• เชียงใหม่

      บ้าน พร้อม ไปสถานี BTS/MRT ได้ ให้เช่า ใกล้ Si Rat MRT, คลองเกลือ

      (มี บ้าน 7)

      เปิดแผนที่
      เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ
      มีบ้าน 2
      เฮ้าส์ 35 แจ้งวัฒนะ - ปากเกร็ด
      มีบ้าน 2
      เดอะ ซี้ด แจ้งวัฒนะ
      มีบ้าน 1
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ซี้ด แจ้งวัฒนะ, คลองเกลือ
      เดอะ ซี้ด แจ้งวัฒนะ
      ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      คลองเกลือ
      ฿7,500/เดือน (฿268/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ซี้ด แจ้งวัฒนะ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 28 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ ซี้ด แจ้งวัฒนะ บนทำเลของ คลองเกลือ, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2552 ซ...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 28 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ Low Rise
      ชั้น 4
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ, บางตลาด
      เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ
      บางตลาด
      ฿10,000/เดือน (฿270/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 37 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ บนทำเลของ บางตลาด, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2555 ...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 37 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.3 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ High Rise
      ชั้น 8
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ยิมส่วนตัว
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ, บางตลาด
      เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      บางตลาด
      ฿18,000/เดือน (฿281/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 64 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ บนทำเลของ บางตลาด, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2555 ซึ่งค...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 64 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.3 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ High Rise
      ชั้น 4
      วิวสระว่ายน้ำ
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เฮ้าส์ 35 แจ้งวัฒนะ - ปากเกร็ด, คลองเกลือ
      เฮ้าส์ 35 แจ้งวัฒนะ - ปากเกร็ด
      คลองเกลือ
      ฿20,000/เดือน (฿112/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เฮ้าส์ 35 แจ้งวัฒนะ - ปากเกร็ด
      ทาวน์โฮมรีโนเวทใหม่ แต่งสไตล์คาเฟ่ สีสันสดใส พร้อมให้เข้าอยู่ ในซอย แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด 35 ติดรถไฟฟ้าสายสีชมพู(สถานีศรีรัช)และทางด่วนเมืองทอง   รายละเอียด:  - ทาวน์โฮม 17 ตารางวา พื้นทีใช้สอย...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 180 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      MRT 0.65 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      เฮ้าส์ 35 แจ้งวัฒนะ - ปากเกร็ด
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      คลองเกลือ
      ฿25,000/เดือน (฿125/ตรม.)
      Haus35 Project, Soi Jaeng Watthana-Pak Kret 35 – townhouse with Pink Line & Expressway access 🏠 3.5-story townhouse | 5m width | Land 21 sq.wah (200 sq.m.) | 4 bedrooms | 3 bathrooms (ensui...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      MRT 0.65 กม.
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล คลองเกลือ, นนทบุรี, คลองเกลือ
      not-set
      คลองเกลือ
      ฿25,000/เดือน (฿103/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล คลองเกลือ, นนทบุรี
      โครงการตั้งอยู่ซอยแจ้งวัฒนะ ซอยสหกรณ์การบินไทย ใกล้ถนนแจ้งวัฒนะ ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีเมืองทองธานี การคมนาคมสะดวก ใกล้ทางด่วนเฉลิมมหานคร รายล้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวก เช่น โรงพยาบาลมงกุฎวัฒนะ, ห้า...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 244 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวสวน
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      สวนส่วนตัว
      ที่จอดรถ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ตึกทั้งหมด 10 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล คลองเกลือ, นนทบุรี, คลองเกลือ
      4 Storey Building for Rent in Pak Kret
      คลองเกลือ
      ฿200,000/เดือน (฿1,570/ตรม.)
      ตึกทั้งหมด 10 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล คลองเกลือ, นนทบุรี
      ให้เช่า ตึกแถว 4ห้อง ติดถนนแจ้งวัฒนะ ติดทางเข้าเมืองทองธานี ติดสถานีรถไฟฟ้าศรีรัช(สายสีชมพู) ตึกแถว 4ชั้น 4คูหา หน้ากว้างห้องละ 4 เมตร รวม หน้าว้าง 16 เมตร ลึก 8 เมตร มีที่จอดรถด้านหลัง (ให้เช่าตามสภา...
      Details:
      10 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 128 ตรม. Property Type: ตึกทั้งหมด
      สร้างเสร็จ 2550
      วิวเมือง
      ติดสถานี BTS/MRT
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ข้อเสนอพิเศษ เฉพาะเมื่อจองผ่าน FazWaz
      • 1
      1 - 7 จาก 7 ยูนิต
      1. ไทย
      2. นนทบุรี
      3. ปากเกร็ด
      4. คลองเกลือ
      5. Si Rat MRT

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของSi Rat MRT

      เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ