บ้าน สตูดิโอ ให้เช่า ใกล้ MRT สีลม, สีลม
(มี บ้าน 70)
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
สุริยวงศ์
฿133,250/เดือน
(฿650/ตรม.)
205 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 205 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค....
Details:
สตูดิโอ
205 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
สร้างเสร็จ 2528
แบบ High Rise
ชั้น 18
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
สุริยวงศ์
฿133,250/เดือน
(฿650/ตรม.)
205 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
Details:
สตูดิโอ
205 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
สร้างเสร็จ 2528
แบบ High Rise
ชั้น 22
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
สุริยวงศ์
฿133,250/เดือน
(฿650/ตรม.)
205 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
Details:
สตูดิโอ
205 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
สร้างเสร็จ 2528
แบบ High Rise
ชั้น 24
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
สุริยวงศ์
฿159,120/เดือน
(฿650/ตรม.)
244.80 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 244.80 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ....
Details:
สตูดิโอ
244.80 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
สร้างเสร็จ 2528
แบบ High Rise
ชั้น 4
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
สุริยวงศ์
฿174,750/เดือน
(฿650/ตรม.)
268.78 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 268.78 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ....
Details:
สตูดิโอ
268.78 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
สร้างเสร็จ 2528
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
สุริยวงศ์
฿247,000/เดือน
(฿650/ตรม.)
380 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 380 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค....
Details:
สตูดิโอ
380 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
สร้างเสร็จ 2528
แบบ High Rise
ชั้น 19
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
สุริยวงศ์
฿247,000/เดือน
(฿650/ตรม.)
380 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
Details:
สตูดิโอ
380 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
สร้างเสร็จ 2528
แบบ High Rise
ชั้น 7
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
สุริยวงศ์
฿295,100/เดือน
(฿650/ตรม.)
453.94 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 453.94 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ....
Details:
สตูดิโอ
453.94 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
สร้างเสร็จ 2528
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
KTV Venue for Rent – Thaniya Road
สุริยวงศ์
฿300,000/เดือน
(฿1,000/ตรม.)
ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿300,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
สุริยวงศ์
฿860,400/เดือน
(฿1,200/ตรม.)
717 ตรม. Office for rent at ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 717 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค....
Details:
สตูดิโอ
717 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
สร้างเสร็จ 2528
แบบ High Rise
ชั้น 1
วิวสวน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน MRT สีลม
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
>
1
2
3
61 - 70 จาก 70 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
บางรัก
สีลม
MRT สีลม
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของMRT สีลม
แอชตัน จุฬา – สีลม
มี 28 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿21K - ฿36K
ดูข้อมูลโครงการ
ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 1
มี 16 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿37.7K - ฿860K
ดูข้อมูลโครงการ
สีลม เทอเรส
มี 8 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿25K
ดูข้อมูลโครงการ
สีลม แกรนด์ เทอเรส
มี 6 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20K - ฿30K
ดูข้อมูลโครงการ
สีลม พาร์ค วิว
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿17K - ฿18K
ดูข้อมูลโครงการ
บ้านสีลมซอย 3
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿23K - ฿30K
ดูข้อมูลโครงการ
ศาลาแดงโคโลเนด
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿58K
ดูข้อมูลโครงการ
คลาส สีลม คอนโด
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20.5K
ดูข้อมูลโครงการ
บ้านเค เรสซิเดนซ์
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20K