• เชียงใหม่

      บ้าน พร้อม ไปสถานี BTS/MRT ได้ ให้เช่า ใกล้ BTS ปุณณวิถี, บางจาก

      (มี บ้าน 158)

      เปิดแผนที่
      พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในโครงการ โกลเดน เพิร์ล, บางจาก
      พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในโครงการ โกลเดน เพิร์ล, บางจาก
      พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในโครงการ โกลเดน เพิร์ล, บางจาก
      พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในโครงการ โกลเดน เพิร์ล, บางจาก
      ดูรูปทั้งหมด
      พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในโครงการ โกลเดน เพิร์ล, บางจาก
      โกลเดน เพิร์ล
      บางจาก
      ฿87,000/เดือน (฿649/ตรม.)
      พื้นที่ค้าปลีก ให้เช่า ในโครงการ โกลเดน เพิร์ล
       ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โกลเดน เพิร์ล บนทำเลของ บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿87,000 ต่อเดือน
      Details:
      134 ตรม. Property Type: พื้นที่ค้าปลีก
      BTS 0.85 กม.
      แบบ Low Rise
      วิวโล่งๆ
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ที่จอดรถ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร, บางจาก
      4-Storey House for Rent near Punnawithi BTS
      บางจาก
      ฿89,000/เดือน (฿212/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร
      110 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 300 ตารางเมตร ตัวบ้าน : 3 ห้องนอน  5 ห้องน้ำ  1 ห้องรับแขก  1 ห้องครัว  1 ห้องนั่งเล่น  5 ที่จอดรถ   ห้องรับแขก : 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องเก็บ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 420 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      BTS 0.59 กม.
      วิวเมือง
      วิวสวน
      ติดสถานี BTS/MRT
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ชั้นลอย
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ทาวน์เฮ้าส์ 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร, บางจาก
      Newly Renovated 4 Storey Home Office in Sukhumvit 101
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางจาก
      ฿95,000/เดือน (฿271/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร
      Details:
      7 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 350 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      Office
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ดาดฟ้า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 1 ก.พ. 2571
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร, บางจาก
      ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร, บางจาก
      ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร, บางจาก
      ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร, บางจาก
      ดูรูปทั้งหมด
      ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร, บางจาก
      Shophouse for rent at Punnavithi BTS
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      บางจาก
      ฿130,000/เดือน (฿289/ตรม.)
      ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร
       อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿130,000 ต่อเดือน
      Details:
      3 Bathroom(s) 450 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      สถานะการเช่า: 1 พ.ย. 2578
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      332 ตรม. Office for rent in BTS ปุณณวิถี, บางจาก, บางจาก
      332 ตรม. Office for rent in BTS ปุณณวิถี, บางจาก, บางจาก
      332 ตรม. Office for rent in BTS ปุณณวิถี, บางจาก, บางจาก
      332 ตรม. Office for rent in BTS ปุณณวิถี, บางจาก, บางจาก
      ดูรูปทั้งหมด
      332 ตรม. Office for rent in BTS ปุณณวิถี, บางจาก, บางจาก
      Office Warehouse 100SQW Sukhumvit location near BTS
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      บางจาก
      ฿160,000/เดือน (฿482/ตรม.)
      332 ตรม. Office for rent in BTS ปุณณวิถี, บางจาก
      ทรัพย์ : Office + Warehouse 100 ตร.วา ที่ตั้งทำเล : ซอยปุณณวิถี 29 ถนนสุขุมวิท 101 ทางเข้า-ออก : ทางหลัก ประตูกว้างสะดวก ซ.ปุณณวิถี 29 ทิศตะวันออก , ทางรอง ประตูหลัง สามารถลงของ ส่ง-รับ ของ เข้า-ออกไ...
      Details:
      332 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ฟรี Wifi
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท, บางจาก
      วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางจาก
      ฿180,000/เดือน (฿957/ตรม.)
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 188 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท บนทำเลของ บางจาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค....
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 188 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.79 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise
      ชั้น 44
      วิว 360 องศา
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      Newly Built Private Pool Villa in Sukhumvit 54 Nordic Style
      บางจาก
      ฿195,000/เดือน (฿513/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 380 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2568 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 380 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      BTS 0.59 กม.
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เครื่องซักผ้า
      สถานะการเช่า: 16 พ.ย. 2571
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร, บางจาก
      House New Renovate for Sale and Rent
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      บางจาก
      ฿200,000/เดือน (฿444/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿200,000 ต่อเด...
      Details:
      6 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 450 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      BTS 0.24 กม.
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวสวนสาธารณะ
      Office
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สถานะการเช่า: 8 ม.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      • 5
      • 6
      151 - 158 จาก 158 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. พระโขนง
      4. บางจาก
      5. BTS ปุณณวิถี

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของBTS ปุณณวิถี

      เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
      เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
      มี 28 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15.5K - ฿45K
      ดูข้อมูลโครงการ
      สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
      สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
      มี 23 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿13K - ฿36K
      ดูข้อมูลโครงการ
      วิซดอม ค็อนเน็ค สุขุมวิท
      วิซดอม ค็อนเน็ค สุขุมวิท
      มี 12 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K - ฿42K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ รูม สุขุมวิท 62
      เดอะ รูม สุขุมวิท 62
      มี 11 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20K - ฿51K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64
      เซ็นทริค ซีน สุขุมวิท 64
      มี 8 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿12K - ฿17K
      ดูข้อมูลโครงการ
      วิสซ์ดอม ปุณณวิถี สเตชั่น
      วิสซ์ดอม ปุณณวิถี สเตชั่น
      มี 7 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿14K - ฿25K
      ดูข้อมูลโครงการ
      วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท
      วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท