เชียงใหม่
บ้าน พร้อม สวนส่วนตัว ให้เช่า ใน สมุทรปราการ
(มี บ้าน 369)
ดูรูปทั้งหมด
เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ สุขุมวิท 77
ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ
฿385,000/เดือน
(฿453/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ สุขุมวิท 77
เช่าหรือขาย บ้านเดี่ยว คฤหาสน์ เจ้าของโดยตรง บ้านเดี่ยวสุดหรู หมู่บ้าน เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ สุขุมวิท 77 [ หลังหัวมุม ] Location : ใกล้โรบินสันลาดกระบัง รายละเอียด -บ้านหลัง...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
850 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ARL 4.06 กม.
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
Office
Storage Room
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
มัณฑนา บางนา กม.7
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
฿400,000/เดือน
(฿686/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มัณฑนา บางนา กม.7
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 583 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ มัณฑนา บางนา กม.7 บนทำเลของ บางแก้ว, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 25...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
583 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2560
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลมหายใจ ทรานควิล
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
฿400,000/เดือน
(฿941/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลมหายใจ ทรานควิล
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 425 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลมหายใจ ทรานควิล บนทำเลของ บางแก้ว, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 25...
Details:
3
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
425 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2566
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Bangpoo Industrial Estate
แพรกษา, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
฿400,000/เดือน
(฿333/ตรม.)
1,200 ตรม. Office for rent in สมุทรปราการ
อยู่ในทำเล แพรกษา, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿400,000 ต่อเดือน
Details:
1,200 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 5.99 กม.
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ระเบียง
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
นันทวัน บางนา กม.7
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
฿500,000/เดือน
(฿666/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นันทวัน บางนา กม.7
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 750 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ นันทวัน บางนา กม.7 บนทำเลของ บางแก้ว, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
750 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วินด์มิลล์ พาร์ค
บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ
฿500,000/เดือน
(฿365/ตรม.)
วิลล่า 7 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วินด์มิลล์ พาร์ค
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,369 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วินด์มิลล์ พาร์ค บนทำเลของ บางพลีใหญ่, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญ...
Details:
7
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,369 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วินด์มิลล์ พาร์ค
บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ
฿750,000/เดือน
฿1,200,000 /เดือน
(฿548/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วินด์มิลล์ พาร์ค
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,369 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วินด์มิลล์ พาร์ค บนทำเลของ บางพลีใหญ่, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,369 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2558
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวสนามกอล์ฟ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ยิมส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse and Office Space for Rent in Bang Sao Thong
บางเสาธง, บางเสาธง, สมุทรปราการ
฿840,000/เดือน
(฿120/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางเสาธง, สมุทรปราการ
อยู่ในทำเล บางเสาธง, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿840,000 ต่อเดือน
Details:
7,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
MRT 10.86 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Whole Building for Rent at Samut Prakan Bang Bo
บางบ่อ, บางบ่อ, สมุทรปราการ
฿1,000,000/เดือน
(฿125/ตรม.)
ตึกทั้งหมด 100 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางบ่อ, สมุทรปราการ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ตึกทั้งหมด สำหรับเช่า ขนาด 100 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 8,000 ตรม. อยู่ในทำเล บางบ่อ, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า ตึกทั้งหมด นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿1,000,000 ต่อเดือน
Details:
100
Bedroom(s)
100
Bathroom(s)
8,000 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
มหาวิทยาลัย 1.28 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
...
11
12
13
361 - 369 จาก 369 ยูนิต
ไทย
สมุทรปราการ
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของสมุทรปราการ
บางพลี
มี 274 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿6.5K - ฿750K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองสมุทรปราการ
มี 61 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.9K - ฿400K
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางบ่อ
มี 14 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿8.5K - ฿1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางเสาธง
มี 8 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿10K - ฿840K
ดูทำเลเพิ่มเติม
พระสมุทรเจดีย์
มี 6 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿9K - ฿28.5K
ดูทำเลเพิ่มเติม
พระประแดง
มี 6 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿21K - ฿150K
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในสมุทรปราการ
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
1
แอสปาย เอราวัณ
ปากน้ำ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
฿8,497
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2
ไอดีโอ สุขุมวิท 115
เทพารักษ์, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
฿7,897
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
3
เดอะ ทรัสต์ คอนโด แอทบีทีเอส เอราวัณ
ปากน้ำ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
฿7,897
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 780 โครงการ สำหรับบ้านในสมุทรปราการ
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง