เชียงใหม่
บ้าน พร้อม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ให้เช่า ใน นนทบุรี
(มี บ้าน 166)
เดอะ โพลิแทน รีฟ
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
฿40,000/เดือน
(฿666/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ โพลิแทน รีฟ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ โพลิแทน รีฟ บนทำเลของ บางกระสอ, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2562 ซ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.87 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 31
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เคน แอททิจูด รัตนาธิเบศร์
บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
฿40,000/เดือน
฿44,000 /เดือน
(฿519/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เคน แอททิจูด รัตนาธิเบศร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 77 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เคน แอททิจูด รัตนาธิเบศร์ บนทำเลของ บางกระสอ, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 25...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
77 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.32 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 23
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ฟรี Wifi
เครื่องซักผ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เคน แอททิจูด รัตนาธิเบศร์
บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
฿40,000/เดือน
(฿519/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เคน แอททิจูด รัตนาธิเบศร์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
77 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.32 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 23
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ฟรี Wifi
เครื่องซักผ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เคน แอททิจูด รัตนาธิเบศร์
บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
฿40,000/เดือน
(฿519/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เคน แอททิจูด รัตนาธิเบศร์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
77 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.32 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 23
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เคน แอททิจูด รัตนาธิเบศร์
บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
฿42,000/เดือน
(฿375/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เคน แอททิจูด รัตนาธิเบศร์
คอนโดให้เช่าพร้อมเฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ (มีเครื่องซักผ้า) สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี ประกัน 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน รวมค่าใช้จ่ายแรกเข้าทั้งหมด 3 เดือน
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
112 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.32 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 25
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ริเวอไรน์ เพลส
สวนใหญ่, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
฿45,000/เดือน
(฿600/ตรม.)
โรงแรม ให้เช่า ในโครงการ ริเวอไรน์ เพลส
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ริเวอไรน์ เพลส บนทำเลของ สวนใหญ่, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2549 ซึ่งคุณสามารถเช่า โรงแรม นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿45,000 ต่อเดือน
Details:
1
Bathroom(s)
75 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
MRT 1.83 กม.
สร้างเสร็จ 2549
แบบ High Rise
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ โพลิแทน อควา
บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
฿45,000/เดือน
(฿750/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ โพลิแทน อควา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ โพลิแทน อควา บนทำเลของ บางกระสอ, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2563 ซึ่งค...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.89 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 19
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ โพลิแทน อควา
บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
฿45,000/เดือน
(฿714/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ โพลิแทน อควา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 63 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ โพลิแทน อควา บนทำเลของ บางกระสอ, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2563 ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
63 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.89 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 40
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เครื่องซักผ้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ โพลิแทน อควา
บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
฿45,000/เดือน
(฿726/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ โพลิแทน อควา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 62 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ โพลิแทน อควา บนทำเลของ บางกระสอ, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2563 ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
62 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.89 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 40
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
ระเบียง
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ริเวอไรน์ เพลส
สวนใหญ่, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
฿55,000/เดือน
(฿234/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ริเวอไรน์ เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 235 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ริเวอไรน์ เพลส บนทำเลของ สวนใหญ่, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2549 ซึ่งคุณสา...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
235 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.83 กม.
สร้างเสร็จ 2549
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ระเบียง
ที่จอดรถ
ห้องแม่บ้าน
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน นนทบุรี
สวนใหญ่, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
฿55,000/เดือน
(฿234/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ริเวอไรน์ เพลส
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
235 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.83 กม.
สร้างเสร็จ 2549
แบบ High Rise
ชั้น 22
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ระเบียง
ที่จอดรถ
ห้องแม่บ้าน
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ริเวอไรน์ เพลส
สวนใหญ่, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
฿56,000/เดือน
(฿533/ตรม.)
โรงแรม 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ริเวอไรน์ เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 105 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ริเวอไรน์ เพลส บนทำเลของ สวนใหญ่, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2549 ซึ่...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
105 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
MRT 1.83 กม.
สร้างเสร็จ 2549
แบบ High Rise
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ริเวอไรน์ เพลส
สวนใหญ่, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
฿57,000/เดือน
(฿260/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ริเวอไรน์ เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 219 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ริเวอไรน์ เพลส บนทำเลของ สวนใหญ่, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2549 ซึ่ง...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
219 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.83 กม.
สร้างเสร็จ 2549
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
เครื่องซักผ้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อัญญ่า ราชพฤกษ์ - นครอินทร์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางเลน, บางใหญ่, นนทบุรี
฿70,000/เดือน
(฿479/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อัญญ่า ราชพฤกษ์ - นครอินทร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 146 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อัญญ่า ราชพฤกษ์ - นครอินทร์ บนทำเลของ บางเลน, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก....
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
146 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
MRT 2.11 กม.
สร้างเสร็จ 2565
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
คนดูแลสวน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อัญญ่า ราชพฤกษ์ - นครอินทร์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางเลน, บางใหญ่, นนทบุรี
฿70,000/เดือน
(฿479/ตรม.)
ขายบ้านแฝดใหม่หรูระดับพรีเมียม Anya ราชพฤกษ์ - นครอินทร์ (102 ตร.วา, ทำเลพิเศษ วิวคลองสวยงาม สไตล์ French Country) รายละเอียดทรัพย์: • ขนาดที่ดิน: 102 ตร.ว. • พื้นที่ใช้สอย: 146 ตร.ม. •...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
146 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
MRT 2.11 กม.
สร้างเสร็จ 2565
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ริเวอไรน์ เพลส
สวนใหญ่, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
฿84,000/เดือน
(฿431/ตรม.)
โรงแรม 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ริเวอไรน์ เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 195 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ริเวอไรน์ เพลส บนทำเลของ สวนใหญ่, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2549 ซึ่...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
195 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
MRT 1.83 กม.
สร้างเสร็จ 2549
แบบ High Rise
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
บาร์เครื่องดื่ม
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
4
5
6
151 - 166 จาก 166 ยูนิต
ไทย
นนทบุรี
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของนนทบุรี
เมืองนนทบุรี
มี 127 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿6.5K - ฿84K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปากเกร็ด
มี 19 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿3K - ฿40K
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางบัวทอง
มี 19 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.5K - ฿10K
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางใหญ่
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿32.9K - ฿70K
ทำเลที่ตั้ง
1
พฤกษ์ภิรมย์รีเจนท์ ปิ่นเกล้า
บางม่วง, บางใหญ่, นนทบุรี
฿29,990
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 1082 โครงการ สำหรับบ้านในนนทบุรี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง