บ้าน พร้อม สวนส่วนตัว ให้เช่า ใน พัทยา
(มี บ้าน 558)
ดูรูปทั้งหมด
Hi At Home Villa 5
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
เมืองพัทยา, พัทยา
฿280,000/เดือน
(฿622/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2562 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่า...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2562
วิวเมือง
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สวนส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
กรีน เรสซิเดนซ์ วิลเลจ
เมืองพัทยา, พัทยา
฿290,000/เดือน
(฿527/ตรม.)
วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กรีน เรสซิเดนซ์ วิลเลจ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 550 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ กรีน เรสซิเดนซ์ วิลเลจ บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2565...
Details:
8
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
550 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 3.43 กม.
สร้างเสร็จ 2565
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
Rent-to-Own
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Rent-to-Own ที่คุณสามารถย้ายเข้าอยู่ได้ทันทีในรูปแบบเหมือนการเช่า และค่าเช่าทุกบาทจะกลายเป็นค่ามัดจำ ซึ่งราคาขายจะยึดวันที่คุณเข้าอยู่ ไม่มีเพิ่มขึ้นตามราคาตลาด
ดูเพิ่มเติม
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ปาล์ม โอเอซิส
อัพเดทล่าสุด 3 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา, พัทยา
฿290,000/เดือน
(฿483/ตรม.)
วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ปาล์ม โอเอซิส
สัมผัสประสบการณ์ใหม่ กับวิลล่าส่วนตัว บนทำเลที่ตั้งใกล้หาดจอมเทียน เพียง 1.4 กิโลเมตร สะดวกสบายทุกการเดินทาง ด้วยเส้นทางหลัก ที่สามารถเข้าถึงโครงการได้อย่างง่ายดาย ทั้งถนนจอมเทียนสาย 2 และถนนเทพประสิท...
Details:
8
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.39 กม.
สร้างเสร็จ 2558
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
กรีน เรสซิเดนซ์ วิลเลจ
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา, พัทยา
฿290,000/เดือน
(฿558/ตรม.)
วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กรีน เรสซิเดนซ์ วิลเลจ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 520 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ กรีน เรสซิเดนซ์ วิลเลจ บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566...
Details:
8
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
520 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 3.43 กม.
สร้างเสร็จ 2566
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
มาเจสติค เรสซิเดนซ์ พระตำหนัก
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
เมืองพัทยา, พัทยา
฿300,000/เดือน
(฿395/ตรม.)
วิลล่า 12 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาเจสติค เรสซิเดนซ์ พระตำหนัก
Majestic Residence Pratumnak พูลวิลล่าส่วนตัว บนทำเลที่ตั้งย่าน เขาพระตำหนัก ซึ่งรายล้อมไปด้วยสถานที่อำนวยความสะดวกมากมาย ทั้งสถานบันเทิง ร้านอาหารไทย ร้านอาหารนานาชาติ ห้างสรรพสินค้า และใกล้หาดโคซี่บ...
Details:
12
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
760 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.75 กม.
สร้างเสร็จ 2548
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 30 ก.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
7 Bedrooms Luxury Pool Villa for Sale in Huai Yai
ห้วยใหญ่, พัทยา
฿300,000/เดือน
(฿500/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿300,000 ต่อเดือน หร...
Details:
7
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ศูนย์การค้า 1.52 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ภูธารา
เมืองพัทยา, พัทยา
฿300,000/เดือน
(฿375/ตรม.)
วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภูธารา
Phutara (ภูธารา)ค้นพบประสบการณ์ใหม่ ๆ ที่พักตากอากาศสุดแสนโรแมนติก ที่คุณจะประทับใจตั้งแต่ก้าวแรก กับ "ภูธารา" วิลล่าสุดหรู ได้รับแรงบันดาลใจ การออกแบบภายใต้แนวคิด "Thai Style Exclusive Home" ในรูปแบบ...
Details:
8
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
800 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ไอนารา วิลล่า
เมืองพัทยา, พัทยา
฿300,000/เดือน
(฿789/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอนารา วิลล่า
ไอนารา วิลล่า (Inara Villa) พูลวิลล่าโครงการใหม่ บนทำเลใจกลางพัทยา ด้วยรูปแบบสถาปัตยกรรมที่เป็นเอกลักษณ์เฉพาะตัว ภายใต้แนวคิด Ultra Luxury Thai Modern Pool Villa โดดเด่นและสวยงาม พร้อมพื้นที่ภายในบ้าน...
Details:
5
Bedroom(s)
5.5
Bathroom(s)
380 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.94 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ภูธารา
เมืองพัทยา, พัทยา
฿350,000/เดือน
(฿263/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ภูธารา
Details:
5
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
1,328 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2560
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Pool Villa in Jomtien beach
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
นาเกลือ, พัทยา
฿350,000/เดือน
(฿821/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาเกลือ, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 426 ตรม. อยู่ในทำเล นาเกลือ, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿350,000 ต่อเดือน
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
426 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวทะเล
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน พัทยา
ดูรูปทั้งหมด
House Sea view with private pool in Pattaya
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
นาเกลือ, พัทยา
฿350,000/เดือน
(฿821/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาเกลือ, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 426 ตรม. อยู่ในทำเล นาเกลือ, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿350,000 ต่อเดือน หรื...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
426 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.4 กม.
วิวทะเล
วิวเมือง
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Modern U-Shape Luxury Pool Villa in Pattaya
หนองปลาไหล, พัทยา
฿360,000/เดือน
(฿257/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองปลาไหล, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,400 ตรม. อยู่ในทำเล หนองปลาไหล, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿360,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
1,400 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
โรงเรียน 1.13 กม.
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ปาล์ม โอเอซิส
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา, พัทยา
฿450,000/เดือน
(฿577/ตรม.)
วิลล่า 10 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ปาล์ม โอเอซิส
Details:
10
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
780 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.39 กม.
สร้างเสร็จ 2567
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สยาม รอยัล วิว
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา, พัทยา
฿500,000/เดือน
(฿417/ตรม.)
วิลล่า 10 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สยาม รอยัล วิว
🌟 Luxury Pool Villa for Sale & Rent – Siam Royal View, Pattaya 🌟 Located in one of Pattaya’s most prestigious hillside communities, this exceptional luxury villa...
Details:
10
Bedroom(s)
12
Bathroom(s)
1,200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
สวนส่วนตัว
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
🌴 8 Pool Villas + 1 Restaurant | Walk to the Beach BUSINESS
นาเกลือ, พัทยา
฿840,000/เดือน
(฿5,600/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาเกลือ, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล นาเกลือ, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราค...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2568
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
192 Rooms Hotel for Rent in Jomtien
เมืองพัทยา, พัทยา
฿3,000,000/เดือน
฿3,500,000 /เดือน
(฿300/ตรม.)
โรงแรม 99 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับเช่า ขนาด 99 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 10,000 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า โรงแรม นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿3,000,000 ต่อเดือน
Details:
99
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
10,000 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
ชายหาด 0.06 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
5-Star Beachfront Resort with 230 Rooms
บางละมุง, พัทยา
฿3,500,000/เดือน
(฿194/ตรม.)
โรงแรม ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา
อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2548 ซึ่งคุณสามารถเช่า โรงแรม นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿3,500,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยราคา ฿1,790,000,000
Details:
18,000 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
สร้างเสร็จ 2548
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Rental Opportunity 203-Rooms Hotel for Rent on Jomtien Beach Road
เมืองพัทยา, พัทยา
฿3,500,000/เดือน
(฿875/ตรม.)
โรงแรม ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา
อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า โรงแรม นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿3,500,000 ต่อเดือน
Details:
4,000 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
ชายหาด 0.5 กม.
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ลิฟต์ส่วนตัว
สวนส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
...
17
18
19
541 - 558 จาก 558 ยูนิต
ไทย
ชลบุรี
พัทยา
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของพัทยา
เมืองพัทยา
มี 295 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿9.5K - ฿3.5M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ห้วยใหญ่
มี 115 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿300K
ดูทำเลเพิ่มเติม
โป่ง
มี 53 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿35K - ฿160K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นาเกลือ
มี 36 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿9K - ฿840K
ดูทำเลเพิ่มเติม
หนองปลาไหล
มี 32 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿14K - ฿360K
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางละมุง
มี 24 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18K - ฿3.5M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ตะเคียนเตี้ย
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿16.5K - ฿50K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เขาไม้แก้ว
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿50K
ทำเลที่ตั้ง
1
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿18,995
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2
จอมเทียน บีช คอนโด
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿6,998
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
3
สยามโอเชี่ยน วิว
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿44,985
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
เวเนเชี่ยน ซิกเนเจอร์ คอนโด รีสอร์ท พัทยา
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿5,998
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
ไอนารา วิลล่า
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿99,967
ราคาเริ่มต้น
7 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 1118 โครงการ สำหรับบ้านในพัทยา
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง
Fazwaz Group Sites
ไทย
พม่า
ฟิลิปปินส์
มาเลเซีย
สิงคโปร์
อินเดีย