บ้าน สตูดิโอ ให้เช่า ใน ทุ่งมหาเมฆ, สาทร

      (มี บ้าน 69)

      เปิดแผนที่
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ แอสคอทท์ แอมบาสซี่ สาทร แบงค็อก, ทุ่งมหาเมฆ
      แอสคอทท์ แอมบาสซี่ สาทร แบงค็อก
      ทุ่งมหาเมฆ
      ฿85,000/เดือน (฿1,700/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ แอสคอทท์ แอมบาสซี่ สาทร แบงค็อก
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 50 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แอสคอทท์ แอมบาสซี่ สาทร แบงค็อก บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จ...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 50 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      เครื่องซักผ้า
      ทีวี
      ภาพมุมกว้าง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ สาทร111, ทุ่งมหาเมฆ
      ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ สาทร111, ทุ่งมหาเมฆ
      ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ สาทร111, ทุ่งมหาเมฆ
      ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ สาทร111, ทุ่งมหาเมฆ
      ดูรูปทั้งหมด
      ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ สาทร111, ทุ่งมหาเมฆ
      สาทร111
      ทุ่งมหาเมฆ
      ฿115,000/เดือน (฿1,190/ตรม.)
      ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ สาทร111
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 97 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สาทร111 บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซ...
      Details:
      สตูดิโอ 97 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      BTS 0.74 กม.
      MRT 1.53 กม.
      ARL 4.82 กม.
      สร้างเสร็จ 2567
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 31 ต.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร, ทุ่งมหาเมฆ
      Shop houses in Sathorn Suan Phlu for rent 4 Fl. 995 SQM.
      ทุ่งมหาเมฆ
      ฿200,000/เดือน (฿201/ตรม.)
      ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 995 ตรม. อยู่ในทำเล ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿200,000 ต่อเดือน
      Details:
      สตูดิโอ 4 Bathroom(s) 995 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      440 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      440 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      440 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      440 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      ดูรูปทั้งหมด
      440 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      อาคารปัญจภูมิ
      ทุ่งมหาเมฆ
      ฿242,000/เดือน (฿550/ตรม.)
      440 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 440 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526&...
      Details:
      สตูดิโอ 1.5 Bathroom(s) 440 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.74 กม.
      MRT 1.1 กม.
      สร้างเสร็จ 2526
      แบบ High Rise
      ชั้น 6
      วิวเมือง
      ระเบียง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      480 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      480 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      480 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      480 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      ดูรูปทั้งหมด
      480 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      อาคารปัญจภูมิ
      ทุ่งมหาเมฆ
      ฿264,000/เดือน (฿550/ตรม.)
      480 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 480 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526&...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 480 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.74 กม.
      MRT 1.1 กม.
      สร้างเสร็จ 2526
      แบบ High Rise
      ชั้น 6
      วิวเมือง
      ระเบียง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      570 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      570 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      570 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      570 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      ดูรูปทั้งหมด
      570 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      อาคารปัญจภูมิ
      ทุ่งมหาเมฆ
      ฿313,500/เดือน (฿550/ตรม.)
      570 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 570 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526&...
      Details:
      สตูดิโอ 2 Bathroom(s) 570 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.74 กม.
      MRT 1.1 กม.
      สร้างเสร็จ 2526
      แบบ High Rise
      ชั้น 7
      วิวเมือง
      ระเบียง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      570 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      570 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      570 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      570 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      ดูรูปทั้งหมด
      570 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      อาคารปัญจภูมิ
      ทุ่งมหาเมฆ
      ฿313,500/เดือน (฿550/ตรม.)
      570 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 570 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.74 กม.
      MRT 1.1 กม.
      สร้างเสร็จ 2526
      แบบ High Rise
      ชั้น 5
      วิวเมือง
      ระเบียง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ตึกทั้งหมด สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร, ทุ่งมหาเมฆ
      Building for rent in Sathorn/Yen Akat
      ทุ่งมหาเมฆ
      ฿340,000/เดือน (฿2,210/ตรม.)
      ตึกทั้งหมด สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ตึกทั้งหมด สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 154 ตรม. อยู่ในทำเล ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ตึกทั้งหมด นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿340,000 ต่อเดือน
      Details:
      สตูดิโอ 3 Bathroom(s) 154 ตรม. Property Type: ตึกทั้งหมด
      MRT 0.8 กม.
      ชั้น 1
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      สถานะการเช่า: 1 เม.ย. 2573
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      645 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      645 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      645 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      645 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      ดูรูปทั้งหมด
      645 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ , ทุ่งมหาเมฆ
      อาคารปัญจภูมิ
      ทุ่งมหาเมฆ
      ฿354,750/เดือน (฿550/ตรม.)
      645 ตรม. Office for rent at อาคารปัญจภูมิ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 645 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารปัญจภูมิ บนทำเลของ ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2526&...
      Details:
      สตูดิโอ 3 Bathroom(s) 645 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 0.74 กม.
      MRT 1.1 กม.
      สร้างเสร็จ 2526
      แบบ High Rise
      ชั้น 9
      วิวเมือง
      ระเบียง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      61 - 69 จาก 69 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. สาทร
      4. ทุ่งมหาเมฆ

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของทุ่งมหาเมฆ

      เดอะ ซี้ด มิงเกิล
      เดอะ ซี้ด มิงเกิล
      มี 21 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿11K - ฿20K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ศุภาลัย โอเรียนทัล เพลส สาทร-สวนพลู
      ศุภาลัย โอเรียนทัล เพลส สาทร-สวนพลู
      มี 10 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿14K - ฿18K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลุมพินีเพลส สวนพลู-สาทร
      ลุมพินีเพลส สวนพลู-สาทร
      มี 8 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿10K - ฿16K
      ดูข้อมูลโครงการ
      สาธร การ์เด้นส์
      สาธร การ์เด้นส์
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿17K - ฿22K
      ดูข้อมูลโครงการ
      อาคารปัญจภูมิ
      อาคารปัญจภูมิ
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿242K - ฿355K
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้าน สิริ สาทร
      บ้าน สิริ สาทร
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K - ฿20K
      ดูข้อมูลโครงการ
      นารา ไนน์ บาย อีสเทอร์น สตาร์
      นารา ไนน์ บาย อีสเทอร์น สตาร์