เชียงใหม่
บ้าน สตูดิโอ ให้เช่า ใน คลองตันเหนือ, วัฒนา
(มี บ้าน 232)
คลองตันเหนือ
฿236,000/เดือน
(฿1,270/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ซีนสเปซ ทองหล่อ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 185 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ซีนสเปซ ทองหล่อ บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม...
Details:
สตูดิโอ
4
Bathroom(s)
185 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
BTS 1.49 กม.
MRT 3.03 กม.
ARL 3.1 กม.
สร้างเสร็จ 2563
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
High Ceiling GF Commercial Space Thonglor 10
คลองตันเหนือ
฿250,000/เดือน
(฿1,920/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 130 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
130 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
ศูนย์การค้า 0.33 กม.
สร้างเสร็จ 2568
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse in soi Sukhumvit 39
คลองตันเหนือ
฿250,000/เดือน
(฿454/ตรม.)
ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 550 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿250,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
5
Bathroom(s)
550 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
BTS 0.1 กม.
วิวเมือง
ลิฟต์ส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse in Thonglor 13 for Sale
คลองตันเหนือ
฿250,000/เดือน
(฿1,250/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿250,000 ต...
Details:
สตูดิโอ
200 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สถานะการเช่า: 15 มิ.ย. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Prime Thonglor 10 for retail F&B with 24 hours concept
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองตันเหนือ
฿250,000/เดือน
(฿1,390/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2553 ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สร้างเสร็จ 2553
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
รีเจ้นท์ ออน เดอะ พาร์ค 3
คลองตันเหนือ
฿256,000/เดือน
(฿698/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ รีเจ้นท์ ออน เดอะ พาร์ค 3
Regent On The Park 3 (รีเจนท์ ออน เดอะ พาร์ค 3) คอนโดมิเนียมพร้อมเข้าอยู่บนทำเลศักยภาพย่านสุขุมวิท ที่รายล้อมไปด้วยสถานที่สำคัญและสิ่งอำนวยความสะดวก ไม่ว่าจะเป็น สถานศึกษา แหล่งชอปปิ้ง ห้างสรรพสินค้าช...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
366 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
BTS 1.66 กม.
MRT 1.96 กม.
ARL 2.31 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 2
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Studio for Rent at Onnut for Rent
คลองตันเหนือ
฿300,000/เดือน
(฿3,000/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿300,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
โรงพยาบาล 0.47 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารโฮมเพลส
คลองตันเหนือ
฿300,000/เดือน
(฿653/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ อาคารโฮมเพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 459 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารโฮมเพลส บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
459 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
BTS 0.81 กม.
MRT 2.08 กม.
ARL 3.49 กม.
แบบ Low Rise
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Retail Space Whole Building for Rent
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองตันเหนือ
฿300,000/เดือน
(฿414/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 723 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿300,000 ต...
Details:
สตูดิโอ
3
Bathroom(s)
723 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
โรงพยาบาล 0.47 กม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อาคารสมัชชาวาณิช 2
คลองตันเหนือ
฿327,750/เดือน
(฿949/ตรม.)
345 ตรม. Office for rent at อาคารสมัชชาวาณิช 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 345 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารสมัชชาวาณิช 2 บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
สตูดิโอ
345 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.43 กม.
MRT 1.08 กม.
ARL 2.94 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 16
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน คลองตันเหนือ
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
คลองตันเหนือ
฿350,000/เดือน
(฿945/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 370 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿350,000 ต...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
370 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
ศูนย์การค้า 0.08 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารสมัชชาวาณิช 2
คลองตันเหนือ
฿363,850/เดือน
(฿949/ตรม.)
383 ตรม. Office for rent at อาคารสมัชชาวาณิช 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 383 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารสมัชชาวาณิช 2 บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
สตูดิโอ
383 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.43 กม.
MRT 1.08 กม.
ARL 2.94 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Commercial Space in Sukhumvit Area with Perfect location
คลองตันเหนือ
฿400,000/เดือน
(฿2,660/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿400,000 ต...
Details:
สตูดิโอ
150 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
ศูนย์การค้า 0.08 กม.
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ลิฟต์ส่วนตัว
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
รีเจ้นท์ ออน เดอะ พาร์ค 3
คลองตันเหนือ
฿410,000/เดือน
(฿697/ตรม.)
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
587 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
BTS 1.66 กม.
MRT 1.96 กม.
ARL 2.31 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สถานะการเช่า: 1 ก.พ. 2572
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Retail Space in soi Sukhumvit 39
คลองตันเหนือ
฿441,089/เดือน
(฿750/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 587.27 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿441,08...
Details:
สตูดิโอ
3
Bathroom(s)
587.27 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
โรงพยาบาล 0.53 กม.
ชั้น 2
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เอส เมโทร
คลองตันเหนือ
฿481,000/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
370 ตรม. Office for rent at เอส เมโทร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 370 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอส เมโทร บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2558&nbs...
Details:
สตูดิโอ
370 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.23 กม.
MRT 1.56 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 21
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เอส เมโทร
คลองตันเหนือ
฿520,000/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
400 ตรม. Office for rent at เอส เมโทร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอส เมโทร บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2558&nbs...
Details:
สตูดิโอ
400 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.23 กม.
MRT 1.56 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Retail Space for Rent
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองตันเหนือ
฿690,000/เดือน
(฿2,090/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 330 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿690,000 ต...
Details:
สตูดิโอ
4
Bathroom(s)
330 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
BTS 0.41 กม.
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ชั้นลอย
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารสมัชชาวาณิช 2
คลองตันเหนือ
฿717,250/เดือน
(฿949/ตรม.)
755 ตรม. Office for rent at อาคารสมัชชาวาณิช 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 755 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารสมัชชาวาณิช 2 บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
สตูดิโอ
755 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.43 กม.
MRT 1.08 กม.
ARL 2.94 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารสมัชชาวาณิช 2
คลองตันเหนือ
฿753,350/เดือน
(฿949/ตรม.)
793 ตรม. Office for rent at อาคารสมัชชาวาณิช 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 793 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารสมัชชาวาณิช 2 บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
สตูดิโอ
793 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.43 กม.
MRT 1.08 กม.
ARL 2.94 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 22
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารสมัชชาวาณิช 2
คลองตันเหนือ
฿902,500/เดือน
(฿949/ตรม.)
950 ตรม. Office for rent at อาคารสมัชชาวาณิช 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 950 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารสมัชชาวาณิช 2 บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
สตูดิโอ
950 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.43 กม.
MRT 1.08 กม.
ARL 2.94 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 10
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Night club in Sukhumvit soi 11 for Rent
คลองตันเหนือ
฿6,000,000/เดือน
(฿1,850/ตรม.)
ตึกทั้งหมด สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ตึกทั้งหมด สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 3,240 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ตึกทั้งหมด นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿6,000,000 ต่อเด...
Details:
สตูดิโอ
5
Bathroom(s)
3,240 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
BTS 1.33 กม.
วิวเมือง
ดาดฟ้า
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
...
6
7
8
211 - 232 จาก 232 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
วัฒนา
คลองตันเหนือ
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของคลองตันเหนือ
ริทึ่ม เอกมัย
มี 17 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20K - ฿34.9K
ดูข้อมูลโครงการ
ไอวี่ ทองหล่อ
มี 13 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18K - ฿34.9K
ดูข้อมูลโครงการ
สโคป พร้อมศรี
มี 13 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿29.5K - ฿37.4K
ดูข้อมูลโครงการ
ควินทารา มาย'เซน พร้อมพงษ์
มี 13 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿12K - ฿18K
ดูข้อมูลโครงการ
โนเบิล โซโล่
มี 12 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿28K
ดูข้อมูลโครงการ
มารุ เอกมัย 2
มี 12 ยูนิต