เชียงใหม่
บ้าน สตูดิโอ ให้เช่า ใกล้ MRT เพชรบุรี, มักกะสัน
(มี บ้าน 301)
มักกะสัน
฿121,800/เดือน
(฿684/ตรม.)
177.74 ตรม. Office for rent at อาคารธนภูมิ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 177.74 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารธนภูมิ บนทำเลของ มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2535&nb...
Details:
สตูดิโอ
177.74 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.75 กม.
ARL 1.13 กม.
BTS 1.47 กม.
สร้างเสร็จ 2535
แบบ High Rise
ชั้น 20
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร บีบี
คลองเตยเหนือ
฿125,000/เดือน
(฿649/ตรม.)
192 ตรม. Office for rent at อาคาร บีบี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 192 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร บีบี บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้...
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
192 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.53 กม.
BTS 1.02 กม.
ARL 1.25 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 20
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารธนภูมิ
มักกะสัน
฿147,700/เดือน
(฿684/ตรม.)
215.53 ตรม. Office for rent at อาคารธนภูมิ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 215.53 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารธนภูมิ บนทำเลของ มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2535&nb...
Details:
สตูดิโอ
215.53 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.75 กม.
ARL 1.13 กม.
BTS 1.47 กม.
สร้างเสร็จ 2535
แบบ High Rise
ชั้น 25
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2
คลองเตยเหนือ
฿150,000/เดือน
(฿585/ตรม.)
256 ตรม. Office for rent at โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 256 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน...
Details:
สตูดิโอ
1.5
Bathroom(s)
256 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.51 กม.
BTS 0.89 กม.
ARL 1.26 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 34
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สิงห์ คอมเพล็กซ์
บางกะปิ
฿169,598/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
130 ตรม. Office for rent at สิงห์ คอมเพล็กซ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 130 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สิงห์ คอมเพล็กซ์ บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2561...
Details:
สตูดิโอ
130 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.2 กม.
ARL 0.64 กม.
BTS 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 31
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สิงห์ คอมเพล็กซ์
บางกะปิ
฿169,598/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
130 ตรม. Office for rent at สิงห์ คอมเพล็กซ์
Details:
สตูดิโอ
130 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.2 กม.
ARL 0.64 กม.
BTS 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สิงห์ คอมเพล็กซ์
บางกะปิ
฿169,884/เดือน
(฿1,290/ตรม.)
131 ตรม. Office for rent at สิงห์ คอมเพล็กซ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 131 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สิงห์ คอมเพล็กซ์ บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2561...
Details:
สตูดิโอ
131 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.2 กม.
ARL 0.64 กม.
BTS 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สิงห์ คอมเพล็กซ์
บางกะปิ
฿169,884/เดือน
(฿1,290/ตรม.)
131 ตรม. Office for rent at สิงห์ คอมเพล็กซ์
Details:
สตูดิโอ
131 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.2 กม.
ARL 0.64 กม.
BTS 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 19
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สิงห์ คอมเพล็กซ์
บางกะปิ
฿169,884/เดือน
(฿1,290/ตรม.)
131 ตรม. Office for rent at สิงห์ คอมเพล็กซ์
Details:
สตูดิโอ
131 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.2 กม.
ARL 0.64 กม.
BTS 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 30
ดูรูปทั้งหมด
รสา 2
มักกะสัน
฿185,850/เดือน
(฿1,050/ตรม.)
177 ตรม. Office for rent at รสา 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 177 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ รสา 2 บนทำเลของ มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2564 ซึ่งค...
Details:
สตูดิโอ
177 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.37 กม.
ARL 0.86 กม.
BTS 1.86 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน MRT เพชรบุรี
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
มักกะสัน
฿191,000/เดือน
(฿684/ตรม.)
278.63 ตรม. Office for rent at อาคารธนภูมิ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 278.63 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารธนภูมิ บนทำเลของ มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2535&nb...
Details:
สตูดิโอ
278.63 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.75 กม.
ARL 1.13 กม.
BTS 1.47 กม.
สร้างเสร็จ 2535
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารธนภูมิ
มักกะสัน
฿191,000/เดือน
(฿684/ตรม.)
278.63 ตรม. Office for rent at อาคารธนภูมิ
Details:
สตูดิโอ
278.63 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.75 กม.
ARL 1.13 กม.
BTS 1.47 กม.
สร้างเสร็จ 2535
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารธนภูมิ
มักกะสัน
฿197,300/เดือน
(฿683/ตรม.)
288.01 ตรม. Office for rent at อาคารธนภูมิ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 288.01 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารธนภูมิ บนทำเลของ มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2535&nb...
Details:
สตูดิโอ
288.01 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.75 กม.
ARL 1.13 กม.
BTS 1.47 กม.
สร้างเสร็จ 2535
แบบ High Rise
ชั้น 25
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารธนภูมิ
มักกะสัน
฿240,000/เดือน
(฿683/ตรม.)
350.35 ตรม. Office for rent at อาคารธนภูมิ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 350.35 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารธนภูมิ บนทำเลของ มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2535&nb...
Details:
สตูดิโอ
350.35 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.75 กม.
ARL 1.13 กม.
BTS 1.47 กม.
สร้างเสร็จ 2535
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารธนภูมิ
มักกะสัน
฿240,000/เดือน
(฿683/ตรม.)
350.35 ตรม. Office for rent at อาคารธนภูมิ
Details:
สตูดิโอ
350.35 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.75 กม.
ARL 1.13 กม.
BTS 1.47 กม.
สร้างเสร็จ 2535
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
รสา 2
มักกะสัน
฿256,200/เดือน
(฿1,050/ตรม.)
244 ตรม. Office for rent at รสา 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 244 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ รสา 2 บนทำเลของ มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2564 ซึ่งค...
Details:
สตูดิโอ
244 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.37 กม.
ARL 0.86 กม.
BTS 1.86 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร บีบี
คลองเตยเหนือ
฿270,000/เดือน
(฿649/ตรม.)
415 ตรม. Office for rent at อาคาร บีบี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 415 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร บีบี บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้...
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
415 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.53 กม.
BTS 1.02 กม.
ARL 1.25 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
รสา 2
มักกะสัน
฿290,850/เดือน
(฿1,050/ตรม.)
277 ตรม. Office for rent at รสา 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 277 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ รสา 2 บนทำเลของ มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2564 ซึ่งค...
Details:
สตูดิโอ
277 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.37 กม.
ARL 0.86 กม.
BTS 1.86 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองเตยเหนือ
฿297,500/เดือน
(฿848/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื...
Details:
สตูดิโอ
350 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
MRT 0.51 กม.
BTS 0.89 กม.
ARL 1.26 กม.
แบบ High Rise
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สิงห์ คอมเพล็กซ์
บางกะปิ
฿319,670/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
245.90 ตรม. Office for rent at สิงห์ คอมเพล็กซ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 245.90 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สิงห์ คอมเพล็กซ์ บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2...
Details:
สตูดิโอ
245.90 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.2 กม.
ARL 0.64 กม.
BTS 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สิงห์ คอมเพล็กซ์
บางกะปิ
฿319,670/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
245.90 ตรม. Office for rent at สิงห์ คอมเพล็กซ์
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
245.90 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.2 กม.
ARL 0.64 กม.
BTS 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สิงห์ คอมเพล็กซ์
บางกะปิ
฿339,768/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
261 ตรม. Office for rent at สิงห์ คอมเพล็กซ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 261 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สิงห์ คอมเพล็กซ์ บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2561...
Details:
สตูดิโอ
261 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.2 กม.
ARL 0.64 กม.
BTS 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 20
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สิงห์ คอมเพล็กซ์
บางกะปิ
฿379,379/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
292 ตรม. Office for rent at สิงห์ คอมเพล็กซ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 292 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สิงห์ คอมเพล็กซ์ บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2561...
Details:
สตูดิโอ
292 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.2 กม.
ARL 0.64 กม.
BTS 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 30
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สิงห์ คอมเพล็กซ์
บางกะปิ
฿549,328/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
423 ตรม. Office for rent at สิงห์ คอมเพล็กซ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 423 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สิงห์ คอมเพล็กซ์ บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2561...
Details:
สตูดิโอ
423 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.2 กม.
ARL 0.64 กม.
BTS 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารธนภูมิ
มักกะสัน
฿590,100/เดือน
(฿648/ตรม.)
907.74 ตรม. Office for rent at อาคารธนภูมิ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 907.74 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารธนภูมิ บนทำเลของ มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2535&nb...
Details:
สตูดิโอ
907.74 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.75 กม.
ARL 1.13 กม.
BTS 1.47 กม.
สร้างเสร็จ 2535
แบบ High Rise
ชั้น 31
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สิงห์ คอมเพล็กซ์
บางกะปิ
฿750,932/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
578 ตรม. Office for rent at สิงห์ คอมเพล็กซ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 578 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สิงห์ คอมเพล็กซ์ บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2561...
Details:
สตูดิโอ
578 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.2 กม.
ARL 0.64 กม.
BTS 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 19
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารธนภูมิ
มักกะสัน
฿856,100/เดือน
(฿648/ตรม.)
1,316.94 ตรม. Office for rent at อาคารธนภูมิ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 1,316.94 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารธนภูมิ บนทำเลของ มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2535&...
Details:
สตูดิโอ
1,316.94 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.75 กม.
ARL 1.13 กม.
BTS 1.47 กม.
สร้างเสร็จ 2535
แบบ High Rise
ชั้น 30
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
รสา 2
มักกะสัน
฿980,700/เดือน
(฿1,050/ตรม.)
934 ตรม. Office for rent at รสา 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 934 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ รสา 2 บนทำเลของ มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2564 ซึ่งค...
Details:
สตูดิโอ
934 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.37 กม.
ARL 0.86 กม.
BTS 1.86 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 19
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
รสา 2
มักกะสัน
฿2,230,200/เดือน
(฿1,050/ตรม.)
2,124 ตรม. Office for rent at รสา 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 2,124 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ รสา 2 บนทำเลของ มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2564 ซึ่...
Details:
สตูดิโอ
2,124 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.37 กม.
ARL 0.86 กม.
BTS 1.86 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 16
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สิงห์ คอมเพล็กซ์
บางกะปิ
฿3,004,573/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
2,311.21 ตรม. Office for rent at สิงห์ คอมเพล็กซ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 2,311.21 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สิงห์ คอมเพล็กซ์ บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย....
Details:
สตูดิโอ
2,311.21 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.2 กม.
ARL 0.64 กม.
BTS 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 33
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
...
9
10
11
271 - 300 จาก 301 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
ราชเทวี
มักกะสัน
MRT เพชรบุรี
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของMRT เพชรบุรี
ไลฟ์ อโศก พระราม 9
มี 122 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿13.5K - ฿24.9K
ดูข้อมูลโครงการ
ไลฟ์ อโศก ไฮป์
มี 48 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿24.9K
ดูข้อมูลโครงการ
ริทึ่ม อโศก
มี 22 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿13.5K - ฿20K
ดูข้อมูลโครงการ
แกรนด์ พาร์ค วิว อโศก
มี 17 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿14K - ฿21.9K
ดูข้อมูลโครงการ
ไลฟ์ อโศก
มี 17 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿14K - ฿19K
ดูข้อมูลโครงการ
สิงห์ คอมเพล็กซ์
มี 13 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿169K - ฿8.93M
ดูข้อมูลโครงการ
ไอดีโอ โมบิ อโศก
มี 10 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿17K - ฿21.9K
ดูข้อมูลโครงการ
อาคารธนภูมิ
มี 10 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿96.8K - ฿854K
ดูข้อมูลโครงการ
ริทึ่ม อโศก 2
มี 8 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿13.5K - ฿17K
ดูข้อมูลโครงการ
ศุภาลัย พรีเมียร์ อโศก
มี 6 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿18.4K
ดูข้อมูลโครงการ
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในMRT เพชรบุรี
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในMRT เพชรบุรี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง