เชียงใหม่
บ้าน สตูดิโอ ให้เช่า ใน สาทร, กรุงเทพมหานคร
(มี บ้าน 159)
ทุ่งวัดดอน, สาทร
฿120,900/เดือน
(฿929/ตรม.)
129.94 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 129.94 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
129.94 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 18
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน, สาทร
฿124,500/เดือน
(฿937/ตรม.)
132.70 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 132.70 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
132.70 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 25
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน, สาทร
฿131,900/เดือน
(฿1,080/ตรม.)
122.06 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 122.06 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
122.06 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 39
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน, สาทร
฿152,800/เดือน
(฿1,080/ตรม.)
141.44 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 141.44 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
141.44 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 38
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน, สาทร
฿158,100/เดือน
(฿929/ตรม.)
170 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 170 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก....
Details:
สตูดิโอ
170 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 16
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน, สาทร
฿167,150/เดือน
(฿929/ตรม.)
179.68 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 179.68 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
179.68 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 18
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Shop houses in Sathorn Suan Phlu for rent 4 Fl. 995 SQM.
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร
฿200,000/เดือน
(฿201/ตรม.)
ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 995 ตรม. อยู่ในทำเล ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿200,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
4
Bathroom(s)
995 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน, สาทร
฿209,500/เดือน
(฿1,080/ตรม.)
193.97 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 193.97 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
193.97 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 30
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน, สาทร
฿236,200/เดือน
(฿1,230/ตรม.)
192 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 192 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก....
Details:
สตูดิโอ
192 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 41
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน, สาทร
฿240,400/เดือน
(฿1,080/ตรม.)
222.57 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 222.57 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
222.57 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 30
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน สาทร
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
ทุ่งวัดดอน, สาทร
฿241,600/เดือน
(฿929/ตรม.)
259.75 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 259.75 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
259.75 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 22
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน, สาทร
฿241,700/เดือน
(฿929/ตรม.)
259.80 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 259.80 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
259.80 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 16
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร
฿242,000/เดือน
(฿549/ตรม.)
440 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 440 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526&...
Details:
สตูดิโอ
1.5
Bathroom(s)
440 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 6
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน, สาทร
฿249,300/เดือน
(฿929/ตรม.)
268.03 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 268.03 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
268.03 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 28
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร
฿264,000/เดือน
(฿549/ตรม.)
480 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 480 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526&...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
480 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 6
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน, สาทร
฿268,950/เดือน
(฿929/ตรม.)
289.14 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 289.14 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
289.14 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน, สาทร
฿270,200/เดือน
(฿929/ตรม.)
290.50 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 290.50 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
290.50 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 18
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน, สาทร
฿309,800/เดือน
(฿1,080/ตรม.)
286.85 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 286.85 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
286.85 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 38
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน, สาทร
฿311,100/เดือน
(฿929/ตรม.)
334.47 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 334.47 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
334.47 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร
฿313,500/เดือน
(฿549/ตรม.)
570 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 570 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526&...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
570 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร
฿313,500/เดือน
(฿549/ตรม.)
570 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
570 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 7
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน, สาทร
฿316,800/เดือน
(฿929/ตรม.)
340.63 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 340.63 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
340.63 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 25
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน, สาทร
฿333,400/เดือน
(฿1,230/ตรม.)
271.03 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 271.03 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
271.03 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 45
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Building for rent in Sathorn/Yen Akat
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร
฿340,000/เดือน
(฿2,200/ตรม.)
ตึกทั้งหมด สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ตึกทั้งหมด สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 154 ตรม. อยู่ในทำเล ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ตึกทั้งหมด นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿340,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
3
Bathroom(s)
154 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
MRT 0.8 กม.
ชั้น 1
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สถานะการเช่า: 1 เม.ย. 2573
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน, สาทร
฿341,200/เดือน
(฿929/ตรม.)
366.86 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 366.86 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
366.86 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 28
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารปัญจภูมิ
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร
฿354,750/เดือน
(฿549/ตรม.)
645 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 645 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526&...
Details:
สตูดิโอ
3
Bathroom(s)
645 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.74 กม.
MRT 1.1 กม.
สร้างเสร็จ 2526
แบบ High Rise
ชั้น 9
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน, สาทร
฿372,300/เดือน
(฿929/ตรม.)
400.30 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 400.30 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
400.30 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน, สาทร
฿372,600/เดือน
(฿929/ตรม.)
400.61 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 400.61 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
400.61 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 25
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน, สาทร
฿389,200/เดือน
(฿929/ตรม.)
418.49 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 418.49 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
418.49 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
ทุ่งวัดดอน, สาทร
฿438,700/เดือน
(฿929/ตรม.)
471.70 ตรม. Office for rent at เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 471.70 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เอ็มไพร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งวัดดอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
471.70 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.35 กม.
MRT 1.66 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 6
วิวเมือง
วิวสวน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
4
5
6
121 - 150 จาก 159 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
สาทร
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของสาทร
ทุ่งวัดดอน
มี 76 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿8.49K - ฿4.02M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ทุ่งมหาเมฆ
มี 69 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿9.99K - ฿354K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ยานนาวา
มี 14 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿7.99K - ฿30K
ทำเลที่ตั้ง
1
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿37,947
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
2
โฟร์ ซีซั่นส์ ไพรเวท เรสสิเด้นซ์
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿119,833
ราคาเริ่มต้น
6 รีวิว
3
ไนท์บริดจ์ ไพรม์ สาทร
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿16,976
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
เดอะ สุโขทัย เรสซิเด้นซ์
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿99,861
ราคาเริ่มต้น
7 รีวิว
5
เดอะ เมท
ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿44,937
ราคาเริ่มต้น
8 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 141 โครงการ สำหรับบ้านในสาทร
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง