เชียงใหม่
บ้าน พร้อม สระว่ายน้ำส่วนตัว ให้เช่า ใน ป่าคลอก, ถลาง
(มี บ้าน 69)
ป่าคลอก
฿800,000/เดือน
(฿533/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เคป เรสซิเดนส์
The Cape Residences (เดอะ เคป เรสซิเดนท์)ผ่อนคลายไปกับท่วงทำนองของคลื่นทะเล ดื่มด่ำความสุขที่สัมผัสได้ ณ "เดอะ เคป เรสซิเดนท์" วิลล่าสุดหรู ท่ามกลางความสวยงามของทะเล หาดทราย และท้องฟ้า สุดพิเศษกับวิวพ...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.62 กม.
สร้างเสร็จ 2558
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 16 พ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Sea View Villa for Rent
ป่าคลอก
฿800,000/เดือน
(฿1,140/ตรม.)
วิลล่า 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 700 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿800,000 ต่อเดือน
Details:
7
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
700 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ท่าเทียบเรือ 0.86 กม.
ดูรูปทั้งหมด
6 Bedrooms Villa in Pa Khlok Phuket
ป่าคลอก
฿900,000/เดือน
฿1,000,000 /เดือน
(฿681/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,320 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿900,000 ต่อเดือน หรือซื้อ...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,320 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ท่าเทียบเรือ 1.36 กม.
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
ติดริมชายหาด
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านยามู เรสซิเดนซ์
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ป่าคลอก
฿1,000,000/เดือน
(฿666/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านยามู เรสซิเดนซ์
Baan Yamu Villas & Condominiums จากวิสัยทัศน์ของนักพัฒนาที่จะมอบ "ความหรูหราในราคาประหยัด" ให้แก่ผู้อาศัย โดยการนำเสนอการออกแบบในสถาปัตยกรรมร่วมสมัย ผ่านที่อยู่อาศัยหลากหลายสไตล์ ทั้งในรูปแบบพูลวิลล่...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,500 ตรม.
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะเบย์ ภูเก็ต
ป่าคลอก
฿1,000,000/เดือน
(฿1,250/ตรม.)
วิลล่า 7 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะเบย์ ภูเก็ต
The Bay @ Cape Yamu ลักซ์ชัวรี่พูลวิลล่าที่นำเสนอความเป็นส่วนตัว พร้อมการใช้ชีวิตอย่างหรูหราภายใต้การอยู่อาศัยในโครงการ ด้วยสิทธิพิเศษที่มีอยู่อย่างจำกัด แค่เพียง 16 ยูนิตเท่านั้น มีให้เลือกตั้งแต่ 2-...
Details:
7
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.86 กม.
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ระเบียง
คนดูแลสระว่ายน้ำ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
6 Bedroom Villa for Rent Pa Khlok Phuket
ป่าคลอก
฿2,500,000/เดือน
(฿713/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 3,500 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿2,500,000 ต่อเดือน
Details:
6
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
3,500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ท่าเทียบเรือ 1.36 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
8 Bedroom Villa for Rent in Phuket
ป่าคลอก
฿3,400,000/เดือน
(฿970/ตรม.)
วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 3,500 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿3,400,000 ต่อเดือน
Details:
8
Bedroom(s)
11
Bathroom(s)
3,500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ท่าเทียบเรือ 1.36 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
10 Bedroom Villa for Rent in Pa Khlok
ป่าคลอก
฿4,200,000/เดือน
(฿1,200/ตรม.)
วิลล่า 10 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 10 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 3,500 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿4,200,000 ต่อเดือน
Details:
10
Bedroom(s)
12
Bathroom(s)
3,500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ท่าเทียบเรือ 1.36 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
12 Bedroom Villa for Rent in Pa Khlok
ป่าคลอก
฿5,000,000/เดือน
(฿1,430/ตรม.)
วิลล่า 12 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 12 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 3,500 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿5,000,000 ต่อเดือน
Details:
12
Bedroom(s)
15
Bathroom(s)
3,500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ท่าเทียบเรือ 1.36 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
61 - 69 จาก 69 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ถลาง
ป่าคลอก
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของป่าคลอก
เดลตา วิลลา
มี 8 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿54.9K - ฿299K
ดูข้อมูลโครงการ
สุวณี เลควิลล์
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿69.9K - ฿79.9K
ดูข้อมูลโครงการ
เคป ไฮทส์
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿94.9K - ฿374K
ดูข้อมูลโครงการ
ออคิด เลน มิชชั่น ฮิลล์
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿79.9K - ฿130K
ดูข้อมูลโครงการ
ศุภาลัย ซีนิค เบย์ รีสอร์ท
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿120K - ฿230K
ดูข้อมูลโครงการ