• ซื้อ
        • ประเภทอสังหาฯใน หอศิลปวัฒนธรรมแห่งกรุงเทพมหานคร
      • เช่า
        • มีให้เช่าในหอศิลปวัฒนธรรมแห่งกรุงเทพมหานคร
          • คอนโด
          • ทาวน์เฮ้าส์
          • ร้านขายของ
          • บ้านเดี่ยว
        • ตลาดอสังหาฯ ในหอศิลปวัฒนธรรมแห่งกรุงเทพมหานคร
          • เชียงใหม่

      บ้าน พร้อม ไปสถานี BTS/MRT ได้ ให้เช่า ใกล้ หอศิลปวัฒนธรรมแห่งกรุงเทพมหานคร, วังใหม่

      (มี บ้าน 36)

      เปิดแผนที่
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไพน์ บาย แสนสิริ, ถนนเพชรบุรี
      ไพน์ บาย แสนสิริ
      ถนนเพชรบุรี
      ฿55,000/เดือน (฿809/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไพน์ บาย แสนสิริ
      Pyne by Sansiri condominium (ไพน์ บาย แสนสิริ คอนโดมิเนียม)คอนโดพร้อมอยู่ทำเลใจกลางเมืองบนถนนพญาไทกับโครงการ Pyne by Sansiri condominium (ไพน์ บาย แสนสิริ คอนโดมิเนียม) โครงการคอนโดมิเนียมระดับ High R...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 68 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.29 กม.
      ARL 0.91 กม.
      MRT 2.58 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ High Rise
      ชั้น 1
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ปทุมวัน
      ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ปทุมวัน
      ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ปทุมวัน
      ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ปทุมวัน
      ดูรูปทั้งหมด
      ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร, ปทุมวัน
      Space for Rent 3 and 4 floor in Prime Location, Lido Connect
      ปทุมวัน
      ฿75,000/เดือน (฿1,390/ตรม.)
      ร้านขายของ ให้เช่า ในทำเล ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร
       อยู่ในทำเล ปทุมวัน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿75,000 ต่อเดือน
      Details:
      54 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วังใหม่, กรุงเทพมหานคร, วังใหม่
      TOWN HOME FOR RENT FOR OFFICE OR HOSTEL
      วังใหม่
      ฿100,000/เดือน (฿444/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วังใหม่, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 225 ตรม. อยู่ในทำเล วังใหม่, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿100,000 ต่อเดือน
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 225 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ดาดฟ้า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วังใหม่, กรุงเทพมหานคร, วังใหม่
      House for rent Nearby MBK
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      วังใหม่
      ฿100,000/เดือน (฿444/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วังใหม่, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 225 ตรม. อยู่ในทำเล วังใหม่, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿100,000 ต่อเดือน
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 225 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวโล่งๆ
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ร้านขายของ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วังใหม่, กรุงเทพมหานคร, วังใหม่
      Newly Renovated 4-Floor Shophouse in Soi Kasemsan 1
      วังใหม่
      ฿110,000/เดือน ฿120,000 /เดือน (฿488/ตรม.)
      ร้านขายของ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วังใหม่, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 225 ตรม. อยู่ในทำเล วังใหม่, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2513 ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ไ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 225 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      สร้างเสร็จ 2513
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      ดาดฟ้า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      Shophouse for rent at Soi kasamsan 1
      วังใหม่
      ฿110,000/เดือน (฿489/ตรม.)
      ร้านขายของ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วังใหม่, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 225 ตรม. อยู่ในทำเล วังใหม่, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2524 ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ไ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 225 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      สร้างเสร็จ 2524
      วิวโล่งๆ
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ทีวี
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 36 จาก 36 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. ปทุมวัน
      4. วังใหม่
      5. หอศิลปวัฒนธรรมแห่งกรุงเทพมหานคร

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหอศิลปวัฒนธรรมแห่งกรุงเทพมหานคร

      วิช แอท สยาม
      วิช แอท สยาม
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿16K - ฿18K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ดิ แอดเดรส ปทุมวัน
      ดิ แอดเดรส ปทุมวัน
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿24K - ฿39K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ ซี้ด เมมโมรี่ สยาม
      เดอะ ซี้ด เมมโมรี่ สยาม
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿22K - ฿26K
      ดูข้อมูลโครงการ
      มาเอสโตร 14 สยาม - ราชเทวี
      มาเอสโตร 14 สยาม - ราชเทวี
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20K - ฿44.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ไพน์ บาย แสนสิริ
      ไพน์ บาย แสนสิริ
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿22K - ฿55K
      ดูข้อมูลโครงการ
      คลาส สยาม
      คลาส สยาม
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿30K - ฿35K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ปทุมวัน เพลส
      ปทุมวัน เพลส