• เชียงใหม่

      บ้าน สตูดิโอ ให้เช่า ใกล้ BTS พระโขนง, พระโขนง

      (มี บ้าน 102)

      เปิดแผนที่
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เลอ ลักซ์ คอนโดมิเนียม, พระโขนงเหนือ
      เลอ ลักซ์ คอนโดมิเนียม
      พระโขนงเหนือ
      ฿30,000/เดือน (฿974/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เลอ ลักซ์ คอนโดมิเนียม
      เลอ ลักซ์ คอนโดมิเนียม (Le Luk Condominium) คอนโดสูงระฟ้า ระดับ Luxury ใจกลางเมืองกรุง โครงการที่จะทำให้คุณได้ใช้ชีวิตที่เหนือกว่าอย่างมีระดับด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกที่รายล้อมรอบด้าน พร้อมอำนวยทุกความ...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 31 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.27 กม.
      MRT 4.41 กม.
      ARL 4.69 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 22
      วิวเมือง
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ สกาย วอล์ค เรสซิเดนซ์, พระโขนงเหนือ
      สกาย วอล์ค เรสซิเดนซ์
      พระโขนงเหนือ
      ฿30,000/เดือน (฿755/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ สกาย วอล์ค เรสซิเดนซ์
      สกายวอล์คและเวลซ์ เรสซิเด้นซ์ (Sky Walk & Weltz Residence) โครงการคอนโดมิเนียมมิกซ์ยูส ระดับ High-Class แห่งแรก พร้อมบริการลานจอดเฮลิคอปเตอร์แห่งเดียว ในย่านสุขุมวิท มีความโดดเด่นของอาคารที่สูงถึง 50...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 40 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.32 กม.
      MRT 4.39 กม.
      ARL 4.52 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ High Rise
      ชั้น 40
      วิวเมือง
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ระเบียง
      เครื่องซักผ้า
      สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ริธึ่ม สุขุมวิท 44/1, พระโขนง
      ริธึ่ม สุขุมวิท 44/1
      พระโขนง
      ฿30,000/เดือน (฿671/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ริธึ่ม สุขุมวิท 44/1
      ริธึ่ม สุขุมวิท 44/1 (Rhythm Sukhumvit 44/1)ริธึ่ม สุขุมวิท 44/1 (Rhythm Sukhumvit 44/1) คอนโดมิเนียมระดับ Luxury ที่จะทำให้คุณได้สัมผัสกับมิติใหม่แห่งการพักผ่อนใจกลางย่านสุขุมวิท เต็มอิ่มกับพื้นที่ธร...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 45 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.09 กม.
      MRT 4.19 กม.
      สร้างเสร็จ 2556
      แบบ High Rise
      ชั้น 29
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      เตาไมโครเวฟ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ จัสมิน แกรนด์ เรสซิเดนส์, พระโขนง
      จัสมิน แกรนด์ เรสซิเดนส์
      พระโขนง
      ฿30,000/เดือน (฿888/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ จัสมิน แกรนด์ เรสซิเดนส์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 34 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ จัสมิน แกรนด์ เรสซิเดนส์ บนทำเลของ พระโขนง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า อพาร์...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 34 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      BTS 0.96 กม.
      MRT 3.44 กม.
      ชั้น 25
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ระเบียง
      เครื่องซักผ้า
      ทีวี
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      พระโขนงเหนือ
      ฿30,000/เดือน (฿909/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เลอ ลักซ์ คอนโดมิเนียม
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 33.19 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.27 กม.
      MRT 4.41 กม.
      ARL 4.69 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 26
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      Office
      ระเบียง
      เครื่องซักผ้า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ไนท์บริดจ์ สเปซ สุขุมวิท-พระราม 4, พระโขนง
      ไนท์บริดจ์ สเปซ สุขุมวิท-พระราม 4
      พระโขนง
      ฿37,000/เดือน (฿931/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ไนท์บริดจ์ สเปซ สุขุมวิท-พระราม 4
      KnightsBridge Space Sukhumvit-Rama 4 (ไนท์บริดจ์ สเปซ สุขุมวิท-พระราม 4)ปรับองศาใหม่แห่งการอยู่อาศัยอย่างมีระดับที่ KnightsBridge Space Sukhumvit-Rama 4 (ไนท์บริดจ์ สเปซ สุขุมวิท-พระราม 4) เป็นลักซ์ชั...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 40 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.54 กม.
      MRT 4.01 กม.
      ARL 4.86 กม.
      สร้างเสร็จ 2567
      แบบ High Rise
      ชั้น 16
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เครื่องซักผ้า
      สถานะการเช่า: 8 ต.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, พระโขนง
      ให้เช่าอาคารพาณิชย์ 4.5 ชั้น เหมาะทำโฮมออฟฟิศ ครัวกลาง ออฟฟิศ หรือโกดังเ
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      พระโขนง
      ฿38,000/เดือน (฿159/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 240 ตรม. อยู่ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿38,000 ต่อเดือน
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 240 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร, พระโขนง
      Sukhumvit 44/2
      พระโขนง
      ฿50,000/เดือน (฿1,440/ตรม.)
      ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 35 ตรม. อยู่ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿50,000 ต่อเดือน
      Details:
      สตูดิโอ 2 Bathroom(s) 35 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี