เชียงใหม่
บ้าน สตูดิโอ ให้เช่า ใน คลองเตยเหนือ, วัฒนา
(มี บ้าน 189)
คลองเตยเหนือ
฿204,900/เดือน
(฿599/ตรม.)
341.41 ตรม. Office for rent at เดอะ เทรนดี้ ออฟฟิศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 341.41 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เทรนดี้ ออฟฟิศ บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
341.41 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.33 กม.
MRT 0.85 กม.
ARL 2.29 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 24
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร บีบี
คลองเตยเหนือ
฿270,000/เดือน
(฿650/ตรม.)
415 ตรม. Office for rent at อาคาร บีบี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 415 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร บีบี บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้...
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
415 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.53 กม.
BTS 1.02 กม.
ARL 1.25 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่ เพลส
คลองเตยเหนือ
฿279,000/เดือน
(฿781/ตรม.)
357 ตรม. Office for rent at จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่ เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 357 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่ เพลส บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนั...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
357 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.55 กม.
BTS 0.75 กม.
ARL 1.68 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 26
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่ เพลส
คลองเตยเหนือ
฿279,000/เดือน
(฿781/ตรม.)
357 ตรม. Office for rent at จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่ เพลส
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
357 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.55 กม.
BTS 0.75 กม.
ARL 1.68 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 22
ดูรูปทั้งหมด
โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองเตยเหนือ
฿297,500/เดือน
(฿849/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื...
Details:
สตูดิโอ
350 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
MRT 0.51 กม.
BTS 0.89 กม.
ARL 1.26 กม.
แบบ High Rise
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อินเตอร์เชนจ์ 21
คลองเตยเหนือ
฿309,375/เดือน
(฿1,250/ตรม.)
247.50 ตรม. Office for rent at อินเตอร์เชนจ์ 21
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 247.50 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินเตอร์เชนจ์ 21 บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค...
Details:
สตูดิโอ
247.50 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.16 กม.
MRT 0.25 กม.
ARL 1.92 กม.
สร้างเสร็จ 2551
แบบ High Rise
ชั้น 22
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อินเตอร์เชนจ์ 21
คลองเตยเหนือ
฿334,125/เดือน
(฿1,350/ตรม.)
247.50 ตรม. Office for rent at อินเตอร์เชนจ์ 21
Details:
สตูดิโอ
247.50 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.16 กม.
MRT 0.25 กม.
ARL 1.92 กม.
สร้างเสร็จ 2551
แบบ High Rise
ชั้น 22
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
6th อเวนิว สุขุมวิท15
คลองเตยเหนือ
฿350,000/เดือน
(฿2,330/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ 6th อเวนิว สุขุมวิท15
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ 6th อเวนิว สุขุมวิท15 บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเ...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
BTS 0.5 กม.
MRT 0.66 กม.
ARL 1.88 กม.
สร้างเสร็จ 2566
ชั้น 1
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Rooftop for Rent in Sukhumvit
คลองเตยเหนือ
฿1,380,000/เดือน
(฿1,200/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 1,150 ตรม. อยู่ในทำเล คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿1,380,0...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
1,150 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
MRT 0.39 กม.
วิวเมือง
ดาดฟ้า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
...
5
6
7
181 - 189 จาก 189 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
วัฒนา
คลองเตยเหนือ
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของคลองเตยเหนือ
เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม
มี 49 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿30K
ดูข้อมูลโครงการ
แอชตัน อโศก
มี 22 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿23K - ฿44.9K
ดูข้อมูลโครงการ
สุขุมวิท สวีท
มี 19 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿13K - ฿30K
ดูข้อมูลโครงการ
แกรนด์ พาร์ค วิว อโศก
มี 17 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿14K - ฿22K
ดูข้อมูลโครงการ
6th อเวนิว สุขุมวิท15
มี 11 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿27K - ฿350K
ดูข้อมูลโครงการ
15 สุขุมวิท เรสซิเด็นซ์
มี 9 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿12K - ฿18K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ไพร์ม 11
มี 8 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿14K - ฿25K
ดูข้อมูลโครงการ
อินเตอร์เชนจ์ 21
มี 6 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿127K - ฿334K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ เทรนดี้ ออฟฟิศ
มี 6 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿99.2K - ฿205K
ดูข้อมูลโครงการ
ไฮด์ สุขุมวิท 11
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿24K - ฿31K
ดูข้อมูลโครงการ
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในคลองเตยเหนือ
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
1
แอชตัน อโศก
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿21,972
ราคาเริ่มต้น
11 รีวิว
2
บ้าน สิริ เธอร์ตี้ วัน
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿24,969
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
วาลเด้น อโศก
คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร