เชียงใหม่
บ้าน พร้อม ไปสถานี BTS/MRT ได้ ให้เช่า ใน ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร
(มี บ้าน 433)
ลุมพินี, ปทุมวัน
฿480,000/เดือน
(฿1,990/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สโคป หลังสวน
สัมผัสสุนทรียภาพแห่งการใช้ชีวิตอย่างเหนือระดับได้ที่ Scope Lang Suan (สโคป หลังสวน) ซึ่งเป็น High rise คอนโดมิเนียมระดับอินเตอร์เนชันแนลพรีเมียม มาพร้อมกับยูนิตพักอาศัยเพียง 158 ยูนิตเท่านั้น ที่ได้นำ...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
241 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.24 กม.
ARL 1.77 กม.
MRT 1.96 กม.
สร้างเสร็จ 2566
แบบ High Rise
ชั้น 21
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ครัวฝรั่งครบชุด
อ่างอาบน้ำ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สโคป หลังสวน
ลุมพินี, ปทุมวัน
฿480,000/เดือน
(฿1,990/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สโคป หลังสวน
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
241 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.24 กม.
ARL 1.77 กม.
MRT 1.96 กม.
สร้างเสร็จ 2566
แบบ High Rise
ชั้น 23
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เตาไมโครเวฟ
เตาอบ
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สถานะการเช่า: 1 ธ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส
อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
ลุมพินี, ปทุมวัน
฿490,000/เดือน
(฿3,500/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 140 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค....
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.67 กม.
BTS 1.46 กม.
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 31
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด
ลุมพินี, ปทุมวัน
฿500,000/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด
แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด (Magnolias Ratchadamri Boulevard) สุดยอดโครงการคอนโดมิเนียมหรูหราอย่างมีสไตล์ ซึ่งอยู่บนตึกเดียวกันกับโรงแรม Waldorf Astoria Bangkok เป็นโรงแรมระดับ 6 ดาวหรือระดับสูงสุด...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
385 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
BTS 0.36 กม.
MRT 1.57 กม.
ARL 1.99 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 51
ลุมพินี, ปทุมวัน
฿500,000/เดือน
(฿1,550/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
323 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
BTS 0.36 กม.
MRT 1.57 กม.
ARL 1.99 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 51
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวสนามกอล์ฟ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ชั้นลอย
จากุซซี่
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สโคป หลังสวน
ลุมพินี, ปทุมวัน
฿500,000/เดือน
(฿2,070/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สโคป หลังสวน
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
241 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.24 กม.
ARL 1.77 กม.
MRT 1.96 กม.
สร้างเสร็จ 2566
แบบ High Rise
ชั้น 20
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ห้องเก็บไวน์
โคมไฟระย้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร อัมรินทร์ ทาวเวอร์
ลุมพินี, ปทุมวัน
฿545,435/เดือน
(฿2,870/ตรม.)
190 ตรม. Office for rent at อาคาร อัมรินทร์ ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร อัมรินทร์ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2562 ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿545,435 ต่อเดือน
Details:
190 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เรสซิเดนซ์ แอท สินธร เคมปินสกี้ โฮเทล แบงค็อก
ลุมพินี, ปทุมวัน
฿650,000/เดือน
(฿1,810/ตรม.)
คอนโด 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์ แอท สินธร เคมปินสกี้ โฮเทล แบงค็อก
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 359 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์ แอท สินธร เคมปินสกี้ โฮเทล แบงค็อก บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร ...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
359 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 1.07 กม.
MRT 1.26 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 21
วิว 360 องศา
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เครื่องซักผ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แอทธินี ทาวเวอร์
ลุมพินี, ปทุมวัน
฿824,750/เดือน
(฿1,250/ตรม.)
659.80 ตรม. Office for rent at แอทธินี ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แอทธินี ทาวเวอร์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿824,750 ต่อเดือน
Details:
659.80 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.38 กม.
MRT 1.96 กม.
ARL 2.35 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส
ลุมพินี, ปทุมวัน
฿950,000/เดือน
(฿4,200/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 226 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วัน เอทตี้ไนน์ ไวร์เลส บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค....
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
226 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.67 กม.
BTS 1.46 กม.
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 31
วิวสวน
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ฟรี Wifi
เครื่องซักผ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ปทุมวัน
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
ลุมพินี, ปทุมวัน
฿1,155,000/เดือน
(฿5,780/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วอลดอร์ฟ แอสโทเรีย กรุงเทพ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วอลดอร์ฟ แอสโทเรีย กรุงเทพ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.35 กม.
ARL 1.5 กม.
MRT 1.56 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวเมือง
วิวสวน
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ฟรี Wifi
เตาไมโครเวฟ
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แอทธินี ทาวเวอร์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ลุมพินี, ปทุมวัน
฿1,876,214/เดือน
(฿1,210/ตรม.)
1,550 ตรม. Office for rent at แอทธินี ทาวเวอร์
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แอทธินี ทาวเวอร์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿1,876,214 ต่อเดือน
Details:
1,550 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.38 กม.
MRT 1.96 กม.
ARL 2.35 กม.
แบบ High Rise
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เรสซิเดนซ์ แอท สินธร เคมปินสกี้ โฮเทล แบงค็อก
ลุมพินี, ปทุมวัน
฿2,500,000/เดือน
(฿4,860/ตรม.)
คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์ แอท สินธร เคมปินสกี้ โฮเทล แบงค็อก
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 514 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์ แอท สินธร เคมปินสกี้ โฮเทล แบงค็อก บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร ...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
514 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 1.07 กม.
MRT 1.26 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 32
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวสวนสาธารณะ
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
13
14
15
421 - 433 จาก 433 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
ปทุมวัน
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของปทุมวัน
ลุมพินี
มี 382 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿2.5M
ดูทำเลเพิ่มเติม
วังใหม่
มี 19 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿17K - ฿436K
ดูทำเลเพิ่มเติม
รองเมือง
มี 18 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿28K - ฿220K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมวัน
มี 14 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25K - ฿200K
ทำเลที่ตั้ง
1
สมคิด การ์เด้น
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร
฿48,000
ราคาเริ่มต้น
6 รีวิว
2
เดอะ รอยัล มณียา
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร
฿45,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
เดอะ รูม พระราม 4
รองเมือง, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร
฿24,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
มิวนีค หลังสวน
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร
฿45,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
ไนน์ตี้เอท ไวร์เลส
ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร
฿180,000
ราคาเริ่มต้น
6 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 161 โครงการ สำหรับบ้านในปทุมวัน
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง