที่มีคว...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
28 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ชายหาด 1.2 กม.
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวเมือง
ระเบียง
สถานะการเช่า: 1 ก.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for Rent at Pratumnak
เมืองพัทยา
฿30,000/เดือน
(฿1,000/ตรม.)
ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 30 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราค...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ตลาด 0.58 กม.
สร้างเสร็จ 2567
วิวเมือง
ระเบียง
แอร์
สถานะการเช่า: 20 ม.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for Rent at Pratumnak
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา
฿30,000/เดือน
(฿1,000/ตรม.)
ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2567
วิวเมือง
ระเบียง
แอร์
สถานะการเช่า: 1 มี.ค. 2572
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for Rent at Pratumnak
เมืองพัทยา
฿35,000/เดือน
(฿1,170/ตรม.)
ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2567
วิวเมือง
ระเบียง
แอร์
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เอคเซคคิวทิฟ เรสซิเดนซ์ 3
อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
เมืองพัทยา
฿45,000/เดือน
(฿500/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เอคเซคคิวทิฟ เรสซิเดนซ์ 3
เอคเซคคิวทิฟ เรสซิเดนซ์ 3 (Executive Residence 3) โครงการคอนโดมิเนียมโลว์ไรส์ สูง 7 ชั้น ตั้งอยู่บนทำเลที่มีคุณภาพ ซอยราชวรุณ บนเขาพระตำหนัก มีความเป็นส่วนตัวสูง ด้วยจำนวนยูนิตห้องพักที่มีเพียง 40 ยูน...
Details:
สตูดิโอ
1.5
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.7 กม.
สร้างเสร็จ 2554
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวสระว่ายน้ำ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน วัดพระใหญ่
>
1
2
3
61 - 70 จาก 70 ยูนิต
ไทย
ชลบุรี
พัทยา
เมืองพัทยา
วัดพระใหญ่
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของวัดพระใหญ่
ยูนิกซ์ เซาท์ พัทยา
มี 17 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿8K - ฿22K
ดูข้อมูลโครงการ
ไดมอนด์ สวีท รีสอร์ท คอนโดมิเนียม
มี 7 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿10K - ฿20K
ดูข้อมูลโครงการ
ทรี ท็อปส์ พัทยา
มี 6 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿8K - ฿18K
ดูข้อมูลโครงการ
ปาร์ค รอยัล
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿10K - ฿12K
ดูข้อมูลโครงการ
ปาร์ค รอยัล 2
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K
ดูข้อมูลโครงการ
ไฮด์ พาร์ค เรสซิเดนซ์ 2
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿12K - ฿14K
ดูข้อมูลโครงการ
สตาร์ บีช คอนโดเทล
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿12K - ฿13K
ดูข้อมูลโครงการ
สมบัติ พัทยา คอนโดเทล
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿12K - ฿13K
ดูข้อมูลโครงการ
พัทยา ฮิลล์ รีสอร์ท
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿12K - ฿13K
ดูข้อมูลโครงการ
แกรนด์ แคริบเบียน
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿20K
ดูข้อมูลโครงการ
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในวัดพระใหญ่