บ้าน สตูดิโอ ให้เช่า ใน พระโขนง, คลองเตย
(มี บ้าน 164)
พระโขนง
฿47,000/เดือน
(฿1,070/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ซีวิค ฮอไรซอน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 44 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ซีวิค ฮอไรซอน บนทำเลของ พระโขนง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2559&n...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
44 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
BTS 0.42 กม.
MRT 3.13 กม.
ARL 4.28 กม.
สร้างเสร็จ 2559
แบบ High Rise
วิวเมือง
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Sukhumvit 44/2
พระโขนง
฿50,000/เดือน
(฿1,430/ตรม.)
ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 35 ตรม. อยู่ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿50,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
35 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แมริออท เอ็กเซ็กคิวทีฟ อพาร์ทเมนท์ สุขุมวิท 50
พระโขนง
฿65,000/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ แมริออท เอ็กเซ็กคิวทีฟ อพาร์ทเมนท์ สุขุมวิท 50
แมริออท เอ็กเซ็กคิวทีฟ อพาร์ทเมนท์ กรุงเทพฯ สุขุมวิท 50 มอบที่พักสุดหรูพร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบครัน ตั้งแต่ห้องสตูดิโอที่กว้างขวางไปจนถึงห้องสวีทแบบสามห้องนอน ทุกห้องพักมีพื้นที่นั่งเล่นแยกต่างหากและห้องค...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
50 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
BTS 0.9 กม.
สร้างเสร็จ 2567
ดูรูปทั้งหมด
Studio shophouse 1st floor for rent at Rama4
พระโขนง
฿65,000/เดือน
(฿541/ตรม.)
ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿65,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
120 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แมริออท เอ็กเซ็กคิวทีฟ อพาร์ทเมนท์ สุขุมวิท 50
พระโขนง
฿65,000/เดือน
(฿1,380/ตรม.)
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
47 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
BTS 0.9 กม.
สร้างเสร็จ 2567
ดูรูปทั้งหมด
แมริออท เอ็กเซ็กคิวทีฟ อพาร์ทเมนท์ สุขุมวิท 50
พระโขนง
฿70,000/เดือน
(฿1,230/ตรม.)
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
57 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
BTS 0.9 กม.
สร้างเสร็จ 2567
ดูรูปทั้งหมด
แมริออท เอ็กเซ็กคิวทีฟ อพาร์ทเมนท์ สุขุมวิท 50
พระโขนง
฿70,000/เดือน
(฿1,270/ตรม.)
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
55 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
BTS 0.9 กม.
สร้างเสร็จ 2567
ดูรูปทั้งหมด
3rd Floor for Rent
พระโขนง
฿80,000/เดือน
(฿213/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 375 ตรม. อยู่ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿80,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
375 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สไตล์อุตสาหกรรมหรือสไตล์ลอฟท์
ไฟฝังเพดาน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลา คลีฟ แบงค็อก บาย เดอะเครสต์ คอลเลคชั่น
พระโขนง
฿115,000/เดือน
(฿3,030/ตรม.)
โรงแรม สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ลา คลีฟ แบงค็อก บาย เดอะเครสต์ คอลเลคชั่น
ลา คลีฟ แบงค็อก บาย เดอะเครสต์ คอลเลคชั่น สัมผัสมนต์เสน่ห์แห่งความหรูหราในสไตล์ปารีเซียง ที่ผสานกลิ่นอายความมีชีวิตชีวาของกรุงเทพฯ ได้อย่างลงตัว ที่พักสุดหรูใจกลางสุขุมวิท ซอย 38 แห่งนี้ มอบประสบการณ์...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
38 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
BTS 0.27 กม.
MRT 2.68 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เรสซิเดนเซส 38
พระโขนง
฿120,000/เดือน
(฿2,610/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนเซส 38
เดอะ เรสซิเดนซ์ 38: ชีวิตหรูหราอย่างพิถีพิถันในกรุงเทพฯ ยินดีต้อนรับสู่เดอะ เรสซิเดนซ์ 38 คอลเลกชั่นที่พักอาศัยส่วนตัวสุดพิเศษจำนวน 56 ยูนิตที่ตั้งอยู่เหนือลา เคลฟ กรุงเทพฯ โดยเริ่มจากชั้น 24 ขึ้นไปแล...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
46 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.1 กม.
สร้างเสร็จ 2568
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ฟรี Wifi
เครื่องซักผ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน พระโขนง
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
ดูรูปทั้งหมด
ลา คลีฟ แบงค็อก บาย เดอะเครสต์ คอลเลคชั่น
พระโขนง
฿120,000/เดือน
(฿2,730/ตรม.)
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
44 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
BTS 0.27 กม.
MRT 2.68 กม.
สร้างเสร็จ 2568
พระโขนง
฿130,000/เดือน
(฿289/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. อยู่ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿130,000 ต่อเดื...
Details:
สตูดิโอ
3.5
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
BTS 0.21 กม.
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
4 Story Office Building for Sale
พระโขนง
฿160,000/เดือน
(฿228/ตรม.)
700 ตรม. Office for rent in พระโขนง, คลองเตย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 700 ตรม. อยู่ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2549 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้แบบสัญญาระยะย...
Details:
สตูดิโอ
7
Bathroom(s)
700 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
มหาวิทยาลัย 0.35 กม.
สร้างเสร็จ 2549
เครื่องซักผ้า
สถานะการเช่า: 31 ม.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
แอสปาย สุขุมวิท-พระราม 4
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
พระโขนง
฿517,000/เดือน
(฿19,900/ตรม.)
คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ แอสปาย สุขุมวิท-พระราม 4
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 26 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แอสปาย สุขุมวิท-พระราม 4 บนทำเลของ พระโขนง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 25...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
26 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2568
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวเมือง
วิวสระว่ายน้ำ
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
4
5
6
151 - 164 จาก 164 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
คลองเตย
พระโขนง
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของพระโขนง
แอสปาย อ่อนนุช สเตชั่น
มี 18 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿16K - ฿25K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ลอฟท์ เอกมัย
มี 16 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿30K
ดูข้อมูลโครงการ
ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4
มี 15 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿19K - ฿24.9K
ดูข้อมูลโครงการ
แอสปาย สุขุมวิท-พระราม 4
มี 13 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿13K - ฿517K
ดูข้อมูลโครงการ