เชียงใหม่
บ้าน พร้อม สระว่ายน้ำส่วนตัว ให้เช่า ใน สัตหีบ, ชลบุรี
(มี บ้าน 86)
นาจอมเทียน, สัตหีบ
฿79,000/เดือน
฿95,000 /เดือน
(฿248/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ณุศา ชีวานี่
เปิดประสบการณ์พักผ่อนที่สมบูรณ์แบบได้ที่ Nusa Chivani Pattaya (ณุศา ชีวานี พัทยา) โครงการบ้านพักตากอากาศสไตล์อิตาลี บนทำเลที่เงียบสงบเหมาะสำหรับการพักผ่อนและชีวิตวัยเกษียณ รายล้อมด้วยสถานศึกษา แหล่งท่...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
320 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2555
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เม้าเทนท์ วิลเลจ 2
นาจอมเทียน, สัตหีบ
฿80,000/เดือน
(฿223/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เม้าเทนท์ วิลเลจ 2
บ้านเดี่ยวสไตล์โมเดิร์นเพื่อการพักผ่อนและอยู่อาศัย สัมผัสบรรยากาศธรรมชาติที่รายล้อมไปด้วยภูเขา เหมาะสำหรับการใช้ชีวิตแบบครอบครัวที่ชอบความเงียบสงบได้ที่ เม้าเทนท์ วิลเลจ 2 (Mountain Village 2)เม้าเทนท...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
360 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2559
ชั้น 1
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านบาลีน่า 2
นาจอมเทียน, สัตหีบ
฿80,000/เดือน
(฿217/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านบาลีน่า 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 370 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านบาลีน่า 2 บนทำเลของ นาจอมเทียน, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
370 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 3.23 กม.
สร้างเสร็จ 2567
วิวสระว่ายน้ำ
วิวโล่งๆ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
นาคาวารี วิลเลจ
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
นาจอมเทียน, สัตหีบ
฿80,000/เดือน
(฿309/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นาคาวารี วิลเลจ
Nakawari (Nagawari) Village (นาคาวารี วิลเลจ)ยินดีต้อนรับเข้าสู่วิลล่าบาหลีสไตล์ส่วนตัว บนทำเลทองนาจอมเทียน สัตหีบ อบอวลด้วยความอบอุ่นไม่เหมือนใครอย่าง "นาคาวารี วิลเลจ" โดยภายในวิลล่าแห่งนี้ พรั่งพร้...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
260 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.56 กม.
สร้างเสร็จ 2549
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
หินวงนิเวศน์
นาจอมเทียน, สัตหีบ
฿85,000/เดือน
(฿288/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หินวงนิเวศน์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 296 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หินวงนิเวศน์ บนทำเลของ นาจอมเทียน, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระย...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
296 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.16 กม.
วิวโล่งๆ
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Pool Villa Kompletia Sattahip
พลูตาหลวง, สัตหีบ
฿85,000/เดือน
(฿266/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล พลูตาหลวง, พัทยา
Near U-Tapao Airport only 4.5 kilometers Near Queen Sirikit Hospital only 3 kilometers Near Lotus U-Tapao Department Store 2.8 kilometers Near Royal Navy Golf Course Plutaluang 3.5 kilometers Near El...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
321 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2567
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชั้นลอย
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
นาคาวารี วิลเลจ
นาจอมเทียน, สัตหีบ
฿85,000/เดือน
(฿190/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นาคาวารี วิลเลจ
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.56 กม.
วิวสระว่ายน้ำ
วิวโล่งๆ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ห้องเกม
ห้องบิลเลียด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
นาคาวารี วิลเลจ
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
นาจอมเทียน, สัตหีบ
฿85,000/เดือน
(฿247/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นาคาวารี วิลเลจ
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
346 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.56 กม.
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Secluded Pool Villa for Sale in Bang Sary
บางเสร่, สัตหีบ
฿90,000/เดือน
(฿248/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางเสร่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 364 ตรม. อยู่ในทำเล บางเสร่, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2560 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยา...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
364 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2560
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สถานะการเช่า: 17 เม.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
วิวทะเล มารีนา
นาจอมเทียน, สัตหีบ
฿90,000/เดือน
(฿226/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิวทะเล มารีนา
วิวทะเล มารีน่า (Viewtalay Marina)วิลล่าหรูเหนือระดับที่มาพร้อมกับท่าเรือสำหรับจอดเรือยอร์ชส่วนตัว สวยหรูกับการออกแบบและการตกแต่งแบบทรอปิคอลมารีน่าผสมไทยและบาหลี จะหาที่ไหนไม่ได้อีกนอกจาก "วิวทะเล มาร...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.78 กม.
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สวนส่วนตัว
สถานะการเช่า: 15 พ.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน สัตหีบ
ที.ดับบลิว. การ์เดนท์ ฮิล
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
นาจอมเทียน, สัตหีบ
฿100,000/เดือน
(฿502/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ที.ดับบลิว. การ์เดนท์ ฮิล
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ที.ดับบลิว. การ์เดนท์ ฮิล บนทำเลของ นาจอมเทียน, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญ...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.56 กม.
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ระบบบ้านอัจฉริยะ
สวนที่จัดภูมิทัศน์
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 ธ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ดาราวดี
นาจอมเทียน, สัตหีบ
฿100,000/เดือน
(฿359/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดาราวดี
Dharawadi (ดาราวดี) โครงการพูลวิลล่าสุดหรูหนึ่งเดียวในพัทยา ที่มอบบรรยากาศการพักผ่อนสุดผ่อนคลายให้กับคุณ วิลล่าได้รับการออกแบบมาอย่างดีในสไตล์ตะวันออก ครบครันเฟอร์นิเจอร์สุดหรู พร้อมพื้นที่นั่งเล่นที่...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
280 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.78 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Pool Villa for Rent , Just 500m from Bang Saray Beach
บางเสร่, สัตหีบ
฿100,000/เดือน
(฿287/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางเสร่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. อยู่ในทำเล บางเสร่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿100,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
350 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
8 Bedroom Private Pool Villa For Sale and Rent
บางเสร่, สัตหีบ
฿100,000/เดือน
(฿120/ตรม.)
วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางเสร่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 840 ตรม. อยู่ในทำเล บางเสร่, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราค...
Details:
8
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
840 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.39 กม.
สร้างเสร็จ 2558
วิวสนามกอล์ฟ
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Island View Residence Jomtien
นาจอมเทียน, สัตหีบ
฿120,000/เดือน
(฿268/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาจอมเทียน, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. อยู่ในทำเล นาจอมเทียน, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿120,000 ต่อเดือน หรือซื้อ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
450 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สปริง วัลเลย์ จอมเทียน
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
นาจอมเทียน, สัตหีบ
฿120,000/เดือน
(฿634/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สปริง วัลเลย์ จอมเทียน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 190 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สปริง วัลเลย์ จอมเทียน บนทำเลของ นาจอมเทียน, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2568...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
190 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2568
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านทะเลพัทยา
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
นาจอมเทียน, สัตหีบ
฿120,000/เดือน
(฿210/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านทะเลพัทยา
บ้านเดี่ยวสไตล์วิลล่าหรูที่มีคุณภาพพร้อมวิวทะเลและบรรยากาศที่แสนจะโรแมนติก โดดเด่นทางด้านทำเลที่มีศักยภาพอยู่ติดชายหาดบางเสร่ และห่างจากตัวเมืองพัทยาเพียง 15 กิโลเมตร เพียบพร้อมไปด้วยสถานที่ท่องเที่ยว...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
575 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 4.55 กม.
วิวสวนสาธารณะ
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Massive Villa with Huge Pool and Lots of Parking
นาจอมเทียน, สัตหีบ
฿120,000/เดือน
฿150,000 /เดือน
(฿301/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาจอมเทียน, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล นาจอมเทียน, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿120,000 ต่อเดือน
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
400 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
นาคาวารี วิลเลจ
นาจอมเทียน, สัตหีบ
฿120,000/เดือน
(฿301/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นาคาวารี วิลเลจ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ นาคาวารี วิลเลจ บนทำเลของ นาจอมเทียน, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.56 กม.
วิวเมือง
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์
อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
นาจอมเทียน, สัตหีบ
฿135,000/เดือน
฿200,000 /เดือน
(฿598/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์
Movenpick Residences (เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์ พัทยา) คอนโดมิเนียมสุดหรู บนทำเลสุดพิเศษเพียงไม่กี่ก้าวจากหาดจอมเทียน ที่มอบสุนทรียภาพแห่งการพักผ่อนอย่างเหนือระดับให้กับผู้พักอาศัย พร้อมกันนี้ "เมอเวนพิค เ...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
227 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.09 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
วิวภูเขา
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ข้อเสนอพิเศษ
เฉพาะเมื่อจองผ่าน FazWaz
ดูรูปทั้งหมด
บ้านทะเลพัทยา
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
นาจอมเทียน, สัตหีบ
฿140,000/เดือน
(฿281/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านทะเลพัทยา
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 4.55 กม.
สร้างเสร็จ 2557
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
นาจอมเทียน, สัตหีบ
฿150,000/เดือน
฿250,000 /เดือน
(฿520/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
290 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.09 กม.
สร้างเสร็จ 2568
แบบ High Rise
Marina View
วิวเส้นขอบฟ้า
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สถานะการเช่า: 1 มี.ค. 2570
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
วีรันดา เรสซิเดนซ์ พัทยา
นาจอมเทียน, สัตหีบ
฿150,000/เดือน
(฿580/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วีรันดา เรสซิเดนซ์ พัทยา
สัมผัสกับความหรูหราทันสมัยอย่างแท้จริงได้ที่ Veranda Residence Pattaya โครงการคอนโดมิเนียมมิกซ์ยูส ท่ามกลางความเป็นส่วนตัวอันเงียบสงบเหมาะสำหรับการพักผ่อน บนทำเลศักยภาพ เพียงไม่กี่ก้าวจากหาดนาจอมเทียน...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
260 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.08 กม.
ระเบียง
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โมเวนพิค ไวท์แซนด์บีช พัทยา
นาจอมเทียน, สัตหีบ
฿250,000/เดือน
(฿502/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โมเวนพิค ไวท์แซนด์บีช พัทยา
บทสรุปผู้บริหาร - บ้านพร้อมที่ดิน ในโครงการ Movenpick Pool Villa (V7) ขนาดพื้นที่ 130 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย 500 ตร.ม. - ตกแต่งและต่อเติมใหม่หมด โดย Sari Smith Interior ชื่อดังของเมืองไทย - ปัจจุบั...
Details:
4
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.79 กม.
สร้างเสร็จ 2566
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
นาคาวารี วิลเลจ
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
นาจอมเทียน, สัตหีบ
฿300,000/เดือน
(฿478/ตรม.)
วิลล่า 7 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นาคาวารี วิลเลจ
Rent and Sale
Details:
7
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
630 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.56 กม.
เข้าถึงหน้าหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ดาราวดี
นาจอมเทียน, สัตหีบ
฿900,000/เดือน
(฿1,950/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดาราวดี
ให้เช่า 75,000 บาท/เดือน
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
464 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.78 กม.
สร้างเสร็จ 2541
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
61 - 86 จาก 86 ยูนิต
ไทย
ชลบุรี
สัตหีบ
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของสัตหีบ
นาจอมเทียน
มี 58 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿11.4K - ฿904K
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางเสร่
มี 25 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿6.53K - ฿100K
ดูทำเลเพิ่มเติม
พลูตาหลวง
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿42.2K - ฿85.4K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สัตหีบ
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿30.1K
ทำเลที่ตั้ง
1
บางเสร่ วิลล่า รีสอร์ท
บางเสร่, สัตหีบ, ชลบุรี
฿40,172
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
2
บ้านสมประสงค์
นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
฿26,112
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
รอยัล เรสซิเดนซ์ 1
นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
฿23,099
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
น้ำทะเล คอนโด
นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
฿8,537
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
ซี เซน คอนโดมิเนียม
บางเสร่, สัตหีบ, ชลบุรี
฿10,043
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 152 โครงการ สำหรับบ้านในสัตหีบ
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง