เชียงใหม่
บ้าน พร้อม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ให้เช่า ใน สมุทรปราการ
(มี บ้าน 85)
ดูรูปทั้งหมด
ไอดีโอ สุขุมวิท 115
เทพารักษ์, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
฿20,000/เดือน
(฿323/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอดีโอ สุขุมวิท 115
ไอดีโอ สุขุมวิท 115 (Ideo Sukhumvit 115) คอนโดมิเนียมตอบโจทย์กับไลฟ์สไตล์การใช้ชีวิตสำหรับผู้ที่ต้องการอาศัยอยู่ที่คอนโดติดกับรถไฟฟ้า BTS สถานีปู่เจ้า จากมาตรฐานเหนือระดับ ในราคาที่ทุกคนสามารถจับต้องไ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
62 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.32 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 33
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ระเบียง
เครื่องซักผ้า
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แอสปาย เอราวัณ
ปากน้ำ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
฿22,000/เดือน
(฿458/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แอสปาย เอราวัณ
Aspire Erawan (แอสปาย เอราวัณ) โดดเด่นด้วยดีไซน์การออกแบบที่นำเอาความเป็นธรรมชาติมาหลอมรวมกับสไตล์อินดัสเตรียล สร้างมิติใหม่แห่งการอยู่อาศัย และตอบโจทย์ไลฟ์สไตล์คนเมืองอย่างแท้จริง เพื่อให้ทุกตารางนิ้...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
48 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 10
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ปากน้ำ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
฿22,000/เดือน
(฿355/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 62 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน บนทำเลของ ปากน้ำ, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
62 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.34 กม.
สร้างเสร็จ 2559
แบบ High Rise
ชั้น 22
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
นิช โมโน สุขุมวิท - แบริ่ง
สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
฿23,000/เดือน
(฿451/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นิช โมโน สุขุมวิท - แบริ่ง
Rental price 23,000 Baht, If you are really interesting can be Negotiation.
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
51 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.41 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 33
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
เครื่องซักผ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
฿25,000/เดือน
(฿714/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 35 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ บนทำเลของ บางแก้ว, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
35 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สราญสิริ ประชาอุทิศ 90
ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บ้านคลองสวน, พระสมุทรเจดีย์, สมุทรปราการ
฿26,500/เดือน
(฿127/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สราญสิริ ประชาอุทิศ 90
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 208 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สราญสิริ ประชาอุทิศ 90 บนทำเลของ บ้านคลองสวน, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้า...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
208 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ปากน้ำ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
฿27,000/เดือน
(฿1/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 27,000 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน บนทำเลของ ปากน้ำ, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
27,000 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.34 กม.
สร้างเสร็จ 2559
แบบ High Rise
ชั้น 30
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
ชานบ้าน
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ทริปเปิล สุขุมวิท 113-ศรีนครินทร์
สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
฿28,000/เดือน
(฿140/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ทริปเปิล สุขุมวิท 113-ศรีนครินทร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ ทริปเปิล สุขุมวิท 113-ศรีนครินทร์ บนทำเลของ สำโรงเหนือ, สมุทรปราการ และสร...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
MRT 1.81 กม.
BTS 2.75 กม.
สร้างเสร็จ 2559
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บริทาเนีย เมกะทาวน์ บางนา
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
฿32,000/เดือน
(฿320/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บริทาเนีย เมกะทาวน์ บางนา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บริทาเนีย เมกะทาวน์ บางนา บนทำเลของ บางแก้ว, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ย...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
100 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อัลติจูด คราฟ บางนา
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
฿35,000/เดือน
(฿389/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อัลติจูด คราฟ บางนา
เราเข้าใจว่าความต้องการของผู้อยู่อาศัยแตกต่างกัน เราจึงออกแบบบ้านที่ตอบโจทย์ทุกช่วงชีวิตและใส่ใจในทุกรายละเอียดของการออกแบบ เพื่อสร้างพื้นที่แห่งความสุข ที่นี่...ที่ KRAF เราเชื่อมโยง “ช่วงเวลา&...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
90 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน สมุทรปราการ
บางเสาธง, บางเสาธง, สมุทรปราการ
฿39,000/เดือน
(฿325/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พลีโน่ ทาวน์ บางนา
ให้เช่าทาวน์โฮม Pleno สุขุมวิท–บางนา 2 120 ตร.ม. | 3 ห้องนอน | 2 ห้องน้ำ ค่าเช่า: 39,000 บาท/เดือน (รวมค่าส่วนกลาง) สัญญา 1 ปี กรณีเลี้ยงสัตว์: มัดจำ 3 เดือน + ล่วงหน้า 1 เดือน ส่วนกลาง:...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2567
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวน
ทีวี
ที่จอดรถ
ระบบบ้านอัจฉริยะ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อินดี้ 4 บางนา กม.7
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
฿44,000/เดือน
(฿361/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินดี้ 4 บางนา กม.7
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 122 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินดี้ 4 บางนา กม.7 บนทำเลของ บางแก้ว, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ....
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
122 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2565
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
Office
สวนส่วนตัว
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เมโทรโพลิส สำโรง อินเตอร์เชนจ์
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
เทพารักษ์, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
฿50,000/เดือน
(฿342/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เมโทรโพลิส สำโรง อินเตอร์เชนจ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 146 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เมโทรโพลิส สำโรง อินเตอร์เชนจ์ บนทำเลของ เทพารักษ์, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
146 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.06 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 30
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
สถานะการเช่า: 1 ธ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Santi Tara Peaceful with Easy Access to Downtown Bangkok
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางน้ำผึ้ง, พระประแดง, สมุทรปราการ
฿69,000/เดือน
(฿314/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางน้ำผึ้ง, สมุทรปราการ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 220 ตรม. อยู่ในทำเล บางน้ำผึ้ง, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2567
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวน
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
มัณฑนา ศรีนครินทร์-บางนา
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
฿75,000/เดือน
(฿315/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มัณฑนา ศรีนครินทร์-บางนา
House for Rent at Bangna (near MegaBangna)* Ready to move inMantana Village (Srinakarin-Bangna)- 4 bedrooms + 4 bathrooms- maidroom+bathroom- usable area 238 sqm.- located...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
238 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
MRT 3.15 กม.
สร้างเสร็จ 2560
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวนสาธารณะ
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
นันทวันศรีนครินทร์
บางเมือง, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
฿78,000/เดือน
(฿279/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นันทวันศรีนครินทร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 280 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ นันทวันศรีนครินทร์ บนทำเลของ บางเมือง, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค....
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
280 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
MRT 1.87 กม.
BTS 4.92 กม.
สร้างเสร็จ 2542
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวนสาธารณะ
สวนส่วนตัว
ระเบียง
ทีวี
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Single House in Golf Course Bangna km.18
ศีรษะจรเข้ใหญ่, บางเสาธง, สมุทรปราการ
฿80,000/เดือน
(฿400/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ศีรษะจรเข้ใหญ่, สมุทรปราการ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล ศีรษะจรเข้ใหญ่, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2565 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สนามบิน 6.39 กม.
สร้างเสร็จ 2565
วิวทะเลสาป
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วิลลาจจิโอ 3 ศรีนครินทร์-บางนา
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
฿85,000/เดือน
(฿515/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลลาจจิโอ 3 ศรีนครินทร์-บางนา
AA996 ให้เช่าด่วน! Villagio 3 ศรีนครินทร์-บางนา บ้านริมน้ำ เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ • รายละเอียด: - ให้เช่า: บ้านเดี่ยว Villagio 3 ศรีนครินทร์-บางนา - ขนาด: ที่ดิน 70.2 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอ...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
165 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวนสาธารณะ
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
เครื่องซักผ้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เลคไซด์ วิลล่า 2
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
฿130,000/เดือน
(฿321/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เลคไซด์ วิลล่า 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 405.50 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เลคไซด์ วิลล่า 2 บนทำเลของ บางแก้ว, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค....
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
405.50 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2535
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวนสาธารณะ
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เพอร์เฟค เรสซิเดนซ์ สุขุมวิท77-สุวรรณภูมิ
ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ
฿150,000/เดือน
(฿577/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เพอร์เฟค เรสซิเดนซ์ สุขุมวิท77-สุวรรณภูมิ
ให้เช่าบ้านตัวอย่าง Perfect Residence Sukhumvit 77-Suvarnabhumi วิวทะเลสาป เนื้อที่ 85.4 ตรว. พื้นที่ใช้สอย260 ตรม. 4 นอน 4 น้ำ 1 ห้องแม่บ้าน สิ่งอำนวยความสะดวก เฟอร์นิเจอร์ครบครัน
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
260 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ARL 4.68 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
เครื่องซักผ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ข้อเสนอพิเศษ
เฉพาะเมื่อจองผ่าน FazWaz
ดูรูปทั้งหมด
Private Pool Villa for Sale/Rent in Bang Kachao
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บางกะเจ้า, พระประแดง, สมุทรปราการ
฿150,000/เดือน
(฿833/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางกะเจ้า, สมุทรปราการ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. อยู่ในทำเล บางกะเจ้า, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยา...
Details:
4
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2566
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ สุขุมวิท 77
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ
฿230,000/เดือน
(฿575/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ สุขุมวิท 77
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ สุขุมวิท 77 บนทำเลของ ราชาเทวะ, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเ...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ARL 4.06 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวนสาธารณะ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Bang Phriang
ประกาศเมื่อ 4 วันที่แล้ว
บางเพรียง, บางบ่อ, สมุทรปราการ
฿350,000/เดือน
(฿178/ตรม.)
คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล บางเพรียง, สมุทรปราการ
ให้เช่าโกดัง/โรงงาน สร้างใหม่ที่บางบ่อ ขนาดที่ดิน : 2 ไร่ 120 ตร.วา พื้นที่ทั้งหมด : 1,964 ตรม. ที่ตั้ง : 122/80 หมู่ 6 บางเพรียง บางบ่อ สมุทรปราการ - พื้นรองรับน้ำหนัก 3 ตัน...
Details:
สตูดิโอ
8
Bathroom(s)
1,964 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
มหาวิทยาลัย 9.87 กม.
สร้างเสร็จ 2569
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ที่จอดรถ
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse with 18 Rai of Land for Rent
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สำโรงกลาง, พระประแดง, สมุทรปราการ
฿540,000/เดือน
(฿150/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล สำโรงกลาง, สมุทรปราการ
ให้เช่า คลังสินค้าและท่าเทียบเรือ สำโรง ถ.ปู่เจ้าสมิงพราย จ.สมุทรปราการ พื้นที่ให้เช่าตั้งแต่ 1,000 – 4,000 sq.m. ทำเลและสถานที่ใกล้เคียง • นิคมอุตสาหกรรมบางปู &nd...
Details:
2
Bathroom(s)
3,600 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse 12,000 sqm for Rent near private port
แหลมฟ้าผ่า, พระสมุทรเจดีย์, สมุทรปราการ
฿1,440,000/เดือน
(฿120/ตรม.)
คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล แหลมฟ้าผ่า, สมุทรปราการ
เจ้าของโพสเอง ยินดีรับ Agent ครับ ให้เช่า 3 โกดังใหญ่ จ.สมุทรปราการ ติดแม่น้ำเจ้าพระยา มีท่าเรือส่วนตัว อยู่ในเขตปลอดอากร Tax Free Zone พื้นที่สีเหลือง โกดังที่ 1 พื้นที่ใช้สอย 8,800 ตร.ม...
Details:
12,000 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
BTS 2.35 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
61 - 85 จาก 85 ยูนิต
ไทย
สมุทรปราการ
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของสมุทรปราการ
เมืองสมุทรปราการ
มี 57 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿7K - ฿78K
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางพลี
มี 14 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿12K - ฿230K
ดูทำเลเพิ่มเติม
พระประแดง
มี 6 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿539K
ดูทำเลเพิ่มเติม
พระสมุทรเจดีย์
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿12K - ฿1.44M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางเสาธง
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿12K - ฿80K
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางบ่อ
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿12K - ฿350K
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในสมุทรปราการ
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
1
แอสปาย เอราวัณ
ปากน้ำ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
฿8,500
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2
ไอดีโอ สุขุมวิท 115
เทพารักษ์, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
฿7,900
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
3
เดอะ ทรัสต์ คอนโด แอทบีทีเอส เอราวัณ
ปากน้ำ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
฿7,900
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 778 โครงการ สำหรับบ้านในสมุทรปราการ
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง