• เชียงใหม่

      บ้าน พร้อม ไปสถานี BTS/MRT ได้ ให้เช่า ใกล้ ประตูน้ำ, ถนนพญาไท

      (มี บ้าน 186)

      เปิดแผนที่
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท, ถนนพญาไท
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท, ถนนพญาไท
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท, ถนนพญาไท
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท, ถนนพญาไท
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท, ถนนพญาไท
      เอ็กซ์ที พญาไท
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ถนนพญาไท
      ฿70,000/เดือน (฿764/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท
      หลีกหนีความวุ่นวายของสังคมเมืองไปกับการอยู่อาศัยที่เหนือกว่าบนพื้นที่ส่วนตัวของโครงการ XT Phayathai คอนโดมิเนียมสุดหรู ท่ามกลางธรรมชาติที่สามารถเชื่อมคุณสู่จุดหมายปลายทางด้วยหลากหลายทางเลือกในการเดินท...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 92 ตรม. Property Type: คอนโด
      ARL 0.53 กม.
      BTS 0.69 กม.
      MRT 3.16 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ High Rise
      ชั้น 24
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม, ถนนเพชรบุรี
      วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ถนนเพชรบุรี
      ฿78,000/เดือน (฿853/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
      เต็มที่กับชีวิตในแบบที่คุณเลือกได้ ไปกับโครงการระดับมาสเตอร์พีซ ใจกลางถนนเพชรบุรี คอนโดมิเนียมสุดอลังการ ที่รวมสุดยอดนวัตกรรมประหยัดพลังงาน มาประยุกต์ใช้อย่างชาญฉลาด ออกแบบพื้นที่ในอาคารอย่างมีสัดส่วน...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2.5 Bathroom(s) 91.75 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.49 กม.
      ARL 0.89 กม.
      MRT 2.78 กม.
      สร้างเสร็จ 2560
      แบบ High Rise
      ชั้น 41
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ลิฟต์ส่วนตัว
      ระเบียง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ไลน์ ราชเทวี, ถนนเพชรบุรี
      เดอะ ไลน์ ราชเทวี
      ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ถนนเพชรบุรี
      ฿80,000/เดือน (฿1,330/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ไลน์ ราชเทวี
      The Line Ratchathewi (เดอะไลน์ ราชเทวี)โครงการ "The Line Ratchathewi (เดอะไลน์ ราชเทวี)" คอนโดมิเนียมที่สะท้อนความโดดเด่นด้วยการตกแต่งในสไตล์ Modern-Luxury ที่มาพร้อมกับการจัดสรรพื้นที่ใช้สอยและฟังก์ช...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 60 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.4 กม.
      ARL 0.88 กม.
      MRT 2.85 กม.
      สร้างเสร็จ 2560
      แบบ High Rise
      ชั้น 34
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ไลน์ ราชเทวี, ถนนเพชรบุรี
      เดอะ ไลน์ ราชเทวี
      ถนนเพชรบุรี
      ฿85,000/เดือน (฿992/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ไลน์ ราชเทวี
      C040. ราชเทวี   🏢Condo For Rent : The Line ราชเทวี  {แต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ } 🛌- 3 ห้องนอน  🛌- 2 ห้องน้ำ ห้องใหม่หัวมุม  - ชั้น31   ✅Fully Furnished with Nice Decoration (เ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 86 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.4 กม.
      ARL 0.88 กม.
      MRT 2.85 กม.
      สร้างเสร็จ 2560
      แบบ High Rise
      ชั้น 31
      วิวโล่งๆ
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ระบบบ้านอัจฉริยะ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท, ถนนพญาไท
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท, ถนนพญาไท
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท, ถนนพญาไท
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท, ถนนพญาไท
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท, ถนนพญาไท
      เอ็กซ์ที พญาไท
      ถนนพญาไท
      ฿90,000/เดือน (฿895/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 101 ตรม. Property Type: คอนโด
      ARL 0.53 กม.
      BTS 0.69 กม.
      MRT 3.16 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ High Rise
      ชั้น 13
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท, ถนนพญาไท
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท, ถนนพญาไท
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท, ถนนพญาไท
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท, ถนนพญาไท
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท, ถนนพญาไท
      เอ็กซ์ที พญาไท
      ถนนพญาไท
      ฿100,000/เดือน (฿994/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 101 ตรม. Property Type: คอนโด
      ARL 0.53 กม.
      BTS 0.69 กม.
      MRT 3.16 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ High Rise
      ชั้น 18
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 5
      • 6
      • 7
      181 - 186 จาก 186 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. ราชเทวี
      4. ถนนพญาไท
      5. ประตูน้ำ

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของประตูน้ำ

      เอ็กซ์ที พญาไท
      เอ็กซ์ที พญาไท
      มี 41 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20.1K - ฿100K
      ดูข้อมูลโครงการ
      วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
      วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
      มี 25 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿18.1K - ฿78.3K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ไอดีโอ คิว ราชเทวี
      ไอดีโอ คิว ราชเทวี
      มี 14 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20.1K - ฿45.2K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ศุภาลัย เอลีท พญาไท
      ศุภาลัย เอลีท พญาไท
      มี 11 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿19.1K - ฿60K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ ไลน์ ราชเทวี
      เดอะ ไลน์ ราชเทวี
      มี 11 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿23K - ฿85.3K